Announcement

Collapse
No announcement yet.

## FM2009 Club แลกเปลี่ยนทัศนะกันเร็วไว ##

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น สเปอร์ ซื้อ เบิร์ป ไม่ยอม มา กะซื้อ ลีซอ จะมามะ

Comment

• ใครเบื่อเล่นทีมใหญ่ หรือปั้นทีมดิวิชั่นต่ำแล้วๆลองเล่นแบบ unemployed ดูครับ รอสมัครงานไปเรื่อยๆ ผมเล่นไป 11 ฤดูกาลเริ่จากนอกลีคตอนนี้ได้คุม Portsmouth แล้วลุ้นหนีตายอยู่ มหาอำนาจตอนนี้คือ Aston villa ครับได้แชมป์ลีค 2 สมัยติดละ โหดมากๆ

Comment

• ผมโหลดจากเว็ปmininovaเสร็จเมื่อวานภาพ3Dเนียนมากครับไม่มีบั๊คให้เห็นเลยตัวPatch9.1(แต่การติดตั้งยุ่งยากหน่อยนะผมมือใหม่งงอยู่นานกว่าจะติดตั้งได้^^)ตอนนี้มีให้โหลดรูปนักเตะและโลโก้ทีมแบบเต็มหรือยังครับผมรออยู่eiei

มีtacticsการปรับแต่งนักเตะรายบุคคลอะไรเจ๋งๆบ้างไหมครับ ผมชอบซื้อนักเตะที่เลี้ยงบอลเก่งๆจะเซ็ทยังไงให้เลื้อยได้พริ้วๆครับ หรือตำแหน่งอื่นก็ได้ครับ

ปล.ผมจะปรับแต่งการเล่นนักเตะเป็นรายๆไปได้อย่างไงครับพอผมกดเข้าไปตรงที่ปรับแต่งสีจางตลอดกดอะไรไม่ได้เลยนอกจากเซ็ทเป็นทีม(game cmพอผมกดเข้าไปรายบุคคลเซ็ทได้เลย) ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

• คืออยากสอบถามทุกคนเลยครับ ว่าfm2009มันมีหนังสือออกรึยังครับ

ผมมือใหม่จริงๆ อยากมีไว้เปิดอ่านข้างกายเผื่อติดขัดอะไร<<<คิดว่าคงติดขัดทุกๆ5-10นาทีเลย หุหุ

ผมพยายามเล่นหลายรอบแล้ว ไม่ได้จริงๆ เพื่อนผมเล่นกัน แต่มันไม่รุ้จะสอนยังไง เพราะมันบอกว่ามันชิน

จะถามในบอร์ดนี้หรือหาที่cm-fm มันก็คงไม่สะดวกครับ

รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ ถ้ามีหนังสือfm2009 ช่วยแนะนำเล่มที่เจ๋งๆทีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• ดัน ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

• หนังสือไม่เคยเจอคับ ผมเล่น อ่านออกบ้างไม่ออกบ้างก็มั่วๆไปคับ ไม่ค่อยมีไรมากหรอ คุม แมนซิตี้เงินเยอะดี 55+

Comment

• www.cm-fmthai.com !! แหล่งที่คนมีจิตวิญญานของ Manager Game เหมือนกับพวกคุณเพียบ

ถ้าอ่านบทความแล้ว ทริคเว็บนั้นบ่อยๆ หนังสือจะไม่จำเป็นสำหรับคุณเลย

Comment

• ผมคุมสเปอร์มาสี่ฤดูแล้วได้แค่รองแชมป์ อาเซน่อลเก่งมาก ได้แล้วทุกแชมป์ยกเว้นแชมป์ลีค ไม่โกงเงิน ไม่โกงตัว เน้นกดราคานักเตะในทีมตอนที่ทีมรวยๆมาซื้อ แล้วเอาเงินไปหานักเตะดีๆราคาไม่แพงมาก

Comment

• ผมอยากได้พวกโล้โกแต่ละทีม รูปนักแตะ เสื้อแต่ละทีม
                    ขอฤดูกาล 09/10ใครมีขอมั่งคับ

Comment

Working...
                    X