Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV มีข้อสงสัยอยากถามคนที่เล่นจนพรุนแล้วหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

- - มากันอีกแล้วจะบินหรือเปล่าพวกนี้ พวก ก.ท.

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
      ลองหาตามท่าเรืออ่ะครับ ลองดูในคลิบ Youtube มันเจอแถวๆนั้น
      แล้วผู้ชายมุมขวาหน้าตาคุ้นๆคือผู้ใดกันครับโสชายหรือครับ

Comment

Originally posted by lolzzzzz View Post
        ใช่ครับ อย่างคุณไงครับ ถ้าย่อว่าโสแล้วไม่รู้ความหมาย ก็มีแต่ควายหล่ะครับที่ไม่รู้

ดูใน youtube เห็นว่าเป็น easter egg นะ

โอ้โฮคุณท่าน มีรูปตัวจริงด้วย แล้วตัวจริงเป็นโสด้วยหรือครับ หาได้ที่ไหนครับ แล้ว Nikolai Bellic ตัวจริงคือใครกันครับเนี่ย

Comment

เริ่มนอกประเดน สงคราม ขี้มือและครับท่าน

อย่าเสียดสีกาน

Comment

Originally posted by lolzzzzz View Post
            ใช่ครับ อย่างคุณไงครับ ถ้าย่อว่าโสแล้วไม่รู้ความหมาย ก็มีแต่ควายหล่ะครับที่ไม่รู้

ดูใน youtube เห็นว่าเป็น easter egg นะ

เห็นด้วยครับยกมือ 0/ หัวเกรียนมาหลายกระทู้แล้ว ชักหมั่น 5555+ เอาเป้นว่าอยากรู้ไอ้ตัวจริงที่ลายเซ็นท่านเนี่ยครับ มันได้หาที่ไหน

Comment

Originally posted by losopeem View Post
              เห็นด้วยครับยกมือ 0/ หัวเกรียนมาหลายกระทู้แล้ว ชักหมั่น 5555+ เอาเป้นว่าอยากรู้ไอ้ตัวจริงที่ลายเซ็นท่านเนี่ยครับ มันได้หาที่ไหน
              คือผมไม่เกรียนแต่ประการใดนะครับ ผมแค่ถามคุณ eliwodkung เขา แต่ผมก็ไม่คิดเลยว่าเขาจะตอบได้ลามกว่าเธอเป็น"โส"อะไรแบบนั้น ซึ่งผมคนอยู่ในศีลในธรรมเลยคิดไม่ลึกถึงว่าเป็น"โส"อะไรครับ

Comment

แน่ใจ? อยู่ในศีลในธรรม ฮ่ะๆน่าขำ ถ้าอยู่จริงก็อย่าเล่นเกมส์นี้เลยครับ ไปเล่นเกมส์เด็กๆซะดีกว่า
                Last edited by eliwodkung; 28 Dec 2008, 09:37:53.

Comment

ไปเคืองกันมาแต่ใด

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
                    แน่ใจ? อยู่ในศีลในธรรม ฮ่ะๆน่าขำ ถ้าอยู่จริงก็อย่าเล่นเกมส์นี้เลยครับ ไปเล่นเกมส์เด็กๆซะดีกว่า
                    GTA เป็นเกมอิสระครับมันขึ้นอยู่กับคนเล่น ว่า"ดี"หรือ"ไม่ดี" เช่นขับรถพยาบาลช่วยชีวิตคนเจ็บ หรือ ขับTAXIทำงานสุจริต และ เป็นเด็กส่งพิซซ่าก็ได้ อันนี้ผมเล่นประจำใน GTA ทุกภาคครับ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
                      GTA เป็นเกมอิสระครับมันขึ้นอยู่กับคนเล่น ว่า"ดี"หรือ"ไม่ดี" เช่นขับรถพยาบาลช่วยชีวิตคนเจ็บ หรือ ขับTAXIทำงานสุจริต และ เป็นเด็กส่งพิซซ่าก็ได้ อันนี้ผมเล่นประจำใน GTA ทุกภาคครับ
                      555+แต่ถ้าเล่นตามเนื้อเรื่องก็ไม่มีทางดีได้หลอกคับเว้นแต่จะเล่นแบบไรสาระ ผมว่าคุนก็ต้องยิงใครมั่งหละ 555+

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
                        พูดจาดูดีแต่อย่าหลอกตัวเองเลยครับ มันน่าสมเพศ

ไม่มีใครซื้อเกมส์ หรือ โหลดเกมส์ 13GB เพื่อจะมาเอาไว้ขับแท๊กซี่หรือขับรถพยาบาลหรอกครับ

เลิกหรอกตัวเองได้แล้วเกรียนเอ้ย นี่ไม่ใช่ประมูล

Comment

วะวะวะว้าว ใจร่มๆครับผม ใครจะเกรียนก็ช่างมันครับ สนุกดีผมว่าสีสันครับ 555+

Comment

อย่าตีกันๆ
                            นายคนนี้เนี่ยถ้าดีจริงไม่มีคนทะเลาะได้ทุกกระทู้หรอก

Comment

Originally posted by aumindy View Post
                              พูดจาดูดีแต่อย่าหลอกตัวเองเลยครับ มันน่าสมเพศ

ไม่มีใครซื้อเกมส์ หรือ โหลดเกมส์ 13GB เพื่อจะมาเอาไว้ขับแท๊กซี่หรือขับรถพยาบาลหรอกครับ

เลิกหรอกตัวเองได้แล้วเกรียนเอ้ย นี่ไม่ใช่ประมูล
                              ไม่ได้หรอกตัวเองหรอกครับ ผมกำลังพยายามนำเสนอว่าทุกสิ่งทุกอย่างย่อมมีทั้งข้อดีและข้อเสียครับ

Comment

คงหายมึนกันแล้วนะครับ ^^?!?!?!?!

Comment

Working...
                                X