Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by CannavaroJ View Post
    Torchlight 2 คะแนนเริ่มมาแล้วนะครับ

GamingTrend : 95/100
    MMGN : 95/100
    AusGamers : 90/100
    Meristation : 90/100
    ผมว่าผมเล่น engineer ดีก่าคับ เริ่มเบื่อพวก ธรรมดาแล้วจาก diablo3 กับ guild war 2 เล่นอะไรที่แปลกๆดีก่า อิอิ

Comment

• Originally posted by Peb View Post
      windows 8 เข้า steam ไม่ได้หรอครับ T-T
      ผมใช้อยู่ได้ปกตินะ

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
        ^
        .....ได้ครับ ต้องตัวเต็มนะครับ ตอนนี้ เข้าฟีฟ่า13ได้แล้วด้วย งานนี้ไม่ต้องfapได้เหนื่อยแล้วครับ แล้วอาการสตรีมท่านเป็นยังไงครับ?....
        งี้ก็จัด FIFA 13 ได้แล้วสิครับ

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
          ^
          .....ได้ครับ ต้องตัวเต็มนะครับ ตอนนี้ เข้าฟีฟ่า13ได้แล้วด้วย งานนี้ไม่ต้องfapได้เหนื่อยแล้วครับ แล้วอาการสตรีมท่านเป็นยังไงครับ?....
          เข้าได้ละครับ ^^ ล้อกอินครั้งแรกมันเลยนานแปลกๆ

Comment

• Originally posted by kochavaree View Post
            ผมว่าผมเล่น engineer ดีก่าคับ เริ่มเบื่อพวก ธรรมดาแล้วจาก diablo3 กับ guild war 2 เล่นอะไรที่แปลกๆดีก่า อิอิ
            Torchlight II ผมก็กะจะเล่น Engineer เหมือนกัน

ปกติชอบนักเวทย์แต่เนือยๆแล้วแหะ (เข็ดจาก Diablo III มั้งครับ) 555

หาคนเปิดกระทู้ TL2 จะเข้าไปเจิม

Comment

• น่าสงสาร F1 2012 จังได้ขึ้นหัวใหญ่ในสตีมแปปเดียวเอง Borderland 2 เอาไปกินซะละ

Comment

• Bf3 299 แต่ถ้ารวมพรีเมียมแล้ว...

มันก็ราคาเดิมๆนิหว่า =w="

Comment

• torchlight 2 เปิดแล้วนะครับ

Comment

• TL2 หลังจากลองเล่นไปเเปปนึงรู้สึกว่าไหลลื่นกว่าbetaชัดเจน

Comment

• TL2 เพลินดีแฮะ แต่ยังไม่รู้ว่าควรอัพสเตตัสกับสกิวยังไง

Comment

• จะสมัครแอคเคาท์เล่นออนไลน์ซะหน่อย หน้าเว็บล่มเลย 55555+

Comment

• TL2 เล่นอาชีพอะไรกันมั่งง

Comment

• ใน Steam มีให้พรีออเดอร์ Company of Heroes 2 แล้วแฮะ

Comment

• TL2 แลคไหมครับ เล่นแบบคนเดียวต้องผ่านเซิฟเปล่า

Comment

• เล่นคนเดียวไม่ต้องผ่านเซิร์ฟครับ

ระบบอำนวยความสะดวกเกมนี้เยอะดีแฮะ แทบไม่ต้องทำอะไร คลิกๆฆ่าลูกเดียว เกมแอบโหดเลือดสาดเหมือนกันนะ 555

ยังไม่ได้ลองออนไลน์เลย เว็บเน่าเลยยังสมัครไอดีไม่ได้ซะที

Comment

Working...
                                X