Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะกล่อง BATTLEFIELD 3 LIMITED EDITION + PHYSICAL WARFARE PACK ( PC )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คานาโน่ จัดให้ไวซิครับ ดาวโหลดผ่าน ออริจิน มาเลยครับ ขานี้ไม่ต้องใส่กล่องแล้วครับ

Comment

อยากซื้อใจจะขาดครับถ้าเครื่องไม่กาก

ปล.ซื้อมาแต่เล่นไม่ไหว เลยว่าจะเอาตังค์ไปทำอย่างอื่นก่อน T^T อัพเครื่องมะไหร่ค่อยย้อนซื้อตัวธรรมดา+dlc แยกอีกที

Comment

อยากรู้จังแบบกล่องที่ PGM นำเข้ามามันจะมี Physical warface pack มาให้ในตัวกล่องเหมือนกันไหม

Comment

Originally posted by Momo View Post
          อยากรู้จังแบบกล่องที่ PGM นำเข้ามามันจะมี Physical warface pack มาให้ในตัวกล่องเหมือนกันไหม
          อันนี้ก็ไม่มีครับผม ที่เห็นนั่น Gamestop ให้พิเศษสำหรับคนที่ Pre-order จาก Gamestop อ่าครับผม ไม่ได้แถมมาในกล่องอ่าครับ

---------------------------------------------------------------------------

ลองเข้าเล่นออนไลน์แล้ว ดีกว่า beta มากๆครับ ระบบเชื่อมต่อเร็วขึ้นมาก เข้าปุ๊บขึ้นปั๊บ ลองเข้าเล่น 64 คนมันส์มากๆครับผม เวลาช่วยกัน หันไปทางไหนก็มีแต่เพื่อนเรา ฮ่าๆๆๆ ตอนนี้ผมต้องเล่นเนื้อเรื่องให้จบก่อนครับ แล้วค่อยจัดมัลติต่อ ฮ่าๆๆ

Comment

อยากได้มว๊ากกกก -0-

Comment

Originally posted by ArrowWing View Post
              อยากได้มว๊ากกกก -0-
              จัดไปครับผม ^^

--------------------------------

ตอนนี้ Code ปืนพิเศษที่ได้มา เอาไป redeem code เรียบร้อยละครับ ถูกใจ LMG มากๆ ฮ่าๆๆ หมอบตั้งขาปืนแล้วยิงเพลินเลย ยิงในห้อง 64 คนนี่ อย่างมัน ฮ่าๆๆๆๆ

Comment

16 18 แทง สะ 555

Comment

THK ที่เอามา Review ครับ สวยมากๆ เห็นแล้วอยากได้จริงๆไม่รู้ที่ระยองมีกล่องแท้ มาอ่ะยังหน้าเย็นนี้แวะเดินดู starดีกว่า

Comment

ออนไลน์ดีกว่า MW ครับ ยอมรับเลยจริงๆ

Comment

Comment

ต้นทุนเฉพาะกล่อง+กระดาษภาษาอังกฤษที่ผมไม่เคยอ่าน รวมกันต้นทุนไม่ถึง 20 บาทเหมือนเดิม ที่แพงเเม่ง KEY ล้วนๆ 555555+

Comment

ถ้าจะซื้อกล่อง BF3 + แพคเสริมแบบเจ้าของกระทู้ ที่ไทยมีมั้ยครับ ?
                          แล้วจะหาซื้อได้จากไหน ?

อยากเล่นนนน

Comment

วันนี้ไปซื้อมาแล้วครับ แต่เป็นแค่ Limited Edition ไม่มี Physical ความสวยของกล่อง การเก็บแผ่นต่างกันมากครับ Ltd นี่แผ่น 2 แผ่น อยู่ที่เดียวกัน ไม่แยกเหมือนของ เจ้าของกระทู้เลย เห้ออออ = =

Comment

กำลังจะตามไปค๊ะ วันนี้ไปซื้อไม่ทันร้านปิดก่อนเพราะน้ำท่วมT^T
                              พรุ่งนี้จะไปจัดแต่วันเลยค๊ะ ^^

Comment

ถึงจะไม่ได้เล่นเกมนี้ แต่ดูๆไป package ที่ได้ก็คุ้มนะครับเนี่ย

Comment

Working...
                                X