Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need ProStreet*gameนี้น่าซื้อแผ่นจริง ว่าไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้ากล่องทำสวย ก็ขอซื้อด้วยคน อยากเล่นมั๊กๆเลย

Comment

ผมเห็นด้วย แรงแบบไม่เปลืองเงิน
      เล่นได้ ลื่นกัน โดยทั่วกัน

ผมใช้ 7300gt ยังเล่น ลื่นเลย

ทั้งๆที่ crysis ดีสุด คือ มีเดียม

ปล. ว่าแต่พวกกาดจอ fx5200 5500 6200 ไหวไหมกับ nfs prostreet ไม่เหนมีใครลอง

Comment

Originally posted by newzbaba View Post
        ผมเห็นด้วย แรงแบบไม่เปลืองเงิน

ทั้งๆที่ crysis ดีสุด คือ มีเดียม

ปล. ว่าแต่พวกกาดจอ fx5200 5500 6200 ไหวไหมกับ nfs prostreet ไม่เหนมีใครลอง

FX 5500 เล่น แค่ Most Wanted ยังแย่เลย คับ ผมเคยใช้อยู่

Comment

ไม่มีเกมส์แข่งรถเกมส์ไหนที่ผมชอบเท่า gt อ่ะครับ...
          ลงทุนซื้อ ps3 ก็เพราะเกมส์นี้ ไม่ว่าจะเรื่องภาพเรื่องอารมณ์ในการขับขี่ที่เหมือนจริง

Comment

เกมGTเล่นไงให้เลี้ยวง่ายๆอ่า - - ผมเลี้ยวแล้วมันหน้าดื้ออ่า ไม่ยอมเลี้ยว ชนทุกโค้ง งง

Comment

Load เอาตามเดิมเรา ใช้ทรัพยากรเท่าที่เรามี ตามอัตภาพ

Comment

FX 5500 เล่น แค่ Most Wanted ยังแย่เลย คับ ผมเคยใช้อยู่
                7300GT มันลื่นอยู่นะ มันแรงกว่า GF6200 มากอยู่นะครับ ยิ่งเป็น GF 7300 GT DDR3 มาเทียบกับ GF FX 5500 นี่ยิ่งแรง***งกันแบบไม่ต้องสืบกันเลย

Comment

Originally posted by seonne View Post
                  ไม่มีเกมส์แข่งรถเกมส์ไหนที่ผมชอบเท่า gt อ่ะครับ...
                  ลงทุนซื้อ ps3 ก็เพราะเกมส์นี้ ไม่ว่าจะเรื่องภาพเรื่องอารมณ์ในการขับขี่ที่เหมือนจริง

โห คิดเหมือนผมเลยครับ ผมเคยเล่น แต่ gt2 ของ ps1 ผมยังชอบมากกว่า นี้ดคาร์บอนเลยครับ

gt2 การบังคับ รวมทั้งความรู้สึกสมจริงมากเลยครับ ขนาดภาพนี้แพ้ นี้ดคาร์บอนขาดเลย เพราะมันเป็นเครื่อง ps1 แต่ผมก็รู้สึกการเล่น การเลี้ยว การบังคับ สมจริงกว่า คาร์บอนเยอะเลย อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ

ส่วนคาร์บอน ก็ค่อนข้างสมจริงนะ แต่โดยส่วนตัวผมว่า gt2 สมจริงกว่า หมายถึงความรู้สึกในการเกาะถนน และการบังคับรถนะครับ ส่วนภาพนี้ต้องยอมรับ คาร์บอนนี้ภาพสวยจริงๆครับ

Comment

Originally posted by some like it hot View Post
                    โห คิดเหมือนผมเลยครับ ผมเคยเล่น แต่ gt2 ของ ps1 ผมยังชอบมากกว่า นี้ดคาร์บอนเลยครับ

gt2 การบังคับ รวมทั้งความรู้สึกสมจริงมากเลยครับ ขนาดภาพนี้แพ้ นี้ดคาร์บอนขาดเลย เพราะมันเป็นเครื่อง ps1 แต่ผมก็รู้สึกการเล่น การเลี้ยว การบังคับ สมจริงกว่า คาร์บอนเยอะเลย อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ

ส่วนคาร์บอน ก็ค่อนข้างสมจริงนะ แต่โดยส่วนตัวผมว่า gt2 สมจริงกว่า หมายถึงความรู้สึกในการเกาะถนน และการบังคับรถนะครับ ส่วนภาพนี้ต้องยอมรับ คาร์บอนนี้ภาพสวยจริงๆครับ
                    ถ้าพูดถึงเกม GT2 ผมว่าเป็นเกมในตำนาน(สำหรับผม)เกมนึงบน PS1 เลยอ่ะ สนุกดีครับ
                    รถเยอะหลากหลายด้วยผมว่ามันเยอะมากสำหรับเครื่องเกมขนาดนั้น เร้าใจดี
                    รถที่แรงสุึดในเกม Suzuki Escudo เขียนถูกป่าวหว่า ใครที่เคยเล่นคงจะจำกันได้ดี
                    แรงโคตรๆ 900 กว่าม้า เสียงตอนสับเกียร์ ฟิ้ว!! ๆๆ เร้าจายโคตรๆ คาร์บอนนี่ชิดซ้าย

Comment

ผมก็ชอบ GT อีกคนครับ โดยส่วนตัวความรู้สึกในการบังคับสมจริงดีครับ ปรับจูนได้ละเอียดดี
                      ทัวร์ก็เยอะดีเล่นเลอมังนี่ ขับจนเบลอ จะหลับเอา ต้องแทคกับเพื่อน หุหุ
                      แต่ได้เล่นภาคสุกท้ายก็แค่ ภาค2ครับ มันน่าจะมี EMU ภาค2 มาเล่นกับคอมพ์ คิดแล้วเศร้า

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
                        เกมGTเล่นไงให้เลี้ยวง่ายๆอ่า - - ผมเลี้ยวแล้วมันหน้าดื้ออ่า ไม่ยอมเลี้ยว ชนทุกโค้ง งง
                        ลองทำตามนี้นะครับ กดตต่อกันเลย เบรก > เลี้ยว > คันเร่ง

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                          ลองทำตามนี้นะครับ กดตต่อกันเลย เบรก > เลี้ยว > คันเร่ง
                          ลองเปลี่ยนเป็นรถขับเคลื่อน 4 ล้อครับรับรองเลี้ยวฉลุย แต่โดนแซงทางตรง เอิ้กๆๆๆ

Comment

Originally posted by newzbaba View Post

รู้แต่ว่า 9550XT ไม่รอดซะแล้วครับ
                            (อาจจะ CPU ไม่แรงด้วยแหละมั้ง)

เฮ้อ ได้เวลาอัพคอมอีกแล้ว ...

Comment

รู้แต่ว่า 9550XT ไม่รอดซะแล้วครับ
                              (อาจจะ CPU ไม่แรงด้วยแหละมั้ง)

เฮ้อ ได้เวลาอัพคอมอีกแล้ว ...

ไม่รอดนี่คือกระตุกหรือว่าเล่นไม่ได้เลย ครับ

Comment

เมื่อ วานได้ เล่น แล้ว แบบ ว่า ลื่นดี แต่ มีปัญหา คือ 1280x1024 เล่นไปแป๊บนึงเครื่อง รีสตาร์ท เอง เลย ๆ* ปรับ high หมด
                                แต่ถ้า 800x600,1024x768 ปรับสุด เล่นได้ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
                                X