Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review Crysis Demo ครับ ลองมากะตัว Q6600+2900XT จะได้ framerate เท่าไหร่[56K warning]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่งๆไปเหอะ 20-30 นิละ high จะหน่องลงตอนอยู่ในป่าหน่อย ไม่สวยมันก็ไม่มันส์ด้วยนะ แหมแต่เกมส์นี้ หาที่ปลอดภัยยากส์จริงๆ หลบในบ้านยังไม่พ้น ล่อซะบ้านถล่มเลย ออกล่าตูตามป่า อีกแนะ -*- เจอคนเดียวนิมันยกมาเป็นฝูงเลย ต้องวิ่งร้อยเมตรเลย

Comment

ผมไปแบบแทบไม่โดนยิงเลยนะ ใช้ยาสลบกับ กล้องส่องทางไกลดีๆจะรู้เอง

Comment

แต่หนุกจริงๆเลย ซื้อแผ่นแท้แน่ๆละ เอาไว้เล่น mp ถ้าจะมันส์ รอ 8600 เหลือสัก2 พันเด๋วยัด SLi เลย

Comment

เพิ่งเล่นอ่ะ ยิงมันแหลกเลย ยิ่งยิงมันยิงมา -*- เด๋วจับยัดยาสลบมั่ง

Comment

เล่นเเล้วมึนหัวอ่ะ เล่นนานๆมีหวังอ้วกแน่เลยเรา

Comment

เอ่อ แล้ว 2600xt ไปไหนกันหมดเนี่ยไม่มีใครลองเลยหรอครับ

ปล.ข้าน้อยใช้เน็ตพม่าอ่ะ ลองโหลดดูพวกบอก24ชั๋วโมง กำ-*-

Comment

Originally posted by indyman01 View Post
                -เฟรมต้องเกิน 25>>ขึ้นไปนะครับ ถึงจะเรียกว่า ลื่น
                -ต่ำกว่า<<25 เรียกว่า แค่เล่นได้
                ALL high กระตุกตอนเจอศัตรูครับ
                เล่น all mid สบายใจ 7950GT ธรรมดาๆ

Comment

15 - 20 ผมก็เอาแล้วอ่ะครับ กระตุกพอเล่นได้

ขอภาพสวยไว้ก่อน กระตุกช่างมัน เฮ้อ เศร้า...

Comment

สรุปคือ ถ้าอยากใช้ความสามารถ dx10 ต้อง เปิด very high ให้ได้เท่านั้นใช้ไหมครับ highลงไปคือ dx9.0c

ผมเข้าใจถูกไหมครับ สำหรับเกมนี้

Comment

• แค่ลง DX10 ตั้ง แต่ mid ก็คือใช้ความสามารถของ DX10 แล้วนะ ใช้มากสุดคือ verry high รองมาก็ high - mid ตั้งแต่ ผิวหินมันนูนออกมา เป็นตะปุ๋มตะปัม ละ

Comment

• Originally posted by tong.com View Post
                        ท่านสังเกตุมั๊ยครับ ว่าทำไมเรายิงปูไม่ได้ แต่ดันยิงต้นไม้ล้มซะงั้น
                        ยิงได้หมดล่ะท่านปูยันนกบินอยู่ก็สอยกระจายหมด แต่ที่แปลกจริงๆคือต้นมะพร้าวบนเกาะนี้ไม่มีลูกเลยสักต้น

Comment

• ปรับhigh ไม่เปิดAAสบายๆครับ - - ยังไม่เคยลองเปิดแต่ตอนนี้ไม่ไหวแล้ว ขอตัวไปนอน

Comment

• ของผมเป็น xp 1280x1024 ปรับ all high(มันล๊อก very high) เปิด AA สูงสุดเล่นได้ลืนไม่มีสะดุดไม่ว่าจะเข้าป่าหรือเจอศัตรู อ้อเป็นเกมส์แรกที่เล่นแล้วไม่เวียนหัว

Comment

• สรุปแล้วว่า 8600GT ก็สวยได้ ถ้าใช้ DX10 ถูกไหม จะได้ไปซื้อที่ จากเซเว้น หน้าบ้าน 55555+:S

Comment

• Comment

Working...
                                X