Announcement

Collapse
No announcement yet.

SV.Crysis War ไทย !!! เปิดแล้วครับ (multiplayer ของ Warhead)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกมส์มันโหดก็งี้ละครับ คนเล่นน้อย - -*

Comment

เย็นนี้เจอกัน

Comment

คนเล่นเยอะมากครับตอนนี้ลุยกันเลย !! ส่วนผมเน็ทเน่าอยากเข้าเล่นด้วยใจจะขาด-*-

Comment

มันเข้าโหมดออนไลน์ตรงไหนอ่าคับ - -* หามะเจอง่ะ

Comment

ต้องใช้แผ่น Crysis War ครับ ไม่ใช่ออนไลน์ ที่แถมมากะเกมส์นะครับ

ต้องเข้าไปยึดฐานเน่อ บางคนมึนชีวิต นึกว่าบู้อย่างเดียว ออกไปตายหมด อิอิ

เครื่องบิน สอยด้วยมิซซาย สะดวกดีครับ คนไทยไม่เท่าไร ฝรั่งมันขับเครื่องบินเก่งโครตๆ หลบมิสซาย4-5ลูกหน้าตาเฉย ผมอาศัยดัรสอยมนตอนลงซ่อมนี่แหละ ไม่งั้นสู้ไม่ไหว อิอิ

Comment

ลงCrysis Wars ( แผ่นอีกแผ่นที่อยู่ในกล่อง Warhead ) ถ้าไม่ได้ซื้อ Warhead แต่มีแผ่นแท้ภาคแรก สามารถยืมแผ่น Crysis Wars จากเพื่อนแล้วใช้ Key ภาคแรกได้ ( มันจะให้ใส่ CD-Key ตอนเข้าครั้งแรก )

ถ้าโหลด ทั้ง 2 ภาค คือ อด ใช่ อะป่าว

Comment

วันนี้เล่นกัน 20 คนครับ

พอเจอ beach>>ต่อด้วย>>MESA ใครเขาจะเล่นละครับ ไอ้ 2 แม็พนี้มันใหญ่+แด็กเครื่องครับ

ได้ข่าวมาว่าเจ้าของจะล็อกเซิร์ฟ กำลังคุยกันอะครับ

Comment

วันเล่นมามันส์มากครับตอน map ใหญ่แทบง่วงเลย พอมาด่านเล็กๆเนี่ยสิบู้กระจายเลยครับมันส์ดีครับ
                  ใครโดนผมสไนเปอร์ส่องหัวก็ขอโทษละกันยิงตอนแลคๆเข้าเป้าหัวทุกที ทีตอนไม่แลคยิงไม่โดน

Comment

หนุกดี แต่ serv ไทยคนน้อยไปนิด

Comment

Originally posted by H13 View Post
                      หนุกดี แต่ serv ไทยคนน้อยไปนิด
                      เซิฟเพิ่งเปิดได้วันสองวันเองครับโปรโมทยังไม่มาก คนไม่ค่อยรู้กันเท่าไหร่

ไปอ่านในบอร์ดเซิฟเขามาเห็นบอกว่าใครมี Crysis แท้ภาคแรกก็เล่นได้
                      แค่ไปหาแผ่นหรือโหลด Crysis War มาลง ตอนเข้าเกมส์จะให้ใส่ CD-Key
                      ก็กรอก Key ภาคแรกไปได้เลย ก็เล่นครับ แต่ผมว่าคนซื้อแท้ภาคแรกคงเก็บ Warhead ทุกคน

Comment

เซิฟนี้ใช้แผ่นลิขสิทธิ์มั้ยครับ อยากเล่นเจงๆ

กะว่าจะซื้อแท้เหมือนกัน รอรอดูไปก่อน

Comment

ใส่ ip อะไรตรงไหนครับ สอนผมใส่ที มีตัวเกมแล้ว ชขอวิธีเล่นแบบ ละเอียดหน่อยได้ป่ะครับ

Comment

ผมเล่นเเล้วครับเล่นมา2คืน ชื่อ Killzone ถามหน่อยพูดไมค์ยังไงครับ ขอบคุณครับ

Comment

เล่นแล้วลื่นดีใช้ชื่อ X-Zero นะ คุยไมค์ต้องเล่นแบบทีม กด Alt ครับ

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                                ใส่ ip อะไรตรงไหนครับ สอนผมใส่ที มีตัวเกมแล้ว ชขอวิธีเล่นแบบ ละเอียดหน่อยได้ป่ะครับ

Add แล้วไปช่อง Favorite ครับจะเห็นเซิฟขึ้นมา
                                Last edited by shoompon; 25 Sep 2008, 01:19:21.

Comment

Working...
                                X