Announcement

Collapse
No announcement yet.

EA Thai ปิดตัวลงแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียดาย ผมว่าเป็นค่ายเดียวที่เป็นรูปธรรมและทำให้หลายๆคน ซื้อแผ่นแท้กันเยอะ (เฮ้อนี่คืออีกสิ่งนึงที่ทำให้เห็นว่าเล่นก๊อบมันส่งผลอย่างนี้ ส่วนนึง อนาคตจะเปนยังไง)

Comment

ผลกระทบจากเศรษฐกิจทั่วโลก เหมือนที่เค้าว่ากันว่าถ้าสหรัฐ จาม ประเทศอื่นๆก็พลอยติดหวัดไปด้วย

Comment

เห็นบริษัทคนอื่นเค้าเจ๊งแล้วดีใจนี่มันคนประเภทใหนกัน

เที่ยวไปสมน้ามหน้าคนอื่นอย่าให้เข้าเองแล้วกันได้นั่งร้องอยู่อีก

เห็นความฉิบหายของคนอื่นเป็นเรื่องสนุก

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
          ทีมแปลไทยยังอยู่ที่นี่ไง ฮาาาาาาาาาาาา

รับสมัครเลขา มีประสบการณ์ทางเพศจะรับพิจารณาเป็นพิเศษ ฮาาาาาาาาาาา

สุภาพหน่อยครับ ถ้าอยากลามกหื่นๆก็ไปตั้งที่อื่นครับ ขอร้อง

Comment

ใจเย็นกันครับทุกๆท่าน กะทู้เริ่มร้อนนิดๆและ มันยังไม่มีหลักฐานมายืนยันเลยว่ามันจะปิด อย่าเพิ่งรีบด่วนสรุปดีกว่าครับ บางท่านอาจจะเคยเจอประสบการณ์อันไม่น่าจดจำจาก EA แต่ก็มีหลายท่านนะครับที่ไม่เคยเจอ ผมก็ไม่เคยเจอคนนึงนะครับ แถมอุดหนุนของแท้ด้วย ไม่มีใครดีหมดและไม่มีใครเลวหมดหรอกครับ เว็ปบอร์ดมีอิสระในการแสดงความคิดเห็นครับไม่มีใครว่าหรอกถ้าท่านจะว่า ค่ายเกมนี้ แต่ขอสุภาพกันสักนิด อ่านแล้วกระทู้มันร้อนๆ อะ
            *0*

Comment

แล้วแผ่นps3จากราคา1490ก็จะขึ้นปรี๊ดมาเหยียบที่2000เลยทีเดียวเชียว
              แต่ขออย่าให้มันเป็นจริงเลย เค้าทำคุณประโยชน์ให้เราดีกว่าไม่เอาอะไรเข้ามาเลย
              รูปแบบกล่อง+ราคาสมเหตุสมผล เซิฟBF2ก็ถือว่าดีเพราะถ้าเล่นต่างประเทศping300upแน่ๆ
              เค้าไม่ได้โกงอะไรเราทำไมเราต้องไปตอกย้ำเค้าด้วยหละครับ อคติไปมันก้ไม่ดีเกมดีๆมีเยอะแยะ
              ปกติผมก็โหลดมาเล่นก่อนอยู่แล้วถ้ามันดีถึงซื้อแท้ แต่ส่วนมากก็มีคุณภาพนะครับ
              แล้วเกม พวก sim series ทั้งหลายแหล่ถ้าเค้าไม่แปลแล้วใครจะมานั่งแปลให้หละครับ

Comment

ผมไม่มีไรหรอกครับ ปกติ แต่เห็นเขียนแบบนั้นไม่ชอบ แค่นั้นเองเห็นมีปัญหาหลายกระทู้ละรายนั้น
                ถ้าไม่มาออกความคิดเห็นที่เกียวกับชื่อห้องผมไม่ได้อยากให้คุณเขียนออกมาเลย ขอร้อง

ที่พูดทั้งหมดหมายถึง Rep.74 ครับ

ส่วนเรื่อง ปิดไม่ปิด ก็แค่เสียดายถ้าปิด ถ้าไม่ปิดก็จะดีมากๆเลย เสียดายราคาเกมส์ที่มันเป็นมิตรกับกระเป๋าตังเหมาะกับบ้านเราดีไม่แพงไม่ถูกมากเกินไป ครับ

Comment

เพราะผมไม่เคยซื้อแผ่นแท้เลย

แล้วเค้าจะมีเงินได้ยังไง

สารภาพบาปครับ ผมมันจน งานนี้ตัวใครตัวมันสินะ

Comment

Originally posted by TheFirst View Post
                    เพราะผมไม่เคยซื้อแผ่นแท้เลย

แล้วเค้าจะมีเงินได้ยังไง

สารภาพบาปครับ ผมมันจน งานนี้ตัวใครตัวมันสินะ
                    แบบนี้เฉยๆครับแต่พวกซ้ำเติมนี่สิ

Comment

มันไม่ผิดหรอกครับ ที่ไม่สนับสนุนแผ่นแท้ตอนผมไม่มีงานทำผมก็เล่นแต่แผ่นผีเหมือนกันแต่ก็คิดเสมอว่าถ้ามีโอกาศก็จะสนับสนุน สักหน่อยมันไม่ใช่เรื่องใหญ่หรอกคับ

Comment

Bit มีผลกระทบต่อบริษัทผู้พัฒนาโดยตรงเลยครับ ที่ญี่ปุ่นถึงขนาดจะมีกฏหมายห้ามใช้ Net ในการโหลด Bit แล้วนะครับ เพราะยอดจำหน่าย เกม การ์ตูน ภาพยนต์ เพลง หนัง AV ตกต่ำที่สุดในรอบ 10 ปี ครับ<<< เคยอ่านเจอในเวปหนึ่งเมื่อปีที่แล้ว แต่ผมจำเว็ปไม่ได้แล้วละครับ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                          มันไม่ผิดหรอกครับ ที่ไม่สนับสนุนแผ่นแท้ตอนผมไม่มีงานทำผมก็เล่นแต่แผ่นผีเหมือนกันแต่ก็คิดเสมอว่าถ้ามีโอกาศก็จะสนับสนุน สักหน่อยมันไม่ใช่เรื่องใหญ่หรอกคับ
                          +1เลยครับเงินมีความจำเป็นต่อชีวิต แต่พอมีงานหรือมีโอกาสเราก็จะอุดหนุนเค้าแน่นอนครับ

Comment

จะปิดจริงเหรอมิน่า ผมส่ง E-Mail ไปหาเรื่อง RA 3 คงจะจำได้ผมเคยตั้งถามในนี้เหมือนกัน ตอนนี้ 2 อาทิตย์แล้วมันยังไม่ตอบกลับมาเลย ผมว่าบริการหลังการขายยังงี้มันถึงได้เจ้งเร็ว แต่ก็เสียดาย The Sims 3 เหมือนกันไม่มีภาษาไทยคงลำบากน่าดู

Comment

เวรกำ

Comment

อืมๆ ไม่ขอแดสงความคิดเห็น เข้ามาอ่านอย่างเดียวครับ

Comment

Working...
                                X