Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่าชื่นชมในความพยายามของท่านจริงๆครับ และที่สำคัญไม่ว่าจะทำกี่คนก็ตาม มันก็คือความภูมิใจของพวกเราชาวOCZ ที่เป็นที่รวมคนที่สุดยอดในแต่ละด้านเอาไว้ 555 ว่าไปนั่น

Comment

เล่นได้ปกติจ้า เราลงไดร์ฟ D ภาค Ambitions เล่นได้ปกติ มายืนยัน อีกคน อิอิ
      Last edited by palmec; 4 Jun 2010, 13:12:21.

Comment

สู้ ๆ ครับ
        ผมรอชมผลงานเวอร์ชั่นถัดไปอยู่ครับ ขอให้คุณยายหายป่วยเร็วๆด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ สู้ๆ ถึงผมจะไม่เก่งด้านการแปลอะไร แต่ผมขอเป็นกำลังใจให้แทนละกันนะครับ ^_^

Comment

โอว OCZ เป็นที่รวมของคนมีความรู้ความสามารถมากมายจริงๆ
          ใช้รวมกับ mod ได้แบบไม่มีปัญหารึยังอะครับท่านไดใช้ win7 64 บิทใช้แล้วมีปัญหาอะไรใหมครับ
          ผมลงภาคล่าสุดพร้อมอัพเดดแล้วกำลังไล่ลปmod ที่มีปัญหาอยู่

Comment

โอวพูดยังไม่ทันขาดคำมีคนเอาไฟร์ท่านไปแพครวม thesims3 +ภาษาไทยปลอยในบิทละเวงจริงๆ
            ขนาดยังทำไม่เสร็จนะนี้ยังดีที่ยังให้เครดิตแต่ตัวเล็กนิดเดียว-*-

กอปไปโพสแม้แต่รูป-*-

Comment

พวกไร้จิตสํานึกมันก็เอาไปขายอยู่แล้วครับ เราอย่าหวังเลย

แต่ผมขอชื่นชมนะครับ สุดยอดมากๆเลย มีอะไรจะให้ช่วย พวกเราทุกคน ( คิดว่า )
              รวมถึงผม จะช่วยได้ทุกเรื่องครับ อย่าเก็บงานไว้คนเดียว

ไม่มีเวลา ติดตรงไหน เอาปัญหามาตั้งไว้ เราจะช่วยแก้ปัญหาให้เองนะครับ

Comment

ทุเรศจริงๆไอ้พวกเอาไปขายเนี่ย - -*

Comment

ผมขอคาระวะ งามๆเลยครับท่าน
                  ท่านเป็นผู้ที่ทำให้ผมมีความหวังในการเล่นthesim3ภาษาไทย
                  ขอบคุณจากใจเลยครับ

Comment

เหอๆ อีกไม่นานอาจจะได้เห็นเวอร์ชั่น พันทิพย์
                    Attached Files

Comment

แล้วเดี๋ยวก้จะมีพวกไปซื้อของโจรกันต่อ เห้อ..... คนเค้าอุตส่าห์ทำไปให้ใช้ฟรีๆ

Comment

ผมขอแปลตรงบทเรียนนะครับ
                        เอาอันที่ขึ้นต้นด้วย A ก่อนบอกไว้จะได้ไม่มีใครมาแปลซ้ำ

Comment

ผมชื่อ big
                          เป็นเรื่องที่สำคัญสำหรับแฟนคลับ The sims ของ Thai ต่างต้องการภาษาไทย
                          คือผมเห็น "The sims 3 Thai Projects" ของคุณแล้ว คุณสุดยอดจิง
                          คุณเจอะไฟล์ข้อมูลของ the sims 3 เพื่อแปลเป็นไทยได้ยังไง
                          ผมเคยลองแล้วได้แค่เมนูเข้าเกมส์ตัว Lancher

การแปลภาษาไทยใน the sims 3 เป็นประโยชน์มาก
                          ผมสนใจที่จะช้วยคุณแปล the sims 3 (ส่วนหนึ่งป้าผมเล่น the sims 3 ด้วย. ป้าผมอ่าน Eng ไม่เป็น)
                          ผมอยากได้เมล์คุณเพื่อคุยกันหรือ
                          add หาผมได้ ที่ : PS_BIG_DT@hotmail.com

Comment

ขอไฟล์หน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

อัพเดท 4

Comment

ทำไมทำตามที่ท่านบอกแล้ว
                                เวลากดเข้าเล่น
                                เกมแล้วมันเด้งออกครับ
                                เข้าเกมไม่ได้ช่วยบอกวิธีหน่อยครับ

Comment

Working...
                                X