Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver:GRID Thread รวมทุกอย่างเกี่ยวกับ GRID

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

เกมนี้มี EVO ไหมครับอย่างชอบเลยหรือไม่มีนะ

Comment

เซงครับ...
        เล่นหมดไปทวีปหนึ่ง..
        ปีที่ 13 แล้ว..
        คอมจอฟ้า...
        เปิดมาโหลดไม่ได้..ต้องมาเริ่มเล่นใหม่

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
          เพิ่งลงเกมส์ใหม่ๆแล้วยังไม่เคยเล่นเลยใช้หรือป่าวคับ
          ถ้าใช่ลองกลับไปดูกระทู้นี้หน้าแรกคับ ใช้ GRID Launcher Utility เข้าเกมส์ ลองตั้งกราฟฟิคต่ำๆก่อนคับ แรมท่านก้อน้อยไปนิดคับ หาตัวชิบเดียวกันบัทเดียวกันมาทำดูโอคีกว่าคับ แรมราคาไม่แพง CPU ท่านเล่นได้ทุกเกมส์คับ
          ผมลองทำแล้วนะครับ แต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิมเลยครับ ไม่รู้ว่า สเปก VGA ต่ำไปเปล่าอ่ะ แต่ผมเล่น เกม Assassin's Creed ได้นะครับ ยังวานผู้รู้ตอบให้ด้วยนะครับ เพราะผมอยากเล่นมากเลยครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

ปล. ถ้าให้เพิ่มอะไรเเล้วเล่นได้จัดมาเลยนะครับถ้าไม่สูงมาก ผมจะจัดเลยครับ

Comment

Originally posted by Sut102 View Post
            ผมลองทำแล้วนะครับ แต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิมเลยครับ ไม่รู้ว่า สเปก VGA ต่ำไปเปล่าอ่ะ แต่ผมเล่น เกม Assassin's Creed ได้นะครับ ยังวานผู้รู้ตอบให้ด้วยนะครับ เพราะผมอยากเล่นมากเลยครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

ปล. ถ้าให้เพิ่มอะไรเเล้วเล่นได้จัดมาเลยนะครับถ้าไม่สูงมาก ผมจะจัดเลยครับ
            ใจผมยังคิดว่า สเป็คท่านเล่นได้คับ ผมเคยใช้ 6200TC เล่นยังเล่นได้เลย แต่ลากไปสุดๆที่ 400/700 ถ้าจำไม่ผิดน๊ะคับเพราะเก็บเข้ากรุไปนานแล้ว ท่านใช้ GRID Launcher Utility ปรับต่ำสุดยังไม่หาย สงสัยเป็นที่ตัวเกมส์กับแครกล่ะคับ แต่ไม่แน่ใจคับ ท่านได้ตัวเกมส์มาจากไหนคับ
            ท่านใดรู้ช่วยกับหน่อยจ้า คนอยากเล่นเกมส์แรงช่วยๆกันไป

Comment

ท่านBaKerStreetแก้ปัญหาได้แล้วหรอคับ ภาพสวยแฟรมแรทขึ้นได้น่าอิจฉามาก บัตรจอท่านแรงมิใช่น้อย ใช้ตัวไหน แย้มให้ฟังนิดนึงคับท่าน

Comment

Comment

อยากเล่นจังรอให้ผมซื้อGF8600ก่อนแล้วจะได้เห็นดีกัน

Comment

AI เกมส์นี้โหดจริง - -

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                      ใจผมยังคิดว่า สเป็คท่านเล่นได้คับ ผมเคยใช้ 6200TC เล่นยังเล่นได้เลย แต่ลากไปสุดๆที่ 400/700 ถ้าจำไม่ผิดน๊ะคับเพราะเก็บเข้ากรุไปนานแล้ว ท่านใช้ GRID Launcher Utility ปรับต่ำสุดยังไม่หาย สงสัยเป็นที่ตัวเกมส์กับแครกล่ะคับ แต่ไม่แน่ใจคับ ท่านได้ตัวเกมส์มาจากไหนคับ
                      ท่านใดรู้ช่วยกับหน่อยจ้า คนอยากเล่นเกมส์แรงช่วยๆกันไป
                      ผมได้หาโหลดเกมจากใน bit อ่ะคับ แครกก็จากใน bit เช่นเด๋วกันคับ
                      ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำตอบ ผมจะพยายามหาวิธี ต่อไปคับ ยังไงถ้ามีวิธีให่ใหม่บอกด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by Sut102 View Post
                        ผมได้หาโหลดเกมจากใน bit อ่ะคับ แครกก็จากใน bit เช่นเด๋วกันคับ
                        ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำตอบ ผมจะพยายามหาวิธี ต่อไปคับ ยังไงถ้ามีวิธีให่ใหม่บอกด้วยนะครับ
                        เป็นเหมือนกันเลยครับ

ผมใช้ 3850/512mb/800/1100
                        4000+ @ 3.0 GHz
                        RAM 2 GB @ 850 4-4-3-5-12

ผู้รู้ตอบด้วยครับ / โหลดมาจากในบิทเหมือนกัน ไฟล์ 1.7 กิ๊กอ่ะครับ

Comment

เอ่อ...ขอถามหน่อยครับ สเปกนี้พอเล่นไหวป่ะครับ อยากเล่นแต่ไม่มีเงินอัพเครื่องอ่ะครับ

cpu p4 2.6๑3.0
                          ram 1.5 g
                          vga 2600xt agp

พอจะถู ๆ ไถ ๆ GRID ไหวม่ะครับ

Comment

Originally posted by Monza View Post
                            เอ่อ...ขอถามหน่อยครับ สเปกนี้พอเล่นไหวป่ะครับ อยากเล่นแต่ไม่มีเงินอัพเครื่องอ่ะครับ

cpu p4 2.6๑3.0
                            ram 1.5 g
                            vga 2600xt agp

พอจะถู ๆ ไถ ๆ GRID ไหวม่ะครับ
                            sped มีอยู่แล้ว หาเกมส์ ลงโลด

Comment

เอ่อ...แบบว่า

ใครอยู่แถวซอยหอการค้าบ้างอ่ะ ขอไรท์หน่อยดิครับ อิอิ

หน้าด้านขอเนอะผมเนี่ยะ

Comment

GF6600 AGP ไหวป่าวครับ อยากเล่น

Comment

Working...
                                X