Announcement

Collapse
No announcement yet.

##### มาแล้วCDที่เครื่องPS2ต้องมี PS2 All in 1 Tools v2 แจกกันฟรีๆ#######

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้ผมไปลงไว้ที่หมวดตลาดนัดอีกอันนึงแล้วนะครับ ก็อันเดียวกันนี่แหละ
    ซึ่งโพสอันนี้ถูกย้ายมาหมวดนี้เนื่องจากเป็นของฟรี แต่ที่โพสไว้ที่นั่นจะขายค่าโหลด5บาท
    จะได้ถูกกฎของเว็บ และจุดประสงค์ที่ทำอย่างนี้คิดว่าหลายคนคงรู้นะครับ
    เพราะบางคนก็ตกเป็นเหยื่อมาแล้ว อิๆๆ

Comment

เจอกันช้าไปหน่อยโดนไปแล้ว100กว่าบาทเห็นโดนกันหลายคนอยู่ ตัวจริงมาช้าไปหน่อยแต่ก็ขอชมเชยในความมีน้ำใจครับ

Comment

Originally posted by puyspeed View Post
        เจอกันช้าไปหน่อยโดนไปแล้ว100กว่าบาทเห็นโดนกันหลายคนอยู่ ตัวจริงมาช้าไปหน่อยแต่ก็ขอชมเชยในความมีน้ำใจครับ
        ปกติผมจะแจกที่บอร์ดพันทิพย์ แล้วก็มีที่อื่นบ้างเล็กน้อย ซึ่งในv1ยังมีปัญหาในบางจุด
        ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าคนขายเขาไปรับรองคุณภาพอย่างนั้นได้ยังไง
        ขนาดผมเป็นคนทำเองผมก็ยังต้องตามมาโพสบอกเลยว่ามีปัญหาอะไรบ้าง
        ซึ่งในเวอร์ชั่น2นี้จะมีปัญหาน้อยกว่าตัวแรกมากและค่อนข้างรองรับUSBได้มากกว่า
        คุณซื้อไปแล้วก็ลองเปรียบเทียบของเก่ากับของใหม่ดูแล้วก็จะรู้ถึงความแตกต่างอย่างชัดเจน
        ส่วนเวอร์ชั่น3คิดว่าคงไม่ได้ทำถ้าจะมีก็คงเป็น v2.1มากกว่า

Comment

ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปัน ไม่ได้แตะps2มานานแล้ว เดะจะลองดูครับ

Comment

สนใจมากเลยครับช่วยส่งวิธีใช้มาทาง pm ให้หน่อยนะครับขอบคุณครับ

Comment

ตอบ

Originally posted by amop View Post
              สนใจมากเลยครับช่วยส่งวิธีใช้มาทาง pm ให้หน่อยนะครับขอบคุณครับ
              สงสัยหรือติดตรงไหนค่อยมาถามดีกว่าครับ
              ถ้าให้PMบอกวิธีใช้ทุกตัวนี่เป็นชั่วโมงเลยนะครับ
              ยังไงผมจะทะยอยลงวิธีใช้ในโพสก็แล้วกัน

Last edited by zoozaPS2; 18 Sep 2008, 19:20:01.

Comment

ใครโหลดไปใช้แล้วได้ผลยังไงช่วยแจ้งด้วยนะครับ
                โดยเฉพาะเครื่องหนากับรุ่น9xxxx เพราะน่าจะมีปัญหาในบางเครื่อง

Comment

xxx

Comment

ตอนนี้มีคนทำแบบDVDได้แล้วนะครับ แต่ติดอยู่นืดนึงไปอ่านต่อเลย
                    http://www.pantip.com/tech/games/top...GS2643822.html

Comment

ดัน

Comment

ดันให้คนมีน้ำใจอีกทีครับ

Comment

fyo

Comment

ขอบคุณมากครับ ขอโหลดไปลองใช้ดูหน่อยนะครับ

Comment

ตอนนี้ผมทำบล็อกPS2ไว้ถ้าสนใจก็ไปเยี่ยมชมได้ครับ
                              แต่ข้อมูลยังไม่เยอะเท่าไหร่เพราะพึ่งเริ่มทำไม่กี่วัน

http://ps2.bloggang.com

Comment

ตามมาขอบคุณครับ

ผมก็ลองใช้แล้ว โอเคเลยเยี่ยมมากมาย

Comment

Working...
                                X