Announcement

Collapse
No announcement yet.

SV.Crysis War ไทย !!! เปิดแล้วครับ (multiplayer ของ Warhead)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหมมีซูมแล้วกลันหายใจด้วย อิอิ

ใช้โหมด Strange ดิครับ เวลาซูมมันส่ายน้อยลง อ้อซูม10Xส่ายน้อยเลยละ

Comment

Originally posted by ERIN View Post
      แหมมีซูมแล้วกลันหายใจด้วย อิอิ

ใช้โหมด Strange ดิครับ เวลาซูมมันส่ายน้อยลง อ้อซูม10Xส่ายน้อยเลยละ

นั้นมันความลับผมเลยนะนั้น

Comment

พรุ่งนี้จะไปซื้อแท้แล้ว ตอนไหนที่คนเยอะๆครับ

Comment

ดันหน่อย ไปเล่นมาและ หนุกมาก

Comment

ตอนนี้ยังปรับปรุงไม่เสร็จนะครับ

Comment

ช่วยหน่อยครับ Crysis Wars ของผมเวลาเข้าไปเล่นในเกมครั้งแรกมันชอบค้างอะครับต้องออกแล้วเข้าใหม่มีวิธีแก้ให้หายไหมครับ

Comment

Originally posted by DominixRZ View Post
                ช่วยหน่อยครับ Crysis Wars ของผมเวลาเข้าไปเล่นในเกมครั้งแรกมันชอบค้างอะครับต้องออกแล้วเข้าใหม่มีวิธีแก้ให้หายไหมครับ

ของแท้หรือเปล่าครับ

Comment

ของแท้ครับ

Comment

Originally posted by DominixRZ View Post
                    ของแท้ครับ
                    ค้างแบบไหนหรอครับมันขึ้นโลโก้ EA รึปล่าวหรือเปิดมาก็รันไม่ได้เลย แล้วตัว Warhead ค้างไหมครับ

Comment

• Warhead ไม่ค้างครับ มันจะค้างตอนเข้าไปเล่นในเกมและมันจะค้างเป็นช่วงๆต้องออกและเข้าเกมใหม่ถึงจะหายแต่ไม่สนิดถ้าออกจากเซิร์ฟและเข้าเซิร์ฟใหม่จะเริมมีอาการครับ

Comment

• ถามหน่อยอ่า ที่เล่นกันอะ พวกนายใช้ team speak กันป่าวอะ

Comment

• ไม่ใช้ team speak ครับ

Comment

• Teamspeak ใช้สมัย TGF อ่ะ ครับ [ นานแล้วว จะรุ้จักกันป่าวหว่า ]

ต่อมา TGF ปิดลงก้มาใช้ของ BABABOBO พอ BABABOBO ปิด ก้ไปๆมาๆ อยุ่ในของ NXZ ไม่ก้ Gamelity อ่ะครับ

Comment

• พูดถึง Thaigetflag แล้วคิดถึงมากๆเลยช่วงนั้นเปิดเซิฟเกมส์ดีๆให้เล่นเยอะมาก

Comment

• อยากเล่นงะ

Comment

Working...
                                X