Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by FLP View Post
    ยังไมีใครเล่น MW2 อยู่บ้างครับ อยากหาคนมา Co-op ด้วยจัง
    ผมยังเล่นอยู่ครับ Co-op บางฉากยังเล่นไม่ครบเลย
    Steam: th3rd3

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนครับ เพิ่ง Active Steam Account เมื่อเดือนก่อน
      สมัครไว้ตั้งแต่ปี 2004 ตอน Half-Life 2 เพิ่งออก

มาเข้าร่วมคลับครับ
      User OCZ : OHM_DGO
      ชื่อเล่น: โอม
      Steam ID: OHM_DGO

อยากหาคนมา Co-op ด้วยจัง[/QUOTE]
      ยังโหลดไม่เสร็จเลยครับ Add รอไว้ก่อนล่ะกัน http://steamcommunity.com/profiles/76561197970923166
      เสร็จแล้วเดี๋ยวไปแจม

Comment

• วันนี้ Dead island มีดราม่าครับ หลายคนโดนถอดเกมออกจาก Account เนื่องจาก cdkey ที่ใช้ได้มาอย่างไม่ถูกต้อง
        (สงสัย cdkey จะรั่วแบบตอน dirt3) ใครที่ซื้อเกมนี้เป็นcdkeyมาถูกมากๆแบบไม่น่าเชื่อก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ

Comment

• ....ไม่ได้เล่นเกมส์ของสตรีมเลยช่วงนี้....

.....จะจุดประทัดสัก1000ตับ!!!.....ถ้าสตรีมปิดตัวหนี!!!....( อย่างน้อยก็มีคนแชร์ค่าประทัดทั้งคลับละงานนี้ )

...โอ้ว!...วันสมัครเป็นวันคล้ายวันเกิดผมเลยนะนั่น...เหอๆ...

V
          Last edited by RacketeeR; 17 Feb 2012, 14:13:41.

Comment

• Originally posted by gzill View Post
            วันนี้ Dead island มีดราม่าครับ หลายคนโดนถอดเกมออกจาก Account เนื่องจาก cdkey ที่ใช้ได้มาอย่างไม่ถูกต้อง
            (สงสัย cdkey จะรั่วแบบตอน dirt3) ใครที่ซื้อเกมนี้เป็นcdkeyมาถูกมากๆแบบไม่น่าเชื่อก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ
            อ่านแล้วเสียวแว๊บรีบกดไปดูเกมของตัวเองเลย ยังดีอยู่ โล่งอก ผมได้มา 330 บาทน่ะ คีย์รัสเซียด้วย
            รู้สึกคนขายจะซื้อเป็นแบบ Four Pack ไว้ เลยได้ถูกหน่อย แต่ก็ไม่ถูกมากนะ

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
              ....ไม่ได้เล่นเกมส์ของสตรีมเลยช่วงนี้....

.....จะจุดประทัดสัก1000ตับ!!!.....ถ้าสตรีมปิดตัวหนี!!!....( อย่างน้อยก็มีคนแชร์ค่าประทัดทั้งคลับละงานนี้ )

...โอ้ว!...วันสมัครเป็นวันคล้ายวันเกิดผมเลยนะนั่น...เหอๆ...

V

โหดร้ายยยย TwT

Comment

• โหลด MW3 เสร็จแล้ว เย็นนี้ต้องขอชิมซะหน่อย

Comment

• Originally posted by TheFalcon View Post
                  User OCZ : TheFalcon
                  ชื่อเล่น: หลิว
                  Steam: leawza001
                  นามแฝง: lRs.lTheFalcon
                  Origin: TheFalconWarrior
                  โพสรูปกล่องเกมด้วยนะครับ แต่ถ้าไม่มี ขอเป็น Steam profile หรือ origin ก็ได้ครับ

Originally posted by OHM_DGO View Post
                  ขอเข้าคลับด้วยคนครับ เพิ่ง Active Steam Account เมื่อเดือนก่อน
                  สมัครไว้ตั้งแต่ปี 2004 ตอน Half-Life 2 เพิ่งออก

User OCZ : OHM_DGO
                  ชื่อเล่น: โอม
                  Steam ID: OHM_DGO

อยากหาคนมา Co-op ด้วยจัง
                  ยังโหลดไม่เสร็จเลยครับ Add รอไว้ก่อนล่ะกัน http://steamcommunity.com/profiles/76561197970923166
                  เสร็จแล้วเดี๋ยวไปแจม [/QUOTE]

เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

• ^
                    ...เย็นๆสัก3ดอกมั้ย!...

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                      ^
                      ...เย็นๆสัก3ดอกมั้ย!...
                      ได้เลยค่ะ

Comment

• ^
                        ^
                        ^
                        เกย์ชัดๆเลย พี่บอมบี้กะพี่เชนนี้

Comment

• วันนี้ลองย้ายไปเล่น Ground War
                          ปรากฏว่าเจอพวก Hack เยอะมาก
                          ทั้ง aimbot, wallhack

Comment

• ไม่ว่างเล่นเลยแฮะ BF3 ตู ยศไม่ไปไหน เข้าไป โดย สอยฟรี แน่ๆ

Comment

• มีงบสอย Diablo III ละ ฮี่ๆๆๆๆ
                              Last edited by Sonni; 17 Feb 2012, 22:53:48.

Comment

• ^^^^ มาเลี้ยงเหล้ามั่งเลย คุณเพื่อนรัก

Comment

Working...
                                X