Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver:GRID Thread รวมทุกอย่างเกี่ยวกับ GRID

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาขอฝากแปะLinkวิธีเซ็ตจอยด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องหากันเยอะ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=215387

วิธีทำลายผมดูจากท่าน hugnoi ณ NFS Club Thainaldน่อ (อยู่ที่นี่ด้วยนิ ยกมือขึ้นหน่อยเร้วว) >>จากกระทู้นี้ครับ<< ไม่ต้องไปเล่นกับDDS Plugins ของPhotoshopด้วย
    ต่อมา จะมีใึครสนCustom Vinylของผมมั่งไหมเนี่ย วิธีใช้ก็เอาไฟล์ไปแทนอันเก่าได้เลย Packไว้แล้วอ่ะครับ
    CS Brothers + NFS Club-TH + Overclock Zone vinyl

ถ้าจะเอาเดี๋ยวอัพให้ครับ ถึงมันจะไม่ค่อยเรียบร้อยเท่าไหร่ก็เถอะ นั่งจิ้มๆเล่นๆอ่ะนะครับ

รายละเอียดก็
    - รถดำ
    - แมกซ์ทอง
    - ลายAir Brushesรอบคัน
    - Sponsor รอบคัน
    ไหนๆก็ไหนๆแล้ว แจกเลยดีกว่า ไม่ต้องยืดเยื้อ >>จิ้มเบาๆนะก๊ะ<<
    Last edited by Beaver_XT; 2 Jul 2008, 19:55:32.

Comment

อ่า แต๊งหลายท่าน

Comment

ดีๆๆคับ ขอบคุงคับ

Comment

โหลด Skin มาใช้ ก้อก๊อป File .Pssg ทับไปเลยคับ livery_user เป็นรถเรา livery_00, livery_01... เป็นรถทีมอื่น อย่าลืม แบ็คอัพ ไฟย์คับ ผมทำเต้าหู้ไว้ตามลายเซ็นต์ ใครอยากได้เดี๋ยวอัพให้

Comment

ทาง nfs เค้าย้ายกระทู้ ขออณุญาติ แปะ ลิงค์สำหรับ วิธีทำลายสติ๊กเกอร์ (Skin) ใหม่คับ
            http://nfsclub-th.net/games_board/vi...thread_id=5028
            ขอบคุณท่าน Beaver_XT มากที่โปรโมทผลงาน

Comment

รถร้านเต้าหู้น่าขับมากๆ

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่มาช่วยกันแบ่งปันความรู้ครับ

Comment

อยากเล่น..แต่การ์ดจอไม่ถึง...เศร้า

Comment

ชอบตรงท้ายรถ overclockzone จัง

Comment

Originally posted by charif View Post
                      ชอบตรงท้ายรถ overclockzone จัง
                      คันไหนเอ่ย

Comment

โว้ว มีทำ skins ด้วย งั้นรอเด๋ว อาทิตหน้า น่าจะเสร็จ เด๋วเอามาโชว มั้ง
                        ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับกระทู้modเกมส์ดีๆ

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                          คันไหนเอ่ย
                          คันนี้ไงท่าน

Comment

Originally posted by JumpaA View Post
                            รถร้านเต้าหู้น่าขับมากๆ
                            งั้นเซ้งต่อให้เอาไปขับกันเลยท่าน ผมทำชื่อร้านไว้ 2 ด้าน ถ้าจะเอาให้เหมือน ลบออกไปด้านนึงจำไม่ได้ล่ะว่าด้านไหน แล้วทำเบาะให้เป็นสีดำซะ แหล่มมม
                            http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar

Comment

เกมนี้ผมไม่เคยเล่น มันส์มั้ยครับ ถ้าเทียบกับ NFSMW

Comment

Originally posted by Leg View Post
                                เกมนี้ผมไม่เคยเล่น มันส์มั้ยครับ ถ้าเทียบกับ NFSMW
                                ผมว่าสนุกกว่า คล้าย GT เครื่องเพลย์อะครับ need มันแบบว่าง่ายไปหน่อยแต่ก้อสนุก อันนี้ออกแนวสมจริงกว่าสนุกกว่า

Comment

Working...
                                X