Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณ Th3rd แอดมาครับ http://steamcommunity.com/id/BillGamer/

Comment

• FIFA12 นี่มันเปลี่ยนพวกหน่วย น้ำหนัก ส่วนสูง ตรงไหนกันอ่ะครับใครรู้บ้างแบบจาก ฟุต ให้เป็น เมตร ไรงี้น่ะ

Originally posted by RacketeeR View Post
      ...ไม่มีมั่งครับอั๋น.....ใช้ฟุตเป็นมาตรฐานตามสากล.....ตอนผมสร้างตัวก็มั่วเอาสเกลของเพื่อนร่วมทีมเป็นเกณฑ์.....ว่าจะเอาสูงต่ำดำขาว.....
      ง่ะ... ตอนนี้ผมก็เดาๆเอาเหมือนกันเทียบกับไอ้คนที่พอรู้ว่าสูงกี่เมตรแต่ก็ยังเเปลกๆ
      Last edited by Sufad; 14 Feb 2012, 23:27:02.

Comment

• Originally posted by Sufad View Post
        FIFA12 นี่มันเปลี่ยนพวกหน่วย น้ำหนัก ส่วนสูง ตรงไหนกันอ่ะครับใครรู้บ้างแบบจาก ฟุต ให้เป็น เมตร ไรงี้น่ะ
        ...ไม่มีมั่งครับอั๋น.....ใช้ฟุตเป็นมาตรฐานตามสากล.....ตอนผมสร้างตัวก็มั่วเอาสเกลของเพื่อนร่วมทีมเป็นเกณฑ์.....ว่าจะเอาสูงต่ำดำขาว.....

สห.ว่าแต่เล่นกับแมวบอมไม่ไหว!....สู้ไม่ได้เลยอ่ะ!.......ล่าสุดจอย360ปุ่มA เรียบร้อย....ไซร์จัดเวลาเล่นกับแมวเหมียว!!.......ต้องใช้อีกอันมาเล่นเสียดายรอซ่อมอีก...เหอๆ....
        Last edited by RacketeeR; 14 Feb 2012, 23:05:52.

Comment

• Originally posted by Taxas View Post
          amazonซื้อไงล่ะครับเขาบอกต้องมี billing address อยู่ US
          หาที่อยู่พวกโรงแรมในกูเกิ้ลดูก็ได้นะครับ

Unstoppable Gorg 1000 คีย์หมดลงแล้วนะคับด้วยความรวดเร็ว 555 กดมาทันพอดี >.<
          สงสัยใน steamgifts เดี๋ยวมีคนเอามาปล่อยตรึม

Comment

• สอย FIFA + PSVita เยี่ยมเลย เล่นได้ทุกที่ทุกเวลา

BORKED

Comment

• ซื้อ FIFA12 มาละครับ อะเมซอน 17.99
              ใครจะลองบอก 55 พรุ่งนี้เย็นๆว่าง
              ไอดี NaivEUseR อ่อนมากสู้นอริชยังไม่ได้เลย

Comment

• Originally posted by PGBill View Post
                สอย FIFA + PSVita เยี่ยมเลย เล่นได้ทุกที่ทุกเวลา

BORKED
                น่าสนมากๆ

Comment

• dungeon defenders มัน update อีกแล้ว ตั้ง 402mb แน่ะ
                  ช่วงนี้รู้สึกว่าจะ update ถี่ไปเกินไปแล้วนะ

ปล. มี DLC Etherian Festival of Love เพิ่มมาอีกตัวแล้วแฮะ (ฟรี)

http://store.steampowered.com/app/204387/
                  Last edited by Raidmax_K; 15 Feb 2012, 01:58:13.

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                    ซื้อ FIFA12 มาละครับ อะเมซอน 17.99
                    ใครจะลองบอก 55 พรุ่งนี้เย็นๆว่าง
                    ไอดี NaivEUseR อ่อนมากสู้นอริชยังไม่ได้เลย
                    Origin ผม ChelseazazSwe ครับ ^^ ช่วงนี้เริ่มมีเวลา ยังไงถ้าว่างทักมาเล่นด้วยได้ครับผม

ปล.หวังว่าคงจะไม่แลคมากครับ ^^

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
                      dungeon defenders มัน update อีกแล้ว ตั้ง 402mb แน่ะ
                      ช่วงนี้รู้สึกว่าจะ update ถี่ไปเกินไปแล้วนะ

ปล. มี DLC Etherian Festival of Love เพิ่มมาอีกตัวแล้วแฮะ (ฟรี)

http://store.steampowered.com/app/204387/
                      มัน update เพื่อเพิ่ม DLC นี้หละครับ จริงๆก็ไม่ได้อัพบ่อยนะครับ - -
                      ล่าสุดที่อัพก็บาบาเรี่ยน สัปดาห์ก่อน กะแก้บั๊กตามมานิดนึง

ไอ้ DLC นี้ลองเล่นดูแล้ว งงๆพิลึกจับคู่สัตว์ประหลาด จับยากจับเย็น -*-

ปล. ME3 demo ลองเล่น multi ดูแล้วอย่างกะ last stand แถมยากๆพิกลยังไงไม่รุ

Comment

• ...บาซ่าร์หวานเจี๊ยบ!!!...

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                        ซื้อ FIFA12 มาละครับ อะเมซอน 17.99
                        ...พวกถล่มตัวนี่ต้องอัดให้ขนกระจุย!!!!....แอดมาครับเก่ง RacketeeR_TH.... ( แต่จำได้ว่าเมื่อก่อนอัดผมไว้นิ )....

....เมื่อวานตอนหัวค่ำเล่นFIFA อยู่เจ้าต๊อนทักมาทีเดียวโดนสวนสะ2เมล็ดติดๆ เหอๆ....
                        Last edited by RacketeeR; 15 Feb 2012, 09:16:46.

Comment

• ^
                          ^
                          ^
                          ผมขอโทษ

ปล.ทักเทพFIFAไปทีเดียวโดนไป2เม็ด - -

Comment

• ซื้อ Fifa มาเล่นด้วยดีไหมนี้

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                              ซื้อ Fifa มาเล่นด้วยดีไหมนี้
                              เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะไปถอยมาครับ ที่ร้าน i27

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                                ซื้อ Fifa มาเล่นด้วยดีไหมนี้
                                ....จัดเลยเวย์...เดี๋ยวให้ท่านเดียวรับน้อง เหอๆ......ต้นเดือนมีนา หมูทะนะฮ้าฟ....หนีบท่านเดียวมาด้วย...เห็นบอกผมไว้ว่าจะมารับเสื้อด้วยมือตัวเองที่รังสิต....

Comment

Working...
                                X