Announcement

Collapse
No announcement yet.

HAMOTO !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันครับ อยากให้ทุกคนได้รับรู้

Comment

ดันอีกคนครับ

Comment

บอกได้คำเดียว

Fail

Comment

Hamoto ใช่ Hamotogames ใช่มั้ยครับ

ปล.มะวานเสิชอากู๋เจอเว็บร้านนี้จะถอย psp จากร้านนี้เหมือนกันแต่บังเอิญมันแพงกว่าที่อื่นเลยไม่เอา

ปล2ขอบคุณ(มากมาย)ที่มาเตือนครับ

Comment

ดันไปจากใจ

Comment

Originally posted by oho-k View Post
              ร้านแถวบ้านๆๆ ผมเคยเจอ น่ะ ซื้อจอยเกมอ่ะ จอยเกมมาต่อ pc อ่ะ มันติดราคาไว้ 180 เออผมกะซื้อไปพอมาดูดีๆๆที่บ้าน แมร่งมันติดราคาทับของเก่า ของเก่ามันขายที่ 140 บาท เออดูมันทำ กำไรเกินควรแต่ดีน่ะลูกสาวมันสวยมากเลยชั่งมันตังแค่นี้ๆๆๆ ประสบการๆ จอยกิกก๊อก ว่าแล้วไมมันแพงจัง ดูที่อื่นจอยรุ่นเดียวกัน ราคานี่ต่างกันจัง ทำให้เนียนหน่อยกะไม่ทำ เซง แต่ลูกมัน ขายเลยหลงซื้อ ลูกสาวสวยมากๆๆๆๆ

ขายยังไงครับ

Comment

เอ่อเว็บนี้เห็นตั้งนานระเข้าไปอ่านมาโห้สุดๆๆอะซื้อที่นี้ดีอย่างนี้มีบอกวิธีดูการดูxboxด้วยโห้นึกว่าดีพอมาเห็นกระทู้นี้เว็บมันก๊ากๆๆๆนี้เอง แต่เราดูราคา XBOXของร้านมันก็แพงจริงๆๆๆนะที่นี้ขายชุด1. Acade มีเมม 512 MBในตัว (ถ้า Falcon บอร์ดเก่า 6900 ) ( Jasper บอร์ดใหม่ 8990 )

XBox แนะนำให้ใช้ HDD 1.จะไม่กินหัวอ่าน 2. ค.ไม่ร้อน และ 3.เครื่องทนทานกว่ามาก

- ชุด2. ชุด Xbox HDD 120 GB จุใจ แค่ ( Jasper บอร์ดใหม่ 11990 )

- ชุด3. ชุด Xbox HDD 250 GB จุใจ แค่ ( Jasper บอร์ดใหม่ 12990

แล้วมาดูที่เว็บอื่นบ้างต่างกันเยาะครับ

Xbox 360 Elite ( Jasper ) + HDD 120 GB

ประเภทสินค้า : เครื่องเกม
                ราคาสินค้า : 11,500 บาท

Xbox 360 Arcade ( Jasper ) + HDD 250 GB

ราคาสินค้า : 11,200 บาท

Xbox 360 Arcade ( Jasper )

ราคาสินค้า : 8,900 บาท
                ราคาผิดกันเยาะเลยโห้แม่เจ้าจะขายกันให้รวยเลยหรือ ที่อื่นเขาขายถูกๆๆกัน.......

Comment

จริงแล้วตอนนี้ผมกำลังจะซื้อpspครับตอนแรกไมได้หาข้อมูลหรอกครับ55+ก็พิมgoogleว่าpspดูๆไปดูมาเว็บนี้ถูกสุดครับ55+แต่บังเอิญโชคดีของผมไรไม่รุ้ขึ้เกรียจพิมว่าpspครับเลยพิมชื่อร้านมันไปเท่านั้นแระครับ- -aผมนั่งหาข้อมูลใหม่เลยครับตอนนี้ตัดสินใจอยู่ว่าจะไปซื้อร้านgconners^^แต่ที่ผมอ่านนี้ร้านนี้ไม่ต้องพูดถึง- -*ดีนะครับผมไม่หลวมตัวหลงไปอิอิ

Comment

ร้านในตำนาน อีกร้านนึงครับ ร้านนี้ เอ่อ เลี่ยงได้ก็เลี่ยงนะครับ ร้านนี้ ประวัติเสียๆ มีเยอะ

Comment

อยากให้พวกร้านดังๆ พวกร้าน N ร้าน I ร้าน G ไปเปิดสาขาใกล้ๆ ร้านนี้จัง

Comment

จงอย่าได้หลงลืมตำนาน

Comment

ขุดหน่อยไม่เปนไรเนอะ -0-

555+ ร้านนี้วันนั่นเพิ่งไปน้องอยากได้ PS3 ไอ้เราก็ดู Super rich มาให้ น้องแกบอกร้านนี้ถูกกว่า แถมไม่ไกลหลังราม (พอดีเรียนราม) แต่ที่บ้านผมถอยแต่ของ superich ก็เอาว่ะ ลองไปดูซะหน่อยหลังรามเอง
                          ไปถึง ก็ อึ้งไปเลย ราคาหน้าเวป 12000 ม้าง รวม HDD แต่ในร้านมัน บอกไม่รวม HDD 500G แถมต้องมีค่า JB อีก 500ม้าง รวมๆ แพงกว่าร้านประจำผม 7000+ ม้างจำไม่ได้ล่ะ ผมเลยโทรถาม Nadz ด่วนๆๆๆๆๆๆ ปรากฎว่า โดนหลอกแน่ๆ แต่ของที่ Nadz หมด เอาไงดีน้องอยากได้เว่อๆ เอาลองโทรถาม Superich แจ๋วครับมีของ เลยหอบน้องออกจากร้าน บินไปสยาม ถอยมา 1 เครื่อง ^^

ไอ้ร้าน ART & ????? MBK อีกร้าน นานมาแล้ว ผมซื้อ PS2 มาจาก JP รุ่นอ้วนๆๆ นานมากๆแล้วครับ เล่นได้แต่แท้ ก็ไม่ค่อยได้เล่นหรอกเล่นอยู่ 2-3 เกม
                          พอมันเริ่มเล่นก๊อปได้ ผมก็ เอาไปแปลงร้านมัน ช่วงที่ Resident Evil Out Break ออกมาน้านล่ะ ไม้รู้เรื่องไร เลย ตอนน้านก็ อายุยังน้อย + +
                          กลับมาเครื่องเอ๋อเลยค้างด้วย แถมมีรอยขีดข่วนรอบเครื่องเลย แต่กะยังเล่นได้บ้าง ตอนรับเครื่ิองกะมัวแต่ติ้นเต้น เฮอ คิดแล้วเสียดาย
                          ผมว่ามันถอดชิปแท้ผมไปขายแล้วล่ะ ที่ได้กลับมาก็เครื่องในของจีนแดงแน่ๆ - -*

ยังไงจะซื้อเกมก็ดูร้านที่ไว้ใจได้ นะครับ ผมก็ แนะนำ 2 ร้าน Nadz กับ Super rich ล้ะ ที่ผม เคยซื้อ
                          Last edited by ohohtae; 16 Mar 2011, 19:23:52.

Comment

ดันไปครับ ให้คนมาใหม่ฯได้รับรู้กัน

ปล. สำหรับผมถ้าจะซื้อเครื่องเกม Nadz เท่านั้นครับ ขี้เยี่ยวไม่ออกอยากเล่นแค่ไหนก็รอ nadz ไม่ใช่หน้าม้านะครับ แต่ซื้อมาหลายเครื่องละ ตั้งแต่อยู่ สีลม

Comment

Achievement Unlocked...

You have been tricked by HAMOTO console

Comment

ร่วมด้วยช่วยดันครับ

Comment

Working...
                                X