Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review Crysis Demo ครับ ลองมากะตัว Q6600+2900XT จะได้ framerate เท่าไหร่[56K warning]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MaKuBeck View Post
    พึ่งโหลดเสร็จเมื่อกี้เลย 1 ชม 15 นาที กำลังลงครับ ลองกับ 6600GT เนี่ยละ หึ ๆ เอาให้มานรู้ไป
    โหด

Comment

Originally posted by MaKuBeck View Post
      พึ่งโหลดเสร็จเมื่อกี้เลย 1 ชม 15 นาที กำลังลงครับ ลองกับ 6600GT เนี่ยละ หึ ๆ เอาให้มานรู้ไป
      บอกด้วยครับว่าเป็นไง

Comment

เนื้อเรื่องท่าทางจะมันส์ดี

Comment

ปิดฟั่งชั่นmotion blurดูครับ เปิดaa4x/af8-16 ผมว่าน่าลื่นนะ คงไม่ได้เล่นเกมนี้มึนปวดหัวเวียนกระบาน

Comment

........สู้โว๊ย.....GF7900.. ได้แค่ไหนเอาแค่นั้น....

.....พบสิ่งมีชีวิตตัวแรกบนเกาะ............

.........มันบินได้ด้วย.55555...... :lol: :lol:

Comment

อันนี้ภาพ 800*600 Medium หมด ไม่ได้วัด Fps แต่คิดว่า ได้ประมาณ 20
              แต่ถ้า Low ได้ 30+ ตลอดเลยครับ

Comment

ใครเสร็จแล้สนะครับ ช่วยลองให้หน่อย
                แล้วถ้า DX9 จะเห็นกลางวันกลางคืนไหมครับ
                แงแงแงแง
                เดี๋ยวให้พ่อขับรถไปซื้อมาวันนี้เลยดีกว่า -*-

แล้ว

นี้คือการตัดสินครังใหญ่ระหว่าง 8600GT และ 7900GS นะครับ 55555+

Comment

all mid เลยครับ 1024x768

7900GS 8600GT ใครแรงกว่ากัน อย่าเบี้ยวนะครับ จับได้ปรับตกรอบทันที
                  ส่วน7900GS ที่เห็นนี้ รูปที่โยนเต่าอะครับ หันไปมองต้ำไม้บ่างซิ อิอิ พอไม่มองเฟรมตั้ง 40-60 เลยหรอครับ

Comment

พี่บอลโมโก ลองที่ ทุกอย่าง mid
                    texture high
                    shader high
                    แล้วจะลื่นครับ

Comment

อันนี้ภาพ 800*600 Medium หมด ไม่ได้วัด Fps แต่คิดว่า ได้ประมาณ 20
                      แต่ถ้า Low ได้ 30+ ตลอดเลยครับ
                      เออ คิดว่าเป็นที่ CPU ครับ
                      ลอง ดันดูครับ ซัก 2.6 น่าจะลื่นข้ำเยอะ

Comment

งามมากๆเกมนี้

Comment

เออ อยากรู้ว่า ตอนที่โดดลงมามีเราคนเดียว หรือว่า โดดมาหลายคนครับ

Comment

ปรับ verry high ผสม mediam ภาพก็สวยอยู่ ก้อนหินยังนูนอยู่ อิอิ ก็โอเคละนะ ว่าแต่โหดจังหลบหลงต้นมะพร้าวหน่อยไม่ได้เชียวพี่ยิงต้นมะพร้าวพรุนเลย แล้วเจอตัวทีเนี่ยมันตามล่าเกือบทั้งเกาะเลยนะ Ai ก็ฉลาดเหลือเกิน สงสัย

ปล.cpu ก็มีส่วนมากเลยนะเนี่ย

Comment

ในเกมส์เราโดดร่มลงมา 4 คน แต่รู้สึกตาย ไป 1 อีก 1 ไปไหนไม่รู้ อีก 1 เรามาเจอ

ใช้ DX9 หรือ DX10 มานก็มีกลางวันกลางคือหมดแหละครับ

ตัวเกมส์ เขียนมาดี ถ้าการ์ดไม่แรง มานจะ Render วัตถุใกล้ ๆ แล้ว ไปเรื่อย ๆ ไม่ทำให้ กินทรัพยากรเครื่อง

เดียวมีเวลาเอาไปลอง กับ 7900GS ซะหน่อย

Spec.
                              ภาพ รอการทดสอบ ???
                              - E2140 @ 3.00Ghz
                              - RAM 4 G
                              - 7900GS

ว่าจะได้ขนาดไหน

รูปที่ลงไป
                              ภาพ 800*600 Medium
                              Spec.
                              - P4 531 @3.00Ghz
                              - RAM 2 G
                              - 6600GT

Comment

งามๆๆ

Comment

Working...
                                X