Announcement

Collapse
No announcement yet.

##### มาแล้วCDที่เครื่องPS2ต้องมี PS2 All in 1 Tools v2 แจกกันฟรีๆ#######

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอบ

Originally posted by uouza View Post
    ดันๆ ถามนิดนึงครับ มีวิธีดูหนังจาก hdd ที่เป็น ntfs มั้ยครับ
    ตัวโปรแกรมจะมองเห็นเฉพาะpartitionแรก
    และformatแบบFAT(16/32)เท่านั้นครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจครับ

Comment

เสริม

Originally posted by zoozaPS2 View Post
        ตัวโปรแกรมจะมองเห็นเฉพาะpartitionแรก
        และformatแบบFAT(16/32)เท่านั้นครับ
        ถ้าHDมีข้อมูลเยอะฟอร์แมทไม่ได้ ก็ต้องย้ายมาลงFlashDrive(ถ้ามี)แล้วค่อยเปิดดูครับ

Comment

สรุปว่ากระทู้ที่ขายแผ่นPS2 All in 1 ท่านโดนแอบอ้างเอามาขายใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by yap View Post
            สรุปว่ากระทู้ที่ขายแผ่นPS2 All in 1 ท่านโดนแอบอ้างเอามาขายใช่ไหมครับ
            ถุ..ถ..ถุ....ถูกต้องแล้วคร้าบ....
            แต่ผมก็ไม้ได้คิดอะไรมากนะครับ คิดซะว่าเป็นการเผยแพร่ผลงานอย่างหนึ่ง

ซึ่งไฟล์ต้นฉบับจริงๆผมจะจำกัดขนาดไว้ที่200MB
            เพราะต้องการให้ไรท์ลงแผ่นMiniCD เพราะแผ่นCDเต็มๆเวลาหมุนเร็วๆจะร้อนมาก
            แผ่นจะเสื่อมเร็ว เวลาอ่านข้อมูลวงนอกๆแผ่นจะอ่านลำบาก
            ซึ่งจะมีผลกับหัวอ่านระยะยาวจึงแนะนำให้ใส่ไฟล์ที่จะเล่นลงUSB
            และอีกอย่างMiniCDพกพาสะดวกครับ
            Last edited by zoozaPS2; 16 Sep 2008, 21:46:42.

Comment

Originally posted by zoozaPS2 View Post
              ถุ..ถ..ถุ....ถูกต้องแล้วคร้าบ....
              แต่ผมก็ไม้ได้คิดอะไรมากนะครับ คิดซะว่าเป็นการเผยแพร่ผลงานอย่างหนึ่ง
              มิน่าละเห็นตอนนี้ลบรายละเอียดในกระทู้ไปเรียบร้อยแล้ว

Comment

สงสัยคนที่เอามาขายต้องกลับไปกินมาม่าเหมือนเดิมแล้วละมั้ง
                ขอบคุณท่านมากนะครับ ที่เอามาแจก ขอให้รวยๆๆ เกือบเป็นไอ้โง่ไปซื้อแผ่นละ 100 แล้ว

Comment

เสริม

Originally posted by yap View Post
                  มิน่าละเห็นตอนนี้ลบรายละเอียดในกระทู้ไปเรียบร้อยแล้ว
                  อันที่จริงสำหรับเวอร์ชั่นนี้ใครจะเอาไปขายผมก็ไม่ว่าอะไรนะครับ
                  ในหน้าเมนูผมก็ไม่ได้แปะชื่อไว้เหมือนเวอร์ชั่นที่แล้วจะได้ไม่ต้องตัดออกให้ยุ่งยาก
                  แต่ขอเถอะครับอย่าแอบอ้างว่าทำเอง เพราะงานทุกชิ้นของผมทำด้วยความลำบาก
                  บางคืนต้องอดหลับอดนอน ทำออกมาก็ไม่ได้หวังผลประโยชน์อะไร ก็แจกกันฟรีๆ
                  คนโหลดก็เสียแค่ค่าไฟค่าเน็ตแล้วก็ค่าแผ่นเท่านั้น อย่างน้อยผมก็แค่อยากให้คนอื่นได้มีรอยยิ้มเวลาใช้แผ่นของผมก็เท่านั้น

Comment

ทำไมเว็บนี้โพสตกเร็วจริงๆ เข้ามาแต่ละทีของผมไปอยู่หน้า2แล้ว
                    น่าจะแยกหมวดหมู่ซะหน่อยนะครับ อันนี้ทุกอย่างมาอยู่ด้วยกันหมดเลย

Comment

เอาไว้ให้โปรแกรมบู๊ตจากเม็มสมบูรณ์เมื่อไหร่ผมจะมาโพสบอกอีกทีครับ
                      ตอนนีติดอย่างเดียวคือถือเสียบเม็มไว้แล้วมันจะเล่นแผ่นไรท์ไม่ได้
                      แต่แผ่นปั๊มดันได้ กำลังสงสัยอยู่ว่าแล้วมันต่างกันตรงไหน?

Comment

เอาไว้ให้โปรแกรมบู๊ตจากเม็มสมบูรณ์เมื่อไหร่ผมจะมาโพสบอกอีกทีครับ
                        ตอนนีติดอย่างเดียวคือถือเสียบเม็มไว้แล้วมันจะเล่นแผ่นไรท์ไม่ได้
                        แต่แผ่นปั๊มดันได้ กำลังสงสัยอยู่ว่าแล้วมันต่างกันตรงไหน?

Comment

Comment

น่าจะรีบมากว่านี้นะนี่ เขาคงได้ไปหลายแล้วล่ะ อิอิ

Comment

ดันให้ครับ

Comment

p

Originally posted by oui152 View Post
                                น่าจะรีบมากว่านี้นะนี่ เขาคงได้ไปหลายแล้วล่ะ อิอิ
                                ปกติผมจะเข้าเว็บpantipซะส่วนมากในนั้นมีผู้รู้เรื่องPS2เยอะแต่ที่รู้ลึกจริงๆไม่ค่อยโผล่มาบ่อย
                                ส่วนเว็บนี้ผมจะดูเรื่องเกี่ยวกับคอมเสียส่วนมาก ก็อย่างที่บอกล่ะครับ
                                ใครจะเอาไปขายผมก็ไม่ว่าแต่อย่าแอบอ้าง ขายก็ขายอย่างเดียว
                                โปรแกรมของผมถ้าซื้อแยกแต่ละโปรแกรมก็ไม่ต่ำกว่า200แล้วครับ
                                เพราะAR-MAXมันก็ขายแยกโซน และยังCodeBreakerอีก
                                ราคากลางร้านทั่วไปก็ประมาณแผ่นละ70บาท แต่นี่ไม่ต้องซื้อให้กันฟรีๆ

Comment

Working...
                                X