Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาภาพเกมส์ Online ตัวใหม่มาฝากครับ ถ้าเน็ตใครไม่แรงระวังดับนะ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าจะเทียบกับลินเนจ2 นี่คนละเกรดเลยครับ แค่ชุดเกราะตั้งแต่เกรด C ขึ้นไปถึงเกรด S ยังมองหาเกมส์ที่ทำเกราะงามๆแบบลินเนจ2 ยากมากๆ ระบบตีปราสาทลินเนจ 2 ผมว่าเจ๋งสุดในบรรดาเกมส์ออนไลน์ที่มีอยู่ตอนนี้เลยนะ

Comment

ผมเห็นด้วยกับความคิดที่ว่า ในบรรดาเกมส์ออนไลน์ทั้งหลาย กราฟฟิก สู้ลินเนจไม่ได้จริงๆ ครับ แต่ให้เปรียบเทียบระหว่างเกมส์ PW กับ Aion ผมว่ารอ Aion ดีกว่า บริษัท NCSoft เชียวนะครับ สร้างเกมส์ดังๆมาแล้วหลายต่อหลายเกมส์ น่าจะเคยร่วมสร้าง FF มาแล้วด้วยมั้ง (ถ้าไม่ผิดนะ 555)

ส่วน PW นั้น ถ้าบอกว่า กินสเป็กละก็ เลิกเล่นซะตอนนี้ดีก่ามั้ง ผมไม่ได้โจมตีเค้านะ แต่ถ้าระบบกราฟฟิคได้แค่นี้ แล้วมาบอกว่า กินสเป็กละก็ คอมพิวเตอร์ของเพื่อนๆ หลายๆ คน คงจะเล่นเกมส์ Crysis ไม่ได้แน่เลย 555

เป็นผมก็เชียร์ Aion นะครับ หรือเพื่อนๆ ว่าไง

Comment

หนังสือออกแล้ว Weekly online ฉบับที่243 วางแผงวันนี้แถมแผ่นเกมส์1แผ่น
        แต่ก็รอ Aion ทางAsiasoft นำเข้าแน่นอนแต่เมื่อไหร่คงได้รู้กัน
        เกมส์ 16pounds ก็น่าเล่นเพราะส่วนตัวชอบโยนโบว์อยู่แล้ว

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
          มีบอทยัง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
          bot ตัวทำลายเกมเลยนะนั่น

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
            มีบอทยัง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
            เซิร์ฟเถื่อนใหมแสสส

ขาย m แลกบัตร

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ผมว่าก็งั้นๆครับ ภาพไม่ได้โดดเด่นอะไรมากเลย

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                ผมว่าก็งั้นๆครับ ภาพไม่ได้โดดเด่นอะไรมากเลย
                อย่าเปรียบเทียบเกมส์ Online กับเกมส์ Offline ใส่กันนะครับ เพราะระบบการเล่น และ กราฟฟิก มันต่างกันอย่างกะ โลก กับ ดวงอาทิตย์ ถ้าจะเปรียบต้องเปรียบใส่เกมส์ชนิดเดียวกัน เช่น ลินเนจ ที่เค้าบอกว่า ภาพกราฟฟิกสวยมาก และไม่ค่อยกินสเป็คเครื่องมากเท่าไหร่

และอีกอย่างนะครับ พวกเกมส์ Offline ทั้งหลาย เค้าเน้นทำเพื่อขายการ์จอนะครับ (ลองคิดดูให้ดี) เพราะถ้าไม่มีเกมส์พวกกินสเป็กแบบนี้ออกมา คนก็จะไม่ซื้อการ์ดจอระดับแสนกันหรอกครับ

ส่วนเกมส์ Online เราก็รู้กันอยู่แล้วว่าเค้าได้เงินจากไหนบ้าง ถึงจะได้ทีละน้อย แต่ก็ได้มากซะด้วย

Comment

ภาพสวยดีครับ อยากดูความเป็น Fantasy สักหน่อยน่ะครับว่าเป็นอย่างไร ส่วน FPS ไม่เกิน30อาจเป็นเพราะเกมเขียนยังไม่สมบูรณ์น่ะครับ

Comment

ไอ่เกมส์พวกนี้ PW , RYL , LC และหลายๆเกมส์มันคือ L2 โคลนนิ่งทั้งนั้น
                    ปล.ของเลียนแบบมันจะไปสู้ original ใด้ไง
                    ปล. กร๊ากกกกกกกกกกกก (เอาซะหน่อย)

Comment

Lineage EP ใหม่ จะใช้ Unreal 3 คับ Aion ก็ Aion เถอะ แต่ท่าจะอีกนาน -.-

( ไม่ได้โม้นะ -*- ไป search ดูจิ )

Comment

ยังไม่สนเกมส์อืิ่นเอาที่มีตอนนี้ก็เล่นไม่หมดแล้วไหนจะ PFW 21 ธ.ค. 16,
                        16pounds กำลังเล่นอยู่เล่นง่ายดีกดไม่กี่ปุ่ม
                        ว่าแต่ใครได้ AC ของ PFW มามั่งแล้ว

Last edited by amstel; 18 Dec 2007, 19:44:41.

Comment

ผมดูรายการ Gsquare เขาไปเกาหลีรึญี่ปุ่นนี่แหละ แต่ภาพสวยกว่านี้เยอะเลยนะ เต้นได้ด้วย

Comment

Originally posted by Deicide View Post
                            ไอ่เกมส์พวกนี้ PW , RYL , LC และหลายๆเกมส์มันคือ L2 โคลนนิ่งทั้งนั้น
                            ปล.ของเลียนแบบมันจะไปสู้ original ใด้ไง
                            ปล. กร๊ากกกกกกกกกกกก (เอาซะหน่อย)
                            พูดไม่ออกเลยครับ....เหนือฟ้ายังมีฟ้า
                            คนต่อต้านก็เยอะ ส่วนคนที่ชอบก็เยอะ..เช่นกัน

Comment

ตัวผม DOTA มันสุด ก๊ากๆๆๆ

Comment

ผมได้ Code มาแล้วเพื่อนให้มา .....แต่ขี้เกียจโหลดเกม -*-

Comment

Working...
                                X