Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lost Planetใครเล่นมาตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จบแล้วเล่นแบบhardอยู่ ศตรูเพิ่ม2เท่า พลังงานลดไวโคตรๆ -*-

Comment

ฉากจบไม่ประทับใจเลย ให้ตายสิ....อิอิอิ

Comment

เกมนี้บางฉากมันก็ หน่วงๆ นะครับ แปลกจิง
        บางทีมันก็ลื่น ของผม อยู่ที่ 20 - 60 แหละครับ
        มันจาหน่วงเวลา มันมาทีล่ะเยอะๆ ฉากหิมะ ไม่หน่วงเท่ากับฉากลาวา เล่นกับ 8800gts คับ

Comment

ปืนพลังงานกัน ได้ตัวทำมะดา มันตางกันไงครับ????

Comment

Originally posted by amppeter View Post
            เกมนี้บางฉากมันก็ หน่วงๆ นะครับ แปลกจิง
            บางทีมันก็ลื่น ของผม อยู่ที่ 20 - 60 แหละครับ
            มันจาหน่วงเวลา มันมาทีล่ะเยอะๆ ฉากหิมะ ไม่หน่วงเท่ากับฉากลาวา เล่นกับ 8800gts คับ
            DX10 or DX9 ครับ????~

Comment

เล่นกับ DX10 ครับ ไม่มีปัญหา บนน vista

-เย้จบแล้ว กว่าจาผ่าน boss แว่น ตายเป็น 20- 30 รอบ เพิ่งจารู้วิธี
              Last edited by amppeter; 16 Jul 2007, 09:47:24. Reason: 2

Comment

อืม ผมว่าบอสหุ่นยนต์ด่าน 3 โคตรง่ายอะครับ(ทำเป้นพูดตายไปรอบ)
                ขึ้นหุ่นแล้วไปเก็บมิสไซด์ ให้มี มิสไซด์ทั้ง 2 ข้าง แล้วก็ บินไปยิงไป เป้นไปได้ไห้
                ไหลไปหาแล้วก็เผาขน 555+

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                  อืม ผมว่าบอสหุ่นยนต์ด่าน 3 โคตรง่ายอะครับ(ทำเป้นพูดตายไปรอบ)
                  ขึ้นหุ่นแล้วไปเก็บมิสไซด์ ให้มี มิสไซด์ทั้ง 2 ข้าง แล้วก็ บินไปยิงไป เป้นไปได้ไห้
                  ไหลไปหาแล้วก็เผาขน 555+
                  ตอนแรกผมก็คิดแบบนี้คับ
                  เล่น Hard กับ Extream แล้ว คนละเรื่องเลยคับ ตายเป็น10เลย d(T__T")b

ปล. ตอบ3กระทู้ติด ผมจะโดนกัดไหมคับ

Comment

ไม่โดนกัดครับ อิอิ แต่ ผมยังไม่ผ่าน GREEN EYE เลย

Comment

ผมเพิ่งซื้อมาเล่น สดๆ เลย คือผม ใช้จอ 17" การ์ดจอก็ galaxy 8600gt 256mb 128bit อยากจาถามว่า
                      จาปรับหน้าจอขนาดเท่าไรดีอะครับ แล้ว ปรับพวก effect สุดหมดเลยได้ดีป่าว

Comment

mis11ต้องปราบไงครับกออะไรบ้างครับ

Comment

ผมได้ทดลองเล่นดูก็โอเคครับภาพสวยดีแต่ยากมากๆๆๆๆ DX9 ใช้ได้ตาลาย สุดยอด

Comment

Originally posted by montra View Post
                            mis11ต้องปราบไงครับกออะไรบ้างครับ
                            ใช้ดาบฟันไปเรื่อยๆ (กดคลิ๊กขวา)

Comment

อืมแล้ว ไอ้รถถังอะครับ กดยังไงอะครับ ให้มัน กลายเป็นรถ มันเป็นแต่แมงมุมอะครับ

Comment

กด x หรือ c นี่ละจำไม่ได้

Comment

Working...
                                X