Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะกล่อง BATTLEFIELD 3 LIMITED EDITION + PHYSICAL WARFARE PACK ( PC )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แสดงว่าโซนยุโรปเป็นกล่องพลาสติกสีดำ
    แต่โซนเอเชียเป็นกล่องพลาสติกใส (บาง) สินะ
    แล้วไหน Sa!uzi บอกว่า เกมส์ของ EA กล่องแบบเดียวกันทั่วโลกล่ะเนี่ย

Comment

ใครไม่สน แผ่นเกมส์ ผมแนะนำซื้อออนไลน์เอาถูกกว่าได้เร็ว เพราะกล่องโซนเอเซีย....ดูเอา - -"

หน้า หลัง เหมือนกัน ข้างในมีกระดาษ 4แผ่น(การดาษสีขาว มีแปะสติดเกอร์ code DLD) DVD แผ่น 1 ทับบนแผ่น 2 มาเลยไม่แยก

Comment

ผมอยากชม Review Gameplay จขกท.อ่ะครับ

Comment

Originally posted by อั้ม View Post
          ผมอยากชม Review Gameplay จขกท.อ่ะครับ
          เอางั้นเลยหรอครับผม ฮ่าๆๆ ผมยิ่งเล่นแนว FPS ไม่เก่งด้วย ซื้อเพราะชอบสะสมอ่าครับผม ฮ่าๆๆๆ ยังไงถ้าว่างๆ จะลองทำ review gameplay แบบ Video เลยครับผม

Comment

ผมไม่ได้ดูถูกเกมนะครับแต่ผมเล่นแล้วคิดว่าเนื้อเรื่องมันยังไม่ค่อยโออ่ะครับ แต่ภาพอ่ะสวดยวด

Comment

มันจะโอได้ได้ BF ตั้งใจทำมากินมัลติตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว ภาคก่อนๆไม่โอกว่าเยอะ

อย่าเอาไปเทียบกับพวก MW ครับ มันมาคนละทางกัน

Comment

ความรู้สึกหลังแกะกล่องครั้งแรก อยากเขวี้ยงทิ้งชิบเมื่อก่อนที่มีคู่มือกากๆ มาให้เดี่ยวนี้เหลือแผ่นกระดาษติด Code เกมแทน....

ส่วนเกมเพลย์ผมขอแยกเป็น 2 ส่วนแล้วกันนะครับ SP ยังเทียบชั้นกับเกมอื่นๆ ที่เน้น SP ไม่ได้ทั้ง Script หลวมๆ A.I. โง่ๆ การออกจุดปะทะกับภารกิจไม่ดี สิ่งที่ดีของ SP มีอยู่แค่ความรู้สึกตื่นตาตื่นใจในตอน 2 นาทีแรกของภารกิจที่มันดูเท่มากๆ กับเรื่องของกราฟฟิคและเสียงที่กล้าพูดเลยว่าเอนจิ้นตัวนี้ทรงพลังที่สุดในปัจจุบันแล้ว...

ส่วนเรื่อง MP ถ้าตัดเรื่องความบ็องๆ ของ Battle log ออกไป คงหาเกมไหนให้บรรยากาศของสงครามได้เทียบเท่าเกมนี้ไม่ได้อีกแล้วในปัจจุบัน.... ถ้าซื้อมาเพื่อเล่น MP โดยเฉพาะไม่ผิดหวังแน่ๆ ครับ มันไม่เป็นลองเกมไหนแน่ๆ

แปลกครับของเรามันไม่เหมือนกันเลย(เหมือนลดต้นทุน)
                V
                V
                V
                Last edited by CannavaroJ; 4 Nov 2011, 09:43:47.

Comment

แสดงว่าตัวกล่องไม่เหมือนกันหรอครับผมที่บ้านเรา อย่างงี้ก็ไม่เท่าเทียมเลยครับ ราคากล่องบ้านเราก็สูง กล่องน่าจะมีคุณภาพตามไปด้วย ถ้าเป็นแบบนั้น เซ็งแทนอ่าครับผม

Comment

นึกถึงเกมสมัยก่อนจัง กล่องใหญ่ ๆ อลังการ แต่เปิดมามีกล่องใส่ CD กับคู่มือในกล่อง CD 555

Comment

ขอเล่นออฟไลน์ไปก่อนสำหรับผม งบน้อย >.< ยินดีกับ จขกท.ด้วยครับ คงมีโอกาสได้ดวลปืนกันสักวัน ^^ (คงอีกนานรอเงินเดือนเพิ่มก่อนค่อยว่ากัน)

Comment

สวยงามมากครับ

Comment

อยากได้บ้าง

Comment

ดูแล้วน่าสอย

Comment

ทำไมของ Zest ข้างในมันเล็กกว่า เป็นแผ่นซ้อนกันเฉยๆ ซะงั้น

Comment

Working...
                              X