Announcement

Collapse
No announcement yet.

Company Of Heroes Opposing Fronts มันมาแล้วๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไม่มี invite พอหนะสิครับ >< ไม่งั้นให้แว้ว

Comment

เท่าที่ดู วันบิท4อันดับต้นๆของไทยมีหมดนะครับ ทั้ง BT TM SB และเวบบิทลึกลับแห่งหนึ่ง และเวบเล็กๆก็มีเกมนี้อีกหลายเวบเลยครับ

invite ผมไม่มีแจกจริงๆครับ หลายเวบปิด invite ไปแล้ว หรือไม่ก็ใช้ค่าอัพโหลดแลกสูงมากๆ แลกไม่ไหวครับ แต่ถ้าไปสมัครเวบเล็กๆที่สมัครฟรีที่ไหนได้ ถ้ามันไม่มี PM มาบอกได้ครับ ผมอัพให้ได้ ไฟล์ยังอยู่บนโคไม่ได้ลบทิ้งทีเลย

Comment

Fix EXE ออกแล้วนะครับ หาได้จากเว็บเกมส์ก็อบปี้ระดับโลก ใกล้บ้านท่าน
        Last edited by nameless; 29 Sep 2007, 05:49:07.

Comment

ขออนุญาตถามอะไรหน่อยครับ ภาค opposing front ผมลงแล้วทั้งในโนตบุ๊คและพีซี ว่าจะต่อ lan เล่นกับเพื่อน มันมองเห็นแต่ไม่สามารถ connect ได้ ใครต่อได้หรือผู้รู้ช่วยแนะนำทีครับ (ทั้งสองเครื่องสามารถเล่นได้ทั้งสี่ทีมแล้ว และก่อนหน้านี้เล่นภาคแรกก็ Lan กันได้ไม่มีปัญหาอะไร) รบกวนด้วยนะครับ

Comment

Company of Heroes Opposing Fronts v2.101 (FLTDOX) ***NEW***

ไปโหลดตัวนี้มาครับ เป็น Patch v2.101 + Crack เวบบิทลึกลับมีปล่อยเรียบร้อยแล้ว

ไม่มั่นใจนะครับว่าจำเป็นต้องอัพหรือเปล่าแต่รายระเอียดมีดังนี้ครับ

No need to disconnect internet when starting the game.
            When the game asks for the disc in the beginning just press continue.
            Also LAN works.

Instructions

Update with included update, copy our cracked content over then play.

Comment

ขอCACKได้ไมครับ mail k_montra@hotmail.com ขอบคุณครับ

Comment

ยังเล่นตัวเก่าอยู่เลย..อิอิ เดี๋ยวต้องลองของใหม่ซะแล้ว

Comment

ได้ยินมาว่าลงตัวเก่าก่อนแล้ว ลงภาคเสริมทับลงไปจะได้ ใช้ 4ฝ่าย คงมันสะใจน่าดู
                  ว่าแล้วก้อลบแล้วลงภาคเก่าก่อนดีกว่า (ภาคเสริมเล่นจนรู้ทางแก้กันหมดแล้วครับมี 2 ฝ่ายเอง)

Comment

เท่าที่ดู วันบิท4อันดับต้นๆของไทยมีหมดนะครับ ทั้ง BT TM SB และเวบบิทลึกลับแห่งหนึ่ง และเวบเล็กๆก็มีเกมนี้อีกหลายเวบเลยครับ

invite ผมไม่มีแจกจริงๆครับ หลายเวบปิด invite ไปแล้ว หรือไม่ก็ใช้ค่าอัพโหลดแลกสูงมากๆ แลกไม่ไหวครับ แต่ถ้าไปสมัครเวบเล็กๆที่สมัครฟรีที่ไหนได้ ถ้ามันไม่มี PM มาบอกได้ครับ ผมอัพให้ได้ ไฟล์ยังอยู่บนโคไม่ได้ลบทิ้งทีเลย
                    SB นี่คือเว็บไหนหรอครับ

Comment

ตัวละครเหมือนผีเลย ตัวเก่าดูดีกว่า

Comment

Originally posted by ARES View Post
                        วันนี้ไปพันทิพมา แม้แต่แผ่นก๊อปก็ไม่มีขายครับ
                        แต่ผมอยู่ราชบุรีแผ่นก็อปมาแล้วครับ

Comment

ใหม่ลื่นบ้างอ่ะครับ ของผมแรมน้อย ปรับ high หมดโครตรกระตุกเลยอ่ะ(ขนาดที่ 1280*800 นะ)
                          (แต่เข้าใจว่ามิใช่เป็นการ์ดจอ เพราะออกมาดูข้างนอก ระบบมีแรมแค่ 1 GB แต่ตอนเล่นพี่แกล่อผมไป 1.65 GB มันเลยอืด)

Comment

patch 2.101 แล้วก็ยัง Lan กันไม่ได้ เซงจริงๆ ครับ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                              ใหม่ลื่นบ้างอ่ะครับ ของผมแรมน้อย ปรับ high หมดโครตรกระตุกเลยอ่ะ(ขนาดที่ 1280*800 นะ)
                              (แต่เข้าใจว่ามิใช่เป็นการ์ดจอ เพราะออกมาดูข้างนอก ระบบมีแรมแค่ 1 GB แต่ตอนเล่นพี่แกล่อผมไป 1.65 GB มันเลยอืด)
                              แรมต้องอย่างน้อย2gแล้วจะเห็นความต่างเลยครับ ว่าแต่ใช้การ์ดรุ่นไหนรือปรับสูงก็อืดสิครับ

Comment

HD2600XT GDDR3 ครับผม แต่ในฉากทดสอบประสิทธิภาพปรับเหมือนกันคะแนนใช้ได้เลย ด่านแรกเล่นลื่นดี แต่พอด่านสองกระตุกสุดๆ ตอนที่กองทัพอังกฤษโดดร่มมาบุกในทุกแนวรบ คงเพราะแรมน้อยไปจริงๆนั้นแลครับ

Comment

Working...
                                X