Announcement

Collapse
No announcement yet.

## FM2009 Club แลกเปลี่ยนทัศนะกันเร็วไว ##

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคาโมราเนซี่ แก่แล้วปล่อยเลยท่าน
    แล้วหาขวาเด็กมาเลื้อยเล่น

Comment

Rivaldo ภาคนี้ ก็เก่งนะครับ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
        เคาโมราเนซี่ แก่แล้วปล่อยเลยท่าน
        แล้วหาขวาเด็กมาเลื้อยเล่น
        ก็โก่งราคาไปจะขายบแต่ อาเซนอล แม่มไม่สุ้ราคานี้ดิ แต่ผมก็กำลัง ดัน Erik Huseklepp ปีก ชาวนอร์เวย์ คนนี้แทนอยุ่ครับ ฟอร์มเข้าตา แต่ Leon Andreasen ผมนี้ hot เหลือเกิน แทน เนดเวลได้เลย ยิงเกือบทุกนัด ทั้งๆที่เล่นกลางตัวรับ

Comment

ปล่อย กิลซี่ แบ๊คน่อล ให้มาดริดไป.... โก่งค่าตัวได้ 24m
          แหล่มมากเลย ขาย gallas ไป สอย kompany มา...
          ลดค่าตัว/สัปดาห์ ได้เยอะเลย (gallas 140000)...

เมื่อไหร่จะ มีอัพเดท logo kits หนอ...

Comment

Originally posted by Deztroyer View Post
            ก็โก่งราคาไปจะขายบแต่ อาเซนอล แม่มไม่สุ้ราคานี้ดิ แต่ผมก็กำลัง ดัน Erik Huseklepp ปีก ชาวนอร์เวย์ คนนี้แทนอยุ่ครับ ฟอร์มเข้าตา แต่ Leon Andreasen ผมนี้ hot เหลือเกิน แทน เนดเวลได้เลย ยิงเกือบทุกนัด ทั้งๆที่เล่นกลางตัวรับ
            หุหุ..ป๋าแวนขี้เหนียวทั้งตัวจิงทั้งในเกมส์เลยวุ้ยยย
            ส่วนตัวผมก้อชอบเก็บดาราไว้แก่ตายในสโมสรคับ ภาคเก่าๆปล่อยโทนี่ไม่กี่ล้านทำใจไม่ได้ ภาคนี้จะยื้อมูตูไว้ให้หนวดหงอกเลย เดี๋ยวหาโคเคนให้มันอัพหน่อย ฟอร์มกระฉูด

แต่เอ๊ะ ยูเว่กับฟิออมันไม่ถูกกันนี่หว่า เดี๋ยวเอาแม็ทถล่มม้าลายมาโชว์

Comment

ยู๋ด้วยคนคับ อยากบอกว่าเคาท์เล่นดีนะคับ ขายไปตอนฤดูกาลที่3เพราะอายุเยอะแล้ว

Comment

แนะนำตัวสุดเจ๋งเลยครับ จากประสบการณ์จากตัวเอง

ไม่แพงด้วยครับ DC/SW

เป็น SWEEPER ได้ด้วย

ชื่อ Domenico Criscito ครับ เก่งมากกกกก

อายุ 21 เองครับ

ส่วน AML ต้องนี่เลยครับ อายุ 22 ปี

เล่นลิเวอร์พูลแล้วแฟนบอกว่าเป็นการซื้อตัวที่คุ้มค่ามาก

Matias Fernandez เลยครับ ลากเลื้อย จ่าย ดีมาก

ส่วนหน้าต่ำ นี่เลยครับ kevin monnet-paquet

อายุ 20 ปีครับผม

Wing Back L นี่ Dossana ก็เก่งนะครับ

ตอนแรกตั้งขาย เพราะไม่เข้ากับแผน

พอลองเทาแผนแล้วเอา dossana มาเล่น

ผมต้องเปลี่ยนแผนเพื่อให้ Dossana ได้ลงเลยครับ อิอิ

Comment

ผมว่าเพื่อนๆคงลืมไปแล้วว่าเสน่ห์ของการเล่น FM มันอยู่ที่ตรงไหน เสน่ห์ของเกมนี้ก็คือการปั้นดาวรุ่งครับ ยิ่งโนเนมเท่าไหร่ยิ่งดี เพราะถ้าเกิดมันดังในโลกของความจริง เราจะมีความรู้สึกภูมิใจครับ ว่าเราก็มีส่วนในการปลุกปลั้นนักเตะคนนี้เหมือนกัน อย่างผมเนี่ยเล่นมานานแล้ว ปลั้นมาตั้งแต่ Anelka 18 ปี ,Arshavin,Kaka และอีกหลายๆตัว
                  และต้องเล่นทีมเล็กนะครับ มันถึงจมัน เพราะเรามีอะไรให้ทำเยอะมากครับ ใครไม่รู้ก็ลองดูนะ แล้วจะสนุกกับเกมนี้มากครับ

Comment

Originally posted by bastard18 View Post
                    ผมว่าเพื่อนๆคงลืมไปแล้วว่าเสน่ห์ของการเล่น FM มันอยู่ที่ตรงไหน เสน่ห์ของเกมนี้ก็คือการปั้นดาวรุ่งครับ ยิ่งโนเนมเท่าไหร่ยิ่งดี เพราะถ้าเกิดมันดังในโลกของความจริง เราจะมีความรู้สึกภูมิใจครับ ว่าเราก็มีส่วนในการปลุกปลั้นนักเตะคนนี้เหมือนกัน อย่างผมเนี่ยเล่นมานานแล้ว ปลั้นมาตั้งแต่ Anelka 18 ปี ,Arshavin,Kaka และอีกหลายๆตัว
                    และต้องเล่นทีมเล็กนะครับ มันถึงจมัน เพราะเรามีอะไรให้ทำเยอะมากครับ ใครไม่รู้ก็ลองดูนะ แล้วจะสนุกกับเกมนี้มากครับ
                    เสน่ห์ของ FM มันก้อไม่ได้มีแค่ปั้นเด็กคุมทีมเล็กหลอกคับ
                    บางคนอาจชอบคุมทีมรัก บางคนอยากคอนโทรลดาราที่ชอบ
                    บางคนชอบปั้นเด็ก (เห็นส่วนมากผมก้อเป็น)
                    บางคนขุดทีมโนเนมมาเป็นแชมป์
                    มันก้อน่าสนุกทั้งนั้น
                    ส่วนตัวผมจะเล่น Fio ก่อนแล้วซัก3-4ฤดู ค่อยไปหาทีมดิวิชั่นต่ำๆคุมคับ

Comment

ผมก็ชอบปั้นเด็กมากครับ ผมเล่นแมนยูอยู่
                      แต่ตัวแมนยูเดิมๆมี Ronaldo กับ Rooney นอกนั้นนั่งสำรองไม่ก็ขายทิ้ง
                      เอาเด็ก18-19 มาเล่น มันส์ดี ลุ้นเมื่อไหร่มันจะเก่ง ชนะบ้าง เสมอบ้าง แพ้ก็มี

แต่สงสัยว่า Supat Rungratsamee + Freddy Adu นี่ตกลงมันเก่งจริงรึเปล่า?
                      55

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                        หุหุ..ป๋าแวนขี้เหนียวทั้งตัวจิงทั้งในเกมส์เลยวุ้ยยย
                        ส่วนตัวผมก้อชอบเก็บดาราไว้แก่ตายในสโมสรคับ ภาคเก่าๆปล่อยโทนี่ไม่กี่ล้านทำใจไม่ได้ ภาคนี้จะยื้อมูตูไว้ให้หนวดหงอกเลย เดี๋ยวหาโคเคนให้มันอัพหน่อย ฟอร์มกระฉูด

แต่เอ๊ะ ยูเว่กับฟิออมันไม่ถูกกันนี่หว่า เดี๋ยวเอาแม็ทถล่มม้าลายมาโชว์

โดน ฟิออ เขี่ยตกรอบ อิตาเลียนคัพ รอบ 4 ทีมสุดท้าย ไปแว้ว เมื่อคืน แต่ครองจ่าฝุง กับ ชนะ อาเซนอล ในแชมเปี้ยนลีค แบบหืดขึ้นคอ รอเข้าตัดเชือกกับแมนยูล่ะงับ

อาเซนอลโหดมากๆ ดีว่านัดที่เล่นในบ้าน บุฟฟ่อนโชวฟอร์มเทพ ไม่เสียประตูรอดตาย

ปล. เลือกทีมรักแต่ไม่ได้คิดว่าจะไม่ปั้นดาวรุ่งน้อ

Comment

ผมสิโหลดมาแล้วดันเล่นไม่เป็น หึหึ

Comment

Originally posted by elephanter View Post
                            เล่นแต่ CM อะครับ เล่นอันนี้ไม่เป็น
                            เกมนี้คนเล่นเยอะดีจัง
                            ชอบ CM ต้องลองอันนี้ครับอันนี้ของจริง ทีมงาน CM ภาคเก่าๆ ออกมาเปลี่ยนชื่อเป็น FM แทนครับ
                            รับรองสนุกแน่ๆครับ

ภาคนี้เล่นยากเหมือนกันนะ เล่นมาฤดูกาลที่สามละยังไม่ได้ลุ้นเลยสักถ้วย ปอดชะมัดผม
                            ได้แค่ไต่อันดับไปเล่น UEFA cup แค่นั้นแหละ ภาคก่อนสบายๆแชมป์ตรึม

Comment

FM2009 ผมกำลังติดงอมแงมเลย คุมได้ 3 ฤดู ละ ที่ผมว่าซื้อมาแล้วคุ้มนะ
                              1.Arshavin - ราคาถูก วิ่งเร็วมาก กองหลังเอามันไม่ค่อยอยู่
                              2.veloso - ราคถูก เก่งไปซะทุกอย่าง ยิงไกลดี ฟรีคิก ถ้าเห็นมันหยิบลูกมาวางเตรียมเฮ
                              3.Rossi - ราคาถูก ใครเล่นแล้วกองหน้าไม่ค่อยยิง คนนี้เลย
                              4.cardozo - ราคาถูก เป็นพวกบ้าพลังยิงแรงมาก (คนอื่นบอกเก่งผมเลยซื้อมาลอง ผล ยิงครับแต่ชอบยิงติด )saveคนอื่นอาจจะเก่ง
                              5.van der vaart - ราคาถูก เก่ง+เล่นดี
                              6.saviola - เร็ว+ยิง

Comment

Rossi ไล่ล่าตั้งแต่ตลาดซื้อขายเปิด มันม่ะขายหง่ะ -*-

Comment

Working...
                                X