Announcement

Collapse
No announcement yet.

HAMOTO !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Firewars View Post
    Achievement Unlocked...

You have been tricked by HAMOTO console
    เหอๆ

Comment

ดันไปให้เห็นกันถ้วนหน้า ดันไปเพื่อประชาธิปไตย์

Comment

อย่าได้ย่างกายเข้าไปในร้านมันเด็ดขาด ผมเคยโดน ps2 ราคาถูก แต่โดนไปเกือบๆ หมื่นห้าค่าโน้นค่านี้ มันโม้ไปเรื่อย อย่างไปเชื่อมัน ทางที่ดี อย่าเข้าไปในร้านมันครับ

Comment

อยากรู้ว่า Hamoto กับ New Game อันไหนดีกว่ากันอ่าครับ - -"

Comment

ร้าน super rich
            เคยซื้อ Ps2 ตั้งแต่ปี 2550 ปัจจุบัยยังใช้ได้อยู่

Comment

กระทู้นี้ทำปักหมุดไหมครับ เดี๋ยวขอแอดมินให้ จะได้ไม่ต้องขุดกันบ่อยๆ

ร้านนี้ก็ไม่เคยตายจริงๆกระทู้ปี 2008 แล้วนะเนี่ยตำนานของแท้

Comment

มันคือ ร้าน Here Sonteen ในตำนานครับ
                ตั้งแต่สมัย PSP ออกใหม่แล้ว

Comment

ต่อหน้าไฟผมไม่ได้เป็นหน้าหม้ามาจากไหน แค่มาบอกเล่าประสบการณ์ ซื้อเกมส์ ps2 ที่ HAMOTO ประมาณปี 2008
                  ขอเล่านิดนึงนะครับ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ผมเอาเครื่อง ps2 ไปเคลมที่ร้าน HAMOTO นี่แหระครับอากการคือ ไม่อ่านแผ่นครับ ตอนที่ซื้อ มีประกับแบบ 5 ปี 3 ปี และ 1ปี ผมเลือกประแบบ 5 ปี ซึ่งก้ออยู่ในช่วงรับประกันไช่ใหมครับ ทางร้านเค้าก้อรับเคลม และให้ใบรับเครื่องซ่อมกับผมมา ตอนนั้นก้อไม่เอะใจอะไร ผ่านมาประมาณ 10 วัน ช่างที่ซ่อมโทรหาผม บอกว่าน้ำมัน เต็มเครื่องเลย หัวอ่านเสีย สายแพเสีย และบอร์ดรอง อะไรประมาณนี้ เสีย 3 อย่าง บอกว่าค่าซ่อมประมาณ 1500
                  ผมก้ออ้าวไหนบอกรับประกัน 5 ปี เค้าบอกว่า มีน้ำมันอยู่ในเครื่องตรงนี้ไม่รับประกัน ผมเลยถามกลับ แล้วถ้าไม่มีน้ำมันอยู่ในเครื่องละครับจะรับประกันใหม เค้าบอกว่ารับประกันเฉพาะแค่แรง ค่าอะไหร่ออกเอง แล้วจะบอกว่ารับประกันทำไม ตอนนี้เครื่องยังอยู่ที่ร้าน ผมบอกไปถ้าคิดเงินผมนะ ผมจะร้องเรียน สคบ เค้าก้อเลยบอกว่า ต้องคุยกับเจ้าของร้านเค้าเป็นแค่ช่าง
                  ผมรู้สึกเสียใจมากเลย ตอนที่ซื้อก้อซื้อผ่อนด้วยเงินไม่ค่อยมี แค่อยากจะเตือนท่านสมาชิกทุกท่าน
                  อย่าไปซื้อกับร้าน ฮาโมโต้

Comment

ผมก็เกือบจะซื้อแล้ว -*-

Comment

• ดันปายๆ เกือบซื้อเหมือนกัน

Comment

• เกือบไปแล้วเรา ><

Comment

• เอ้ะกระทู้นี้ดังจะข้ามทศวรรตแล้วนะครับเนี่ย- -* แสดงว่าสุดยอดจริงๆกระทู้จมไปหน้าไหนยังมีคนมาโพสตลอดอิอิ ร้านเขาสุดยอด

Comment

• ร้านในตำนาน

Comment

• สุดยอดครับ รับประกันเลย

Comment

• ร้านฆ่าเด็กใหม่ครับ ตอนแรกกะจะซื้อร้านนี้เหมือนคนอื่นแหละไปคุยกะเพื่อนเลยรู้ความชั่วของมัน

Comment

Working...
                                X