Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น H.A.W.X เชิญทางนี้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by jajaboss View Post
    เหมือนจะมีคนโดนมาแล้วนะครับ เป็นเพราะ driver ครับ
    และควรทำยังไงหละครับ โหลด Driver ใหม่เหรอครับ ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ

Comment

ข้างบนอัพเดดไดรเวอร์ไหม่เลยครับ

Comment

Originally posted by Anfieldrap View Post
        ข้างบนอัพเดดไดรเวอร์ไหม่เลยครับ
        ขอบคุณนะครับที่ช่วย ผมอัพเดทไป 2 รอบแล้วก็ยังไม่ได้เหมือนเดิม สงสัยจะอดเลยหละครับ - - ไม่เข้าใจเลยเป็นที่อะไรกันแน่ -*-

Comment

ระบบเสียงมันไม่ 5.1 หรอครับ....
          ทำไมมันออกแค่สเตอริโอเอง....

Comment

flareมันเอาไว้ทำอะไรหรอครับยิงแล้วก็ไม่เหนมีอะไรเลย

Comment

flare เอาไว้เวลามีมิดไซจ่อท้ายอ่ะครับ กดใช้เลย มิดไซจะระเบิดก่อนถึงเรา คล้ายๆเอาไว้ล่อประมาณนั้น

Comment

อ๋อ ขอบคุณมากครับ
                แต่ปกติมิสไซล์ที่ยิงมาเราก็บินหลบก็ได้นิครับ

Comment

ทำไงให้มันบินไวๆ อ่ะครับ แบบ ลูกน้องอ่ะ ผมบินช้ามาก - -เลือกเครื่องแบบ Speed เต็ม

Comment

Originally posted by xeonza999 View Post
                    ทำไงให้มันบินไวๆ อ่ะครับ แบบ ลูกน้องอ่ะ ผมบินช้ามาก - -เลือกเครื่องแบบ Speed เต็ม
                    นั่นนะดิครับ เพื่อนเราไปไว๊ไว

Comment

ด่านที่ไปคุ้มครอง กระสวย อ่ะ ทำไงดี มันเยอะจริงๆ มี 2-3 ครั้งที่ผ่าน เช็คฟ้อย พอมาอีกระลองกระสวยก็พังหมดเลย บอกทริกหน่อยสิคับ

สำหรับคนใช้คันโยค...อยากรู้ว่าใช้รุ่นไหนกันบ้าง

Comment

Originally posted by ergonomics View Post
                        ด่านที่ไปคุ้มครอง กระสวย อ่ะ ทำไงดี มันเยอะจริงๆ มี 2-3 ครั้งที่ผ่าน เช็คฟ้อย พอมาอีกระลองกระสวยก็พังหมดเลย บอกทริกหน่อยสิคับ

*************************************************************************************************
                        สำหรับคนใช้คันโยค...อยากรู้ว่าใช้รุ่นไหนกันบ้าง
                        อย๔้ใกล้ๆกระสวยไว้ครับ แล้วใช้ radar guide ให้ได้ประโยชน์ เลือกเครื่องบินอื่นบ้างก็ได้ครับ

ผมใช้ SU-27 รอบเดียวผ่าน

Comment

ใครไม่ผ่านด่านที่ปิดการช่วยเหลือ

ดู http://www.youtube.com/watch?v=jhhgb3cRaX4 เอาครับ

แล้วจับจังหวะการเร่งเครื่องเอานะ เหอๆดูภาพดีครับ

ปล.มี 19 ด่านเองน้อยจริงๆถึง 12 แ้ล้ว - -

Comment

ใช้ keyboard หรือ จอยแบบไหนเล่นกันเหรอครับ

Comment

Originally posted by catgreen View Post
                              อยากจะไปตั้งกระทู้ใหม่แต่ว่ากลัวสิ้นเปลืองครับ อยากถามหน่อยครับมีปัญหา การ์ดจอผม HD4850 ครับผมโหลดตัวเต็มมาลง พอกดเข้าเกมจอมือ และก็มีแสง เป็นเส้นๆเรืองๆ แต่เสียงนะครับ เป็นที่อะไรเหรอครับใครเคยเป็นหรือไงช่วยบอกหน่อย แบบว่ารอมานานแล้วเกมนี้อยากเล่น มากช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณอีกที T_T
                              ท่านเข้าเกมมาใน mode cockpit camera รึเปล่าลองเปลี่ยน camera mode เป็น mode อื่นดูกด C ว่าหายรึเปล่าผมมีปัญหาเล่น cockpit camera ไม่ได้หน้าผมจะเป้นสีรุ้งแทนเวรจิงๆ ผมใช้ 4870 นะ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
                                อ๋อ ขอบคุณมากครับ
                                แต่ปกติมิสไซล์ที่ยิงมาเราก็บินหลบก็ได้นิครับ
                                ก็เอาไว้ใช้ใสเวลาน้ำมันหมดสิครับ หรือไม่ก็เล่นโหมดยากสุดไปเลย รับรอง แฟล ที่ว่านี้ไม่พอแน่ครับ

Comment

Working...
                                X