Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by clashpotte View Post
    TL2 เพลินดีแฮะ แต่ยังไม่รู้ว่าควรอัพสเตตัสกับสกิวยังไง
    ผมรอหนูทดลองเล่น ๆ กันไปก่อน

ขำ ๆ นะครับ เพราะยังไงมันก็น่าจะมีให้ รีเซ็ตสกิลได้

พอดีผมติดเล่น TF2 อยู่

Comment

• BORKED

อย่างเล่นแล้ว....ว้อย.ย.ย.......

BORKED

- -* ยังไม่ได้เล่นภาคแรกเลย...

Comment

• ...FIFA13 ผมจะต้องเป็นเทพให้ได้......

Comment

• ถามหน่อยครับ Steam อยู่ๆ มันเอาเกมมาให้โหลดฟรี เป็นตัวเต็มเลย อยากรู้ว่า ถ้าโหลดมาติดตั้งเสร็จแล้ว มันจะหายไหมครับ ถ้าลง Windows ใหม่

Comment

• Originally posted by bandit_m View Post
            ถามหน่อยครับ Steam อยู่ๆ มันเอาเกมมาให้โหลดฟรี เป็นตัวเต็มเลย อยากรู้ว่า ถ้าโหลดมาติดตั้งเสร็จแล้ว มันจะหายไหมครับ ถ้าลง Windows ใหม่
            Saint Row the 3rd หรือเปล่าครับ อันนั้นเป็นแค่โปรโมชั่นการขายให้ทดลองเล่นน่ะ อีกสองวันมันก็หายไปจาก Account แล้วล่ะ
            ปกติ Free Weeken จะมีเกมทดลองมาให้เล่นแบบนี้เสมอครับ

Comment

• Originally posted by OHM_DGO View Post
              Saint Row the 3rd หรือเปล่าครับ อันนั้นเป็นแค่โปรโมชั่นการขายให้ทดลองเล่นน่ะ อีกสองวันมันก็หายไปจาก Account แล้วล่ะ
              ปกติ Free Weeken จะมีเกมทดลองมาให้เล่นแบบนี้เสมอครับ
              ใช่แล้วครับ ขอบคุณครับ งั้นไม่โหลดหล่ะ
              ซื้อแบบกล่องดีกว่า...

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                ผมรอหนูทดลองเล่น ๆ กันไปก่อน

ขำ ๆ นะครับ เพราะยังไงมันก็น่าจะมีให้ รีเซ็ตสกิลได้

พอดีผมติดเล่น TF2 อยู่
                Add ผมมาได้นะ TF2 อะเล่นประจำ แต่ช่วงนี้ขอ TL2 ก่อน
                http://steamcommunity.com/id/eyeconDetonator

Comment

• TL2 มันโฮก จะสมัคร ID runic สำหรับไว้ออนไลน์ดันล่มซะงั้น
                  ''The Runic Account Manager is currently offline for maintenance''
                  ผมเล่น berserker โหมด Elite แนวการเล่น ตำแแหน่งกองหน้า SS
                  เน้นตอด-หลบ แต่โดนมันรุม ตบ-ตลอด 55

Originally posted by CannavaroJ View Post
                  ใช้ ID ตอน Beta ไม่ได้เหรอครับ
                  ยังไม่แน่ใจเหมือนกัน เพราะตอนนี้ จะ log in อะไร มันก็เข้าไม่ได้สักอย่างครับ
                  ''The Runic Account Manager is currently offline for maintenance as of 08:46 PM PDT.''

https://secure.runicgames.com/account/profile
                  Last edited by naja; 21 Sep 2012, 11:53:43.

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                    ...FIFA13 ผมจะต้องเป็นเทพให้ได้......
                    ผมขอคำแนะนำด้วยนะครับท่านเทพ

ผมมือใหม่ FIFA เลย

Comment

• Originally posted by naja View Post
                      TL2 มันโฮก จะสมัคร ID runic สำหรับไว้ออนไลน์ดันล่มซะงั้น
                      ''The Runic Account Manager is currently offline for maintenance''
                      ผมเล่น berserker โหมด Elite แนวการเล่น ตำแแหน่งกองหน้า SS
                      เน้นตอด-หลบ แต่โดนมันรุม ตบ-ตลอด 55

ใช้ ID ตอน Beta ไม่ได้เหรอครับ

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                        ...FIFA13 ผมจะต้องเป็นเทพให้ได้......

Originally posted by RepinZ View Post

บอกถูกคนแล้วครับ ต้องให้ลูกพี่เชนเทรนให้

Comment

• DKSประกาศราคาแดนชายขอบแล้วครับ 599เอง รอเงินเดือนออกอยู่ดี

Comment

• Batman: Arkham City กับ Batman: Arkham City GOTY Edition

ต่างกันยังไงอ่ะครับ

Comment

• Originally posted by RepinZ View Post

มาลองกับผมดีกว่า....
                              เล่นกับลูกพี่เชน...อาจจะโดนสัก 10 - 0...เด่วจะพาลน้อยใจเลิกเล่นเกมบอล ตลอดชีวิตเลยนะ.......^^
                              .

Comment

• Originally posted by RepinZ View Post

....ง่ายๆครับ

-เวลา ยิงเข้าให้ใส่ท่าดีใจ แล้วอย่าข้ามรีเพลย์นะครับ แบบว่าโชว์เทพว่าตูยิงสวยนะ.

-เวลาโดนนำสัก3ลูกให้รีบออกเกมส์เลยครับ แล้วออกมาโวยหน้าบอร์ดว่าคู่ต่อสู้เราNOOB.

Originally posted by Sufad View Post
                                บอกถูกคนแล้วครับ ต้องให้ลูกพี่เชนเทรนให้
                                Originally posted by deawpiaro View Post
                                มาลองกับผมดีกว่า....
                                เล่นกับลูกพี่เชน...อาจจะโดนสัก 10 - 0...เด่วจะพาลน้อยใจเลิกเล่นเกมบอล ตลอดชีวิตเลยนะ.......^^
                                .
                                อย่าไปเชื่อครับ 15-0 ต่างหาก..

Comment

Working...
                                X