Announcement

Collapse
No announcement yet.

SV.Crysis War ไทย !!! เปิดแล้วครับ (multiplayer ของ Warhead)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Zunt View Post
    ลองอ่านชื่อกลับหลังดู แล้วจะรุ้

อย่างงี้นี่เอง

Comment

ช่วงไหนเล่นกันเยอะๆครับเนี่ย เมื่อกี้เปิดเข้าไปจะเล่นมี2คนเเถมโหมดก็เอ่ออนะ ฮ่าๆ

ส่วนตัวชอบเล่นเเบบฆ่าลุยเเหลกมากกว่า

Comment

Originally posted by enzigerz View Post
        ช่วงไหนเล่นกันเยอะๆครับเนี่ย เมื่อกี้เปิดเข้าไปจะเล่นมี2คนเเถมโหมดก็เอ่ออนะ ฮ่าๆ

ส่วนตัวชอบเล่นเเบบฆ่าลุยเเหลกมากกว่า
        ถ้าซุ่มฆ่าผมว่าท่านต้องถูกใจโหมด Power Stuggle แน่นอนครับทุกด่านแบบว่าต้นไม้ใบหญ้าเต็ม
        ด่านใหญ่ๆหน่อยมีภูเขาหลังคาบ้านสูงให้ท่านซุ่มเพียบเลยละ ซื้อสไนเปอร์+กล้อง ราคา 300
        แล้วก็ล่องหนซุ่มโป่งเลยครับมันส์แน่นอน ผมทำมาแล้วจนโดนดักฆ่าหลายหนอิอิ

ปล.ไม่มีกลั้นหายจน่ะครับเวลาซูม ให้เปิดตัวแดงแทนเป้าจะนิ่งโคตรๆ แต่โดนมองเห็นง่ายครับสลับใช้กับล่องหนเทพแน่นอน

Comment

ตอนนี้ผมพบปัญหากับCrysis war อะครับย้ำว่าCrysis warเท่านั้น warhead,เกมส์อื่นๆไม่เป็น
          อาการคือ ขณะเล่นออนไลน์อยู่จู่ๆบางทีเสียงจะหายไปซะงั้น แล้วหลังจากนั้นสักพักจะส่งผลให้เด้งหลุดออกมาหน้าเดสทอปโดยไม่มีข้อความเตือนใดๆ

Comment

Originally posted by Gigadark View Post
            ตอนนี้ผมพบปัญหากับCrysis war อะครับย้ำว่าCrysis warเท่านั้น warhead,เกมส์อื่นๆไม่เป็น
            อาการคือ ขณะเล่นออนไลน์อยู่จู่ๆบางทีเสียงจะหายไปซะงั้น แล้วหลังจากนั้นสักพักจะส่งผลให้เด้งหลุดออกมาหน้าเดสทอปโดยไม่มีข้อความเตือนใดๆ
            ไม่เคยเจอครับ ผมเล่นๆไปมีแต่ภาพค้าง กับภาพแตก อันนี้เป็นกับการ์ดจอผมเอง รอสักพักก็หาย

Comment

crysis war มันเอ๋อๆ ครับ ของผมก็ endtask ไปทีเดียว
              หลังจากนั้นตอนเริ่มเกมกดข้าม intromovie ไม่ได้เเล้ว ลงใหม่สองรอบถึงหาย

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
                crysis war มันเอ๋อๆ ครับ ของผมก็ endtask ไปทีเดียว
                หลังจากนั้นตอนเริ่มเกมกดข้าม intromovie ไม่ได้เเล้ว ลงใหม่สองรอบถึงหาย
                ก็ทนดูจรจบก็ได้ละ เอาง่ายๆ ถ้าคุณออกจากเกมกระทันหัน ต้องมาดู intro ใหม่ครับ

Comment

Originally posted by Gigadark View Post
                  ไม่เคยเจอนะ

Comment

Originally posted by shoompon View Post
                    ถ้าซุ่มฆ่าผมว่าท่านต้องถูกใจโหมด Power Stuggle แน่นอนครับทุกด่านแบบว่าต้นไม้ใบหญ้าเต็ม
                    ด่านใหญ่ๆหน่อยมีภูเขาหลังคาบ้านสูงให้ท่านซุ่มเพียบเลยละ ซื้อสไนเปอร์+กล้อง ราคา 300
                    แล้วก็ล่องหนซุ่มโป่งเลยครับมันส์แน่นอน ผมทำมาแล้วจนโดนดักฆ่าหลายหนอิอิ

ปล.ไม่มีกลั้นหายจน่ะครับเวลาซูม ให้เปิดตัวแดงแทนเป้าจะนิ่งโคตรๆ แต่โดนมองเห็นง่ายครับสลับใช้กับล่องหนเทพแน่นอน
                    ผมใช้
                    SCAR+SNIPER SCOPE+laser

Comment

Originally posted by shoompon View Post

นี่ผมมึนไปหมดล่ะฮาๆๆ เล่น Cod4 เยอะเกิน พอกดซูมปุ้บ กด Shift ใหญ่ เลยฮาๆๆๆ(กลั้นหายใจ)

พอแว้บไปเล่น Cod4 อยากใช้ หายตัว ไม่ตอนวิ่งๆอยู่ จะกดปุ่มเปี่ยนโหมดเรื่อยฮาๆๆ (เป็นปาระเบิด .... อ้าวเวน)... ไม่รู้สิ พอนั่งเล่น cod4 ซุ่มๆอยู่ในใจก็คิด (แมกซิมั่น บลาๆ)

555 ชักเบลอ...

Comment

ในที่สุดก็ว่างเล่นซะทีอยากเล่น PS มากกว่าแต่ตอนนี้มัน IA เลยเข้าไปมั่วดูซักตาฝีมือยังไม่ตก(ลูกซองอัดตูดอย่างเดียว)

ปล.ยังไม่เห็น sv. ขึ้นที่ gametracker เลยอีกกี่วันเนี่ยถึงจะขึ้น
                        Last edited by shoompon; 28 Sep 2008, 14:10:16.

Comment

ในที่สุดก็ว่างเล่นซะทีอยากเล่น PS มากกว่าแต่ตอนนี้มัน IA เลยเข้าไปมั่วดูซักตาฝีมือยังไม่ตก(ลูกซองอัดตูดอย่างเดียว)

ปล.ยังไม่เห็น sv. ขึ้นที่ gametracker เลยอีกกี่วันเนี่ยถึงจะขึ้น
                          ที่ผมชอบ PS เพราะว่า mod ปืนได้ตามใจ 5555+

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            ที่ผมชอบ PS เพราะว่า mod ปืนได้ตามใจ 5555+
                            IA เนี่ยแถบจะอยู่นิ่งไม่ได้เลยวิ่งตลอดไม่งั้นตาย แถมเก็บปืนมาต้องทำใจกับอุปกรณ์เสริม
                            ที่ไม่ต้องการอีก ยกปืนมาถอดก็เป็นเป้านิ่งอีก ต้องหาที่เงียบๆล่องหนแอบปรับแต่งอาวุธ

Comment

เล่นแล้วหนุกดีครับ

Comment

มันๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X