Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกม มุมมองบุคคลที่ 1 ไม่มึนกันบ้างหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตั้งแต่เ่ล่นเกมคอมมา มึนเกมเดียวคือ HL2

ทั้งๆที่เล่น CS:S ที่ใช้ source engine เหมือนกันได้เป็นวันๆก็ไม่มึน - -

Comment

มึนแต่ HL

Comment

ละมัน มีวิธีแก้ไม คับโดน น้องๆๆมันหยาม เลยว่าเล่นเกมส์มาทั้งชีวิต แต่เล่นแนวบุคคลที่ 1 ไม่ได้

ผมก็อ้วกน่ะลองที่ไรอ้วกทุกที

Comment

ไม่เคยเป็นเลยครับ ที่มึนก็เพราะผ่านไม่ได้มากกว่า

Comment

มึน HL เกมส์ อื่น ถ้า การ์ดจอ แรงๆๆไม่มึน

HL ที่มึนผมคิดว่า ภาพมัน ใช้ สีสัน มากเกินไป+เกมส์มันทำไม่ค่อยเนียน สายตาเรา(สีสันมาก)+สมอง ปรับไม่ทัน ก็ประมาณว่า คนไม่เคยขึ้น รถเมล์เลย แล้วอยู่ๆๆไปนั่งรถเมล์ ก็เกิด อาการ มึนจะอ๊วกได้ แต่ถ้านั่งบ่อยๆๆก็ชินเองที่นี้จะไม่มึนละ

อันนี้มันเกียวกับ แกนสมอง เคยได้ยินกันไม+ แรงG อยากได้ฟามรู้ไปหาอ่านในเน็ตเอานะ อิอิ หรือถาม พวกเรียน หมอ
            Last edited by ZeeDZAAZ; 25 Aug 2008, 11:06:29.

Comment

FPS เป็นเกมที่มันที่สุดไม่มึนสะสมแนวนี้เต็มเลยต้องเล่นเยอะๆเดี๋ยวชินครับ

Comment

มันขึ้นอยู่กับตัวเราเองครับ เกมส์ที่เล่นแล้วเวียนหัวก็จะมี HL DOOM แล้วก็เกมส์พวกขับเครื่องบินสมจริง

แต่ผมเล่นเท่าไหร่ก็เฉยๆนะคับ แต่เพื่อนผมเล่นได้ 10 นาทีบอกว่าไม่ไหว

สรุปแล้วมันอยู่ที่คนนั้นแหละ บางคนเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ 555

Comment

Working...
                X