Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kissa View Post
    พอผมจะเข้าตรง ทีมงานผู้สร้าง เครื่องดับตลอดเลย
    อยากรู้ว่าเป็นคนเดียวหรือเปล่า
    ผมไม่เคยเป็นนะครับ อาจเกิดปัญหาจากการ์ดแสดงผลหรือเปล่าครับ

Comment

• น่าสนใจดีครับ ก็อยากช่วยอยู่ แต่ทำยังไงนั่นแหละ
      ถ้าจะให้ช่วยติดต่อเมล์มา

Comment

• อยากรู้พวกท่านที่ลงแพทไทยแล้วใช้ได้นี้มีใครใช้วิน7 Uim 32 bitมั้งครับ

Comment

• ขอบคุณจริงๆครับกับการกระทำของพวกท่านในครั่งนี้ หลงไหลเกมส์นี้เพราะมีถาษาไทยจริง
          รักคนทำนะจุ๊บๆ เข้าใจครับเดียวพวกแผ่นผีก็เอาไปทำขายแต่ผมให้กำลังใจทุกๆท่านเต็มที่เลยครับให้รู้ว่ามีคนที่ขอบคุณ
          ทุกๆท่านที่ช่วยกันทำจากใจจริง

Comment

• Originally posted by bigboatza View Post
            อยากรู้พวกท่านที่ลงแพทไทยแล้วใช้ได้นี้มีใครใช้วิน7 Uim 32 bitมั้งครับ
            ผมใช้7 Uim 32 bitอยู่ครับ ผมลงทุกภาคเสริมยกเว้น ภาค The Sims 3 World Adventures เพราะผมดันลงภาคอื่นก่อนหน้ามันเลยลงไม่ได้ (มั้ง) แต่ไม่ได้ลงmodsพิเศษอะไรเพิ่มเติม ลงไทยเล่นได้ปกติครับ ตอนนี้รอแค่ทีมงานแปลให้เสร็จเรียบร้อยทุกอย่างเพราะเท่าที่ดูน่าจะแปลไปได้แค่ 20%เองครับ

Comment

• แจ่มมากครับ ความหวังของประเทศชาติ

Comment

• ได้แล้วครับ

โหลดตัว resorce ป่ะ

ของท่านไหนไม่รู้ ก็ได้เลย

Comment

• .
                  Last edited by kateriez; 12 Aug 2010, 10:47:24.

Comment

• ขอบคุณมากครับ นี่เ้แหละคือความหวังของชาติ

Comment

• เป็นกำลังใจให้นะครับ

Comment

• Originally posted by kateriez View Post
                        อะไรเอ่ย??

โปรดติดตามชมตอนต่อไป...
                        วาว
                        มอดอารมส์ซิมส์?
                        เสร็จแล้วเหรอครับกำลังรออัพเดดอยู่เลยอยากรู้ว่าแปลถึงใหนกันแล้วรออยู่นะครับสู้ๆ

Comment

• อยากได้ในส่วนของความต้องการต่างๆด้วยอะครับ งงๆหลายอันอยู่

Comment

• สู้ๆครับเอาใจช่วยครับ

Comment

• เข้ามาให้กำลังใจครับ ผมเฝ้าดูการอัพเดทตลอดเลย สู้ๆครับ

Comment

• ผมติดปัญหาลงภาษาไทยอ่ะครับทำหมดทุกขั้นตอนแล้วแต่มันเป็นภาษาไทยแค่Launcherพอเข้าเกมส์มันก็อังกฤษเหมือนเดิมอ่ะครับ ขอบคุณครับที่ตอบ รูปครับ

http://img717.imageshack.us/i/40648806.png/

Comment

Working...
                                X