Announcement

Collapse
No announcement yet.

Company Of Heroes Opposing Fronts มันมาแล้วๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

lan กันได้แล้ว patch 2.101 ช่วยได้

Comment

การเล่น lan นะครับ สำหรับคนที่ทำยังไงก็แลนไม่ได้สักที(เช่นผมเป็นต้น)
      //กรณีที่เล่นได้ปกติยกเว้นแลนไม่ได้นะคับ
      คือทำตามขั้นตอนตามชาวบ้านทั้งหมด หาอ่านได้ทั่วไป
      ซึ่งผมก็ไม่รู้หรอกนะคับว่าข้อใหนจำเป็นไม่จำเป็นบ้าง
      (ผมลองผิดลองถูก ลงเกม ลบเกมอยู่อย่างนี้มาอาทิตย์นึงแล้ว
      จนเปิดเจอเว็บฝรั่งแห่งหนึ่ง แต่ตอนนี้เข้าไม่ได้แล้ว)

แต่หัวใจหลักที่ทำให้ตอนนี้เล่นแลนไม่ได้คือ crack ครับ
      เพราะฉะนั้น
      หลังจาก update patch เป็นตัวล่าสุด ให้ copy ไฟล์ตัวเกมคือ

1. RelicCOH.exe
      2. rs.dll ซึ่งอยู่ในโพลเดอร์ rs

เก็บไว้ก่อน(สร้างโฟลเดอร์มาเก็บไว้ตรงนั้นครับ) หลังจากนั้น แก้แคร็ก
      เข้าเกมครั้งหนึ่งแล้วออกมา
      (อย่างที่บอก ผมไม่รู้ว่าอันไหนจำเป็นไหม แต่ทำแล้วเล่นได้ก็ok)
      หลังจากนั้นก็ copy ไฟล์ดั้งเดิมทับอีกทีแล้วเข้าเกมครับ
      คราวนี้ก็มันกับเพื่อนๆ ได้แล้วครับ

ที่มา
      http://www.rlslog.net/company-of-her...nedvd-procyon/

Comment

ขอโทดนะคับอยากรู้จิงๆ

Originally posted by sawimat View Post
        ได้ยินมาว่าลงตัวเก่าก่อนแล้ว ลงภาคเสริมทับลงไปจะได้ ใช้ 4ฝ่าย คงมันสะใจน่าดู
        ว่าแล้วก้อลบแล้วลงภาคเก่าก่อนดีกว่า (ภาคเสริมเล่นจนรู้ทางแก้กันหมดแล้วครับมี 2 ฝ่ายเอง)
        >>>ไม่เห็นมันจะมี4ฝ่ายเลยมีแค่2ฝ่ายเอง ยังอยู่เลยว่าทำมัยมันเป็นอย่างนั้น
        วานผู้รู้ช่วยตอบที

Comment

ช้วยผมด้วย อยากเล่นมาก

ขาดแครกอย่างเดียว ช้วยส่งให้ผมด้วย ที่มันมีอยู่ 2 บรรทัด
          ส่งมาที่ xman12344@gmail.com

Comment

กำ ทำไมที่โคราชถึงมีขายหว่า

Comment

อยากได้เกมนี้เอาไปครับ

เข้าไปดูในเวปครับ

www.tarad.com/gamemsu

Comment

Originally posted by nameless View Post
                Fix EXE ออกแล้วนะครับ หาได้จากเว็บเกมส์ก็อบปี้ระดับโลก ใกล้บ้านท่าน
                ขอcrack หน่อยได่ไหมคับท่านหรือใครก็ได้ส่งมาที่ hate-bbb@hotmail.com ขอบคุณคับ

Comment

ขุดขึ้นมาซะงั้น -*-

Comment

แจ้วครับแต่หาทีโหลดไม่เจอ

Comment

Working...
                    X