Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV มีข้อสงสัยอยากถามคนที่เล่นจนพรุนแล้วหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เริ่มต้นจาก"โส"จริงๆ

Comment

Originally posted by losopeem View Post
      พอดีพี่ไม่สันทัดเรื่องตัวย่อครับ น้องลองนึกนนะครับ พี่ยกตัวอย่างคำว่าGTเนี่ยมันคืออะไรน้องก็มีหลายคำตอบ แต่ในใจพี่มันก็มีคำตอบเดี่ยวที่ถูก ดังนนั้นพี่ไม่เก่งพอที่จะใช้ความน่าจะเป็นมาเดาตัวย่อที่ไม่เป้นทางการ หรือไม่เคยรู้จักมาก่อนได้ พี่ไม่ใช่น้องครคับจะได้เก่งไปทุกเรื่องเลย
      พี่ก็อย่ายกคำถามที่สามารถตอบได้หลายอย่างสิครับ ต้องถามให้ชัดเจนหน่อยนะครับถึงจะได้คำตอบที่ชัดเจนและตรงกับคำถามครับ

Comment

Originally posted by kik12 View Post
        เริ่มต้นจาก"โส"จริงๆ
        และ"โส"ก็เริ่มต้นจากคุณeliwodkung จริงๆ ^^

Comment

ไม่จบและไม่ยอมรับความจริงเลย เกรียนเอ๋ย

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
            พี่ก็อย่ายกคำถามที่สามารถตอบได้หลายอย่างสิครับ ต้องถามให้ชัดเจนหน่อยนะครับถึงจะได้คำตอบที่ชัดเจนและตรงกับคำถามครับ
            ก็ตัว ย่ออ่ะครับไม่มีคำแน่นอนหรอกน้า

Comment

โส? โซโซ ไซตี้

Comment

เอิ๊กๆๆๆ

Comment

ไม่ต่างกับคำว่า "มาม่า" เลยเนอะ
                  ไอ้คำว่า "โส" อ่ะ

Comment

แม่งฮา ว่ะ โคตรเกรียนเลย แม่ง มันคือตัวจริงนั่นแหละไอ่ ***นั่น 555555555555555555+
                    ฮาเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

Working...
                    X