Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวดยอดเลยครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

สู้ๆครับ

Comment

• ยอดเยี่ยม!!!!!

Comment

• พระเจ้าจอร์จ..นายยอดมาก.....

Comment

• regedit ของผมมันไม่มี locale ครับ

regedit ของผมมันไม่มี locale ครับ ทำไงดีครับ
          Attached Files
          Last edited by note999; 5 Jun 2010, 12:01:21.

Comment

• Originally posted by note999 View Post
            regedit ของผมมันไม่มี locale ครับ ทำไงดีครับ
            คุณเข้าผิดที่ครับ มันไม่ได้อยู่ในEA เลื่อนลงมานิดนึงจะเห็นคำว่า sims ครับ

Comment

• เข้ามาคาราวะ 1 จอก ครับ

Comment

• ขอบคุณมากๆ
                จากใจจริงเลยครับ

Comment

• เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ ช่วยๆกันน่ะครับ

Comment

• ทำตามทุกขั้นตอนแล้ว

เข้าเกมส์ โลโก้เป็นไทย แล้วข้างในยังไม่เปลี่ยนเป็นไทยอ่ะครับ

แก้ไขยังไงดี

ผมลงภาคเสริม ตัวล่าสุด

ใช้กับภาษาไทยได้ไหม

Comment

• ใช้กับภาคเสริมมีปัญหาใช้ไหมครับ

ตอนนี้ผมโหลดภาคหลักอยู่น่ะครับ

Comment

• Originally posted by BIGMOVE View Post
                        ทำตามทุกขั้นตอนแล้ว

เข้าเกมส์ โลโก้เป็นไทย แล้วข้างในยังไม่เปลี่ยนเป็นไทยอ่ะครับ

แก้ไขยังไงดี

ผมลงภาคเสริม ตัวล่าสุด

ใช้กับภาษาไทยได้ไหม
                        รู้สึกว่า mods ตัวนี้จะไม่รองรับภาค AMBITIONS นะครับ
                        แต่ภาค AD ใช้ได้ครับ
                        ผมมีภาพยืนยันครับว่าใช้ได้จริงๆครับ
                        Attached Files

Comment

• .
                          Last edited by kateriez; 12 Aug 2010, 10:45:44.

Comment

• สุดยอดมากครับ เป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่ทำภาษาไทยให้คนไทยได้เล่น

Comment

• .
                              Last edited by kateriez; 12 Aug 2010, 10:46:23.

Comment

• ยืนยันว่าใช้ได้กับภาคล่าสุดครับลบโมดที่น่าจะมีปัญหาออกก็เล่นได้ปกตินะครับ
                                ผม win7 64บิทจร้า ลองอ่านๆดูทุกหน้าเลยแล้วทำตามก็ได้ภาษาไทยมาเล่นแล้วครับขอบคุนมากมายรุ้สึกกว่าเล่นสนุกขึ้นเยอะเลยเพราะรู้เรื่องมากขึ้น
                                ถ้าสมบูรณ์แล้วคงไม่ต้องบรรยายอยากช้วยนะครับแต่ผมคงช้วยไรไม่ได้มากไม่เก่งภาษา
                                เป็นกำลังใจและคอยติดตามแล้วกันนะครับ

Comment

Working...
                                X