Announcement

Collapse
No announcement yet.

spore มีใครเล่นแล้วบ้างครับ สนุกไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สนุกดีครับ เพลินๆ

Comment

หมดเวลาไปกับเกมส์นี้นานมากกว่าจะจบการแต่งเติมตัวละคร เรื่อยเปื่อยดีครับ

Comment

เล่นยานอวกาศ ดูด สัตว์ต่างๆ มา ลงดาวของเรา สนุกดี จับมั่วไปหมด

Comment

เล่นแบบกินพืชอย่างเดียว ก้อจะมีสกิล ร้องเพลง (สกิลที่ กด F1) ร้องให้ตัวแดงฟัง แล้วค่อยผูกมิตรก้อได้ครับ

Comment

หนุกไม่หนุกไม่รู้ แต่ผมเล่นถึงตี3 รวดเดียวถึงยุค spaceเลย(ปวดหัวตึบๆ)

Comment

ยังไม่ได้เล่นเยย - -*

Comment

เกมส์อะไรอะ ไม่เคยเล่น

Comment

ร้องเพลงให้ตัวแดงมันฟังได้ด้วยเหรอครับ ยังไม่ได้ลอง แค่เจอหน้ามันก็วิ่งฟัดตัวผมแล้ว โหดจริงๆ
                  พอดีปั้นตัวคล้ายๆนก เต้นไม่ได้แต่ร้องเพลงได้นะ เผ่าไหนมันให้เต้นผูกมิตร ก็เชือดมันยกรัง

Comment

ตีจักรวาลแล้วจ้าาาาาา

ฆ่าแหลก เถื่อนจริงๆเรา เผ่านักรบอ่ะ สรุปตอนจบ
                    เคยจะเอาศาสนาไปกล่อมเกลามันแล้วมันมายิงยานศาสนาเรา เลยเอาทหารบุกเลย ง่ายกว่าเยอะ

Comment

ว่าจะลองเหมือนกันครับ น่าจะมีคนโชว์ ss บ้างนะครับ

Comment

Working...
                      X