Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว Crysis Warhead แผ่นแท้!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by aeeiou69 View Post
    เด่วไว้ ค่อยไปซื้อ ม่ายรีบ Zest Cen พระราม2 น่าจามาเเระ
    ซื้อเสดมาให้ยืมสักวันดิ อิอิ พระราม2 เหมือนกานนน

Comment

• ภาคนี้ support 4 Core ไหมครับ

Comment

• Originally posted by AUTOSEX View Post
        ภาคนี้ support 4 Core ไหมครับ
        น่าจะยังครับ เพราะขึ้น logo Core2duo หราเลย

ที่เปลี่ยนไปอีกอย่าง รู้สึกมันจะเก็บกระสุนอัติโนมัติเลย แค่เดินผ่านไม่ต้องกดหยิบเองอีกแล้ว

ในกรณีที่เรามีอาวุธชนิดนั้นอยู่แล้ว

Comment

• อยู่สกลสงสัยต้องขึ้นเขาขุดหาเกมนี้มาเล่นอิอิ

Comment

• 8600gt จะไหว ไม๊นี้ หุหุ.....

จขกท. นี่เรียน อยู่ ตอ. หรือ ตท. อะครับ

Comment

• ไปหาโหลดก่อนนะ

Comment

• อืม...ตังหมดช่วงนี้ซะได้

Comment

• กำลังลง -0-
                  ใหญ่ใช่ย่อย
                  8600 gt + 4000x2 + ram2gb 667
                  ปรับความละเอียดแบบไหนดีคร๊าบ

Comment

• Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                    โหลดแล้วเด้ง 555555555555555 หาโหลดต่อ เซง อยู่สกลอ่ะดิ หาซื้อไหนหล่ะ หุหุ
                    ผมก็อยู่สกลนครครับ อยู่ อ.พรรณานิคม พึ่งแต่บิทอย่างเดียว 555+

Comment

• บิตมาช้าจังเลยยยย

Comment

• 55555 ซื้อมาเล่นเพิ่งรู้ว่าไม่ต้องใช้แผ่นเล่น 555555555
                        ชินกับการซื้อแผ่นแท้แล้วต้องใส่แผ่นอะ - -*

ปล.ตอนผมเล่นจริงๆผมเล่นที่ medium อะ 555+

Comment

• Originally posted by ittiphol View Post
                          ภาพแจ่มสาๆๆๆๆด

ใครซื้อฝากซื้อด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                          เหมือนกันเลย..ฝากท่านซื้อด้วยได้เปล่า..อิอิ

Comment

• Originally posted by ssm31 View Post
                            8600gt จะไหว ไม๊นี้ หุหุ.....

จขกท. นี่เรียน อยู่ ตอ. หรือ ตท. อะครับ
                            อยู่ ตท.ครับผม^^"

Comment

• โง่หลายตายซะ

ลงผิดแผ่นฮะพี่น้อง
                              ไปลงออนไลน์ก่อน -*-
                              ไหงมันไม่วางแผ่นออฟไลน์ไว้ด้านซ้ายล่ะนี่

Comment

• Originally posted by tnz_rock View Post
                                โง่หลายตายซะ

ลงผิดแผ่นฮะพี่น้อง
                                ไปลงออนไลน์ก่อน -*-
                                ไหงมันไม่วางแผ่นออฟไลน์ไว้ด้านซ้ายล่ะนี่
                                55555+

Comment

Working...
                                X