Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คลิกไปดูหน้าแรกมาอืมมมมม คลับเรานี่ผู้มีอายุ(มาก)เยอะเหมื่อนกันนะ

Comment

• ...ช่วงนี้ท็อปฟอร์มค่อดๆ....

...เท่ห์ดีแฮะ
      V
      Last edited by RacketeeR; 6 Apr 2012, 09:10:43.

Comment

• ตอนนี้มีแค่นี้ เพิ่มเรื่อยๆตามเวลาว่าง

Download

Comment

• สวยดี thx

Comment

• สวยครับ Icom บงบอกถึงความไฮโซมาก

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
              คลิกไปดูหน้าแรกมาอืมมมมม คลับเรานี่ผู้มีอายุ(มาก)เยอะเหมื่อนกันนะ
              ขออนุญาติครับท่านประธานนนน ขอใช้สิทธิพาดพิงคร้าบบบบ.... ^^

Comment

• Originally posted by detonator View Post
                ตอนนี้มีแค่นี้ เพิ่มเรื่อยๆตามเวลาว่าง

Download
                แล้วมันใช้ยังไงหรอครับ

Comment

• ผมอยากให้ทำเป็น ICON ZIP อย่างงี้อะ
                  มันทำยังไงอะ

-...-

Comment

• มีใครใช้ asus xonar บ้างมั้ย อยากรู้ว่าไดรเวอร์เค้าพัฒนารึยัง เมื่อก่อนมีปัญหาเสียบฟร้อนแล้วมันไม่ดีเทคต้องกดเลือกฟร้อนเอง แล้วก็เล่น dynasty warrior แล้วเสียงช็อต
                    พอดีอยากหาการ์ดถูกๆไว้ใส่หน่อยออนบอร์ดมันก๊องแก๊งมาก

Comment

• Dragon age ภาคแรก ตั้ง 27 GB แต่เกมสนุกมากครับ ผมอยากรู้ว่าพี่ๆเล่นกันกี่วันครับเนี่ย 27 GB = =

Comment

• ....ผมเคยใช้เวลาเล่นMW2 เกือบปีนะ...กว่าจะจบ!!......แบบว่าเล่นไม่ต่อเนื่องอ่ะ!!!.......ส่วนDragon ageกับนารี...ต้องท่านเดียว...แกเล่นทะลุทะลวง.....

Comment

• Originally posted by cakezengwa View Post
                          Dragon age ภาคแรก ตั้ง 27 GB แต่เกมสนุกมากครับ ผมอยากรู้ว่าพี่ๆเล่นกันกี่วันครับเนี่ย 27 GB = =
                          นับตามเวลาที่เล่นใช้ไปประมาณ 72 ชั่วโมงครับ (ไม่มี DLC นะครับตัว standard เลย)

Comment

• สมัครสมาชิกครับ
                            UserOCZ: Boysss
                            ชื่อเล่น: บอย
                            Steam: Boyss [TH]
                            Origin: BoyssTH
                            Attached Files
                            Last edited by Boysss; 9 Apr 2012, 13:17:08.

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                              ..ส่วน นารี...ต้องท่านเดียว...แกเล่นทะลุทะลวง.....
                              จะไปมะไหร่.....ชวนเค้าด้วยนะ......
                              ช่วงนี้ร่างกายฟิตอ่ะ......

Originally posted by cakezengwa View Post
                              Dragon age ภาคแรก ตั้ง 27 GB แต่เกมสนุกมากครับ ผมอยากรู้ว่าพี่ๆเล่นกันกี่วันครับเนี่ย 27 GB = =
                              ภาค 1 ถ้ารวม DLC ด้วยนานอ่ะ...... เล่นกันเมื่อย....
                              ถ้าติดตามมันทุกคำพูด......ทุกการกระทำ....

ส่วนภาค 2 เกมไม่นาน.........ผมเล่นจบไป 5 รอบ.... แล้วอ่ะ....(ชอบเป็นการส่วนตัว)

Comment

• hack slash loot
                                กับ
                                realm of the mad god
                                นี่มันเป็นอะไรกัน
                                ตัวละครเหมือนกันเลย

Comment

Working...
                                X