Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู CryEngine 3 กัน (ซ้ำขออภัย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dragon_horse View Post
    เห็นภาพอย่างนี้
    จะได้เก็บตังค์รอซื้อ
    CPU 6 คอร์
    M/B ASUS RAMPAGE VI EXTREME
    ATI HD 8XXX/ GTX 6XX
    RAM DDRIII 16 GB
    PSU 1500 WATT
    เอามาเล่นเกม CRYENGINE 3 ให้ได้ 60 FPS
    ถึงห้าหมื่นป่ะท่าน

Comment

แหล่มครับเราจะรอ

Comment

Originally posted by abashadaba View Post
        คนทำโง่

เกมสนุกเหมือน call of duty ยังขายดีกว่าเลย ภาพไม่อลังการก็เถอะ

ช่ายๆคิดได้ไงเนอะ ท่านนั่นแหละคิดได้ไง

ถ้าไม่มีเกมกินเสปคออกมาแล้ว 4870*2 3XX 4890 I7 Phenom II จะซื้อกันมาทำไมครับ

ถ้าเล่นเกมกินเสปค โดยใช้แค่9600GT ปรับสุดได้ เมื่อไม่มีคนซื้อ มันก็ไม่แข่งกันหร๋อก ถึงจะแข่ง แต่ก็แข่งไปงั้นๆ เพราะผู้ผลิตการ์ดจอรู้ว่า ถึงคิดการ์ดจอเทพออกมา แต่มีคนซื้อน้อย -

Comment

รอต่อไปครับ

สุดยอดเเห่ง Next-Gen ตัวจริง

Crysis+Cry Engine

Comment

Originally posted by abashadaba View Post
            คนทำโง่

เกมสนุกเหมือน call of duty ยังขายดีกว่าเลย ภาพไม่อลังการก็เถอะ
            อย่าปากดีสิคุณ มีปัญญาทำรึเปล่า

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
              Crysis มันถูกเก็บเข้ากรุตำนาน ทั้งกราฟฟิค ระบบการเล่น และเนื้อเรื่องแล้วครับ โพสก็คิดสักนิด Call Of Duty World At War คำบ่นเยอะกว่าคำชมเยอะ
              ตามนั้นครับ ติด Game of The Year เเละถูกจัดเป็นเกมที่ปฎิวัติวงการเกม เเล้วเป็นเเนวทางของเกม Next Gen

คือ ถ้าจะเอา World at War มาเทียบ เทียบไม่ติดนะครับ

สกอร์เฉลี่ย WaW เเค่ 84
              Crysis 93 นะครับ

ปล โทดนะครับ คนที่ม่ีคอมเล่นได้เยอะเเยะ ยิ่งพวกฝรั่งคอมเค้าก็เทพกันเยอะครับ ราคาเค้าถูกกว่าเราเเต่ค่าครองชีพเเพงกว่าเยอะครับ คอมผมก็ยังปรับ Crysis สุดเลย ถ้าคอมคุณเล่นได้ไม่สุด(หรือไม่ได้เลยก็เหอะ) กรุณาอย่ามาว่าเกมที่สร้างศิลผะให้วงการ โดยไร้ข้อมูลนะครับ

คอม 9800GT ก็ปรับสุดเเล้วครับ ยืนยัน
              Last edited by sleipnir; 24 May 2009, 03:44:10.

Comment

Originally posted by assassin View Post
                ถึงห้าหมื่นป่ะท่าน
                เอาเงินไปซื้อ PS3 ดีกว่า

ปล.หวังว่าฝั่งคอนโซลคงไม่มีปัญหาเรื่องเฟรมเรตนะ

PC ก็ได้แต่หวังให้รับประทานสเป็คน้อยลง

Comment

ทำไปเล่นเอง เหอ บ้าป่าวซื้อมาเล่นไห้ Low Medium ว่างั้นไช่ป่ะ

Comment

Originally posted by hanasakiza View Post
                    ทำไปเล่นเอง เหอ บ้าป่าวซื้อมาเล่นไห้ Low Medium ว่างั้นไช่ป่ะ
                    ไม่นะครับ มันไม่ได้กินขนาดนั้นนะ กาดจอ 7-8พันก็อับ Ultra High ได้เเล้วนะครับ พี่น้อง เหอะๆ -

Comment

สงสัยเจ้าของกระทู้จะเป็นเซียนเว็บบิท (ซ้ำขออภัย) เหอะๆ^^

Comment

ถ้ามีเกมที่ทำด้วยเอนจิ้นตัวนี้ออกมาแล้ว.. ต้องรอหลังจากนั้นอีก 2 ปีถึงจะได้เล่น ภาพงามได้ใจ (แ่ต่สเปคป๋มมัน***งไกล)

หุหุ....

Comment

ว่าแต่ crysis มันก็ เกือบจะ 3 ปีแล้วนะ ยังไม่เห็นมีการ์ดจอไหนที่มันปรับสุด แล้วเล่นได้ลื่นเลยนี่หน่า
                          คำว่าลืนของผมต้อง
                          ALL Very high 1680 x 1050 16Qx AA และ fpsเฉลี่ย ต้องมากกว่า ค่าความถี่ของจอ นั่นก็คือ 60 คับ
                          แต่เท่าที่เล่นเล่นๆกัน บอก 30 up ก็คิดว่ามันลื่นกันแล้ว ลื่น แต่ไม่ smooth อะดิ่

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                            ว่าแต่ crysis มันก็ เกือบจะ 3 ปีแล้วนะ ยังไม่เห็นมีการ์ดจอไหนที่มันปรับสุด แล้วเล่นได้ลื่นเลยนี่หน่า
                            คำว่าลืนของผมต้อง
                            ALL Very high 1680 x 1050 16Qx AA และ fpsเฉลี่ย ต้องมากกว่า ค่าความถี่ของจอ นั่นก็คือ 60 คับ
                            แต่เท่าที่เล่นเล่นๆกัน บอก 30 up ก็คิดว่ามันลื่นกันแล้ว ลื่น แต่ไม่ smooth อะดิ่
                            สเปคผม ตามซิกปรับสุดเเบบท่านพูดลื่นเลยครับ ไม่มีหน่วง ไม่มีเเลค

ปล เเค่ปีครึ่งเองครับ -- --

Comment

สวยจัง อยากเล่น Final13

Comment

ทำมาภาพโหดแบบนี้แล้วนักเล่นเกมส์ธรรมดาๆแบบพวกเราเครื่องจะรับไหวไหมละ เค้าได้คิดถึงเรื่องนี้ไหมเนี่ย เ้หอๆ

Comment

Working...
                                X