Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณ บอม ขื่อหาย ใส่ให้ด้วยครับ --

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
      ตอนนี้ เปิด page สำหรับ facebook แล้วนะครับ!!! จะมีบางคนที่ผมแอดไปแล้ว นอกนั้นไปตามหาลิงค์กันบน กลุ่มของ Steam นะครับ!!!

ปล.อย่าชวนคนอื่นๆ ลากเข้ามานะครับ --
      จะหาไงอ่ะ พิม steam มันเป็นของฝรั่ง

Comment

• ฝากตัวด้วยครับมือใหม่หัดใช้ Steam + เกมแท้อีก 2-3 กล่องแหะๆ

Comment

• อะ แจกกันมันตรงนี้นี่แหละ สงวนสิทธิ์เฉพาะในคลับนะครับ

http://www.facebook.com/?ref=logo#!/...00001816272986

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
            แปะๆๆ

ฝีมือเด็กช่างเอาไรมากใช้โปรแกรมยังมั้วๆเลย

@พี่บอม
            ตกชื่อผมครับเพ่!!!
            ผมว่ามันเยอะไปน่ะครับ

*ความเห็นส่วนตัวไม่ว่ากันนะคับ แหะๆ

*ชื่อผมก็ตกหล่นเหมือนกันนะครับคุณบอม

Comment

• ร่วมลงชื่อคลับดีๆอีกคน

นามแฝง Fearbenz
              Attached Files

Comment

• บอม นี่ โรงเรียนไหนหรอครับ

Comment

• ว่าแล้วก็สมัครใหม่ด้วยคน

Untitled by Narok_Away_G

อันนี้ Steam ครับ

SteamPic by Narok_Away_G
                  Last edited by Narok_Away_G; 1 Nov 2010, 20:24:02.

Comment

• เห็น Batman แล้ว ก็ขอชมกล่องนิดนึง เพิ่งได้มาประมาณสัปดาห์นึงได้ละจากท่านเดียว

คำโฆษณา ใช้คำได้สุดยอดมาก -- ส่วนแพ็คเกจ ก็ ถือว่าเน่ากว่าเกมกล่องที่เคยมี (ที่เคยมีก็ Splinter Cell Conviction,Orange Box และ R.U.S.E.)

แต่ หารู้ไม่ว่า แม้กล่องจะเห่ยได้ใจ แต่ตัวเกมขั้นเทพครับ คอนเฟิร์ม!!! ^^

Comment

• Originally posted by aftershock View Post
                      ผมว่ามันเยอะไปน่ะครับ

*ความเห็นส่วนตัวไม่ว่ากันนะคับ แหะๆ

*ชื่อผมก็ตกหล่นเหมือนกันนะครับคุณบอม
                      ขอคุณที่ติติงครับจะได้ไปแก้ไข

Comment

• อยากอยู่คลับด้วยแต่ไม่มีกล่องเกมส์ง่ะ ซื้อผ่านสตรีมอย่างเดียว แหะๆ

Comment

• ลงรายชื่อแล้วนะครับ สมาชิกเก่าที่ตกหล่นบอกในบอร์ดได้ ผมพอจำได้

ส่วน สมาชิกใหม่ อ่านกติกาหน้า 1 ด้วยครับ ขออภัยในความไม่สะดวก แต่เป็นธรรมเนียม ของเรา

ส่วนใครไม่มีกล่องถ่ายรูปบนสตีมได้ครับ

Comment

• ขอสมัครอยู่ด้วยคนครับ

ชื่อในsteam ชื่อ MeePoohz ครับ
                            เพิ่งลงวินโดว์ใหม่ 55+
                            Last edited by artza208; 1 Nov 2010, 22:25:27.

Comment

• สุดยอดมากๆ
                              BORKED

Comment

• COD : Black Ops เนี่ย ถ้าทั้งห้องมีแต่คนไทย ปิงจะสูงมั้ยครับ
                                และจะมีเซิฟแบบ L4D2 ป่ะ พวก CGT, DFTi
                                เสียวมาก กลัวปิงเทพเล่นไม่มัน -*-

Comment

Working...
                                X