Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว Crysis Warhead แผ่นแท้!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เฝ้าอยู่แต่กระทู้นี้ ไม่กล้าไปไหน
    ที่โพส ๆ แน่จริงเอาลงบิตจิ อิ ๆๆๆ

Comment

กำลังลงอยู่เลย เล่นกันถึงไหนกันแล้วมั่งเนี่ย

จขกท. สงสัยเข้าป่าอยู่ หายไปเลย หุๆ

Comment

ภาพสวยดีครับ คล้ายๆกึ่งๆ crysis ภาคแรกที่ mod ultra high น่ะครับ
        ชอบก็ตรงที่ปรับสุดโดยไม่ต้องลงวิสต้านี่แหละ
        ส่วนที่ว่าลื่นขึ้นไหม ผมคิดว่าเหมือนเดิม เอาน่า แหม..ก็ 9800GTX+ หรือไม่ก็ 4850 เหลือไม่กี่ตังค์แล้วนี่ ไปถอยๆมาเล่นกันซะ ^_^
        ปล.แนะนำ ค่ายเขียวมากกว่าสำหรับเกมส์นี้ เพราะเคยเอามาทดสอบกัน fps ต่างกัน 5-7 แต้มสำหรับเกมส์crysis แต่เกมส์อื่นค่ายแดงท่าจะกินเกือบหมด
        ถามว่าต่างกันแค่ 5-7 แต้ม มีผลพอควรเพราะคิดว่า ถ้าfps ที่พอจะรับได้น่าจะ30 ขึ้นไป อย่างภาพยนตร์ที่ฉายกัน fps ก็อยู่ที่ 30 ต่ำกว่านี้น่าจะอืดนิดหน่อย

spec

cpu : E6750 @ 2.66 GHz.
        MB : P5K
        RAM : 4GB.
        HDD : 320GB. x2 + 500GB. (about 1 TB.)
        VGA : 9800GTX no OC
        Monitor : Samsung 940 19" @1440x900
        PSU : Tagan BZ 600 watt
        Last edited by pikky_potter; 16 Sep 2008, 21:38:50.

Comment

อยากดู 1280*1024 NOAA NOAF ของ 3870 จังเลย

ปล.มะมีคนที่ซื้อแล้ว แล้วอยู่พระราม2 หรอออ

Comment

ภาคนี้แผ่นแท้ไม่ต้องใส่แผ่นเล่นเหรอครับ อยากเล่นจัง

Comment

Originally posted by mewonline View Post
              ภาคนี้แผ่นแท้ไม่ต้องใส่แผ่นเล่นเหรอครับ อยากเล่นจัง
              ไม่ต้องใช้แผ่นครับ

ขอถามหน่อยน mission แรกยังไม่ผ่านเลยครับตรงที่มันบอกให้ ปราบฐาน KPA น่าจะช่วงท้ายของ mission แรกหน่ะครับใครผ่านบอกหน่อยครับต้องทำไง ผมฆ่าจน*****นหมดฐานแล้ว APC ฝ่ายศัตรูผมก็เอาบาซูก้ายิงจนยับหมดแล้วครับยังจะเอาอะไรอีกไม่ผ่านซักทีใครรู้บอกผมที T_T

Comment

CRYSIS สนุกครับ ถ้า เครื่องเล่นได้แบบภาพดีดี ภาคนี้น่าจะ เป็นที่นิยมอย่างแน่นอน

ATi จงเจริญ ไม่มี ATi ก็คงไม่ได้ใช้ 8800GT ต่ำกว่า 4000 ในตอนนี้ ^^

Comment

เออ ดี stand alone ราคา 500 ค่อยน่าซื้อของแท้หน่อย

Comment

ซื้อมาแล้วเหมือนกันครับเล่นที่ 1920x1200 ปรับ All Entusiast ลื่นดีครับ

Comment

• ปรับแค่ gamer ก็พอแล้วจ๊ะ

Comment

• 9600GT เจองานหนักอีกแล้ว

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
                          ปรับแค่ gamer ก็พอแล้วจ๊ะ
                          ผมก็ว่างั้นละครับระดับ High นี่ก็ ok แล้วบางคนซัด Very High เล่นแล้วกระตุกมาว่าเกมส์ห่วยอ้าว

Comment

• เล่นจบไปแล้วคับตอน4ทุ่มกว่า เนื้อเรื่องสั้นไปหน่อยนะ
                            อยากให้ยาวกว่านี้ ภาคแรกงงถ่ำเอเลี่ยน ภาคนี้ก้อ งงถ่ำใต้ดินที่จะขึ้นรถไฟอีก
                            ตาลายกะเจ้าไนท์วิชั่นเนี่ย ถ่ำมืดได้อารมจิง เด๋วจาเล่นเล่นอีกรอบแบบยาก
                            ขอบอกว่าปืนสั้นคู่รัวมันจิงๆ82นัดเนี่ย

Comment

• อยากเล่นๆ พรุ่งนี้จะไปซื้อ 9800gtx+ ละ

จะเล่น very high ได้มั้ยเนี่ยยยย

Comment

• เด่วไว้ ค่อยไปซื้อ ม่ายรีบ Zest Cen พระราม2 น่าจามาเเระ

Comment

Working...
                                X