Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความด้อยโอกาส ทางการเล่นเกม ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lightvirus View Post
    นี่ๆ จ.ข.ก.ท ลองเล่น Sexy Beach 3 ดิ ไหลๆดีนะเออ

หรือไม่ก็ ลง Emu PS2 แล้วเล่นเกม Yakuza ภาค 1-2 ดิ มันดีเหมือนกัน
    Sexy Beach 3 ผมเล่นอยู่ ครับ เอ๊กก ต้องเล่นเซฟ 100%

ไม่งั้นเสียเวลาแย่เลยย ชอบบ Manami ที่ชู๊ดดด น่าร๊ากกกก

Comment

^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^
      ---------------------------------------------------------

มาแนวเดียวกัน หุหุ ผมชอบสาวแว่นอ่ะ จำชื่อไม่ค่อยได้ กับ แมวน้อยอ่า หุหุ

Comment

ถ้าเครื่องท่าน จขกท. สเปคเล่น EMU PS2 ได้ ลื่นๆ ก็แนะนำ หา เกมของ PS2 มาเล่นครับ RPG สนุกๆ เพียบ Final fantasy series หนุกดี

ทุกวันนี้ เครื่องผม เกม PC มีมากมาย แต่ กลับ เพลิน เล่นอยู่กับเกม จาก EMU มากกว่า ซะงั้น ไม่รู้ลงไว้ ทำ*** ไรเยอะแยะ 55+

Comment

อย่าเครียดครับ หา Monter hunter มาเล่น สิครับ ไม่ผิดหวัง

Comment

assassin creed 2 รออยู่ด้วยคนครับ ภาคแรกเป็น เกมที่ผมเล่นจบในรอบหลายปี ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by tukzazaza View Post
              assassin creed 2 รออยู่ด้วยคนครับ ภาคแรกเป็น เกมที่ผมเล่นจบในรอบหลายปี ฮ่าๆ
              ภาค 1 ผมยังเก็บไว้อยู่เลย ลบไม่ได้ เด๋ว ขาดตอน หุหุ

Comment

The Last Remnant ไงครับ ไม่มีใครแนะนำเลย

RPG ที่สนุกสุดใน PC แล้วนะผมว่า

DragonAge TheWitcher อีก

จริงๆก็มีตั้งเยอะตั้งแยะ ลองหาดูครับ
                Last edited by Gilded; 20 Feb 2010, 13:42:59.

Comment

Originally posted by Gilded View Post
                  The Last Remnant ไงครับ ไม่มีใครแนะนำเลย

RPG ที่สนุกสุดใน PC แล้วนะผมว่า

DragonAge TheWitcher อีก

จริงๆก็มีตั้งเยอะตั้งแยะ ลองหาดูครับ
                  ผมเล่นแล้วเหมือน นั่งดูมันสู้กันไงไม่รู้อ่ะครับ - -

DA นี่ สู้มันมาก แจ่มสุดๆ

Comment

Originally posted by tukzazaza View Post
                    ผมเล่นแล้วเหมือน นั่งดูมันสู้กันไงไม่รู้อ่ะครับ - -

DA นี่ สู้มันมาก แจ่มสุดๆ
                    แป่วๆๆๆ FF ก็ดูมันฟันเหมือนกัน

DA ยังเล่นไม่ถึงไหนเลย ไม่มีเวลา ต้องเล่นยาวๆ

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
                      แนะนำ Plant VS Zombies หรือไม่ก็ World of goo ครับ ลองหาดูอาจจะชอบ
                      ถูก นี่แหละท่าน รับรอง เป็ฯเหมือนผม หนุกจนลืม console ไปเลย เกม flash บ้าอะไร สนุกลืมโลกขนาดนี้

Comment

Working...
                      X