Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น H.A.W.X เชิญทางนี้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากทราบว่าที่เล่นๆกันนี้ ใช้ window ถ้าเป็น XP เซอวิสแพคอะไรกันเหรอครับ ขอบคุณที่บอกครับ

Comment

XP sp3

Comment

Originally posted by kenqji View Post
        XP sp3
        งั้นแสดงว่า เป็นที่ วิน ผมและ ดันใช้ แพค 2 - - มิน่า ได้ยินแต่เสียง ภาพเป็นขีดๆเลยเกี่ยวไหม แต่อัพเดทไดรเวอ หมดและน่ะ - - ฮือ

Comment

Originally posted by catgreen View Post
          งั้นแสดงว่า เป็นที่ วิน ผมและ ดันใช้ แพค 2 - - มิน่า ได้ยินแต่เสียง ภาพเป็นขีดๆเลยเกี่ยวไหม แต่อัพเดทไดรเวอ หมดและน่ะ - - ฮือ
          อืมแต่ผมเคยเอา XP SP2 เล่น DEMO มันก็เล่นได้นะครับปกติดีด้วยยกเว้นเล่นผ่าน Cockpit Camera ไม่ได้ซึ่งพอตัวเต็มมาผมใช้ XP SP3 ก็มี bug ที่เดิมแต่อย่างอื่นเล่นได้ปกติทุกอย่างครับ

Comment

Working...
          X