Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Preview]Rage เกมส์ที่หลายคนจับตามองจากผู้สร้างDoomและQuake![Sub:Thai][HD] by LEMYA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Preview]Rage เกมส์ที่หลายคนจับตามองจากผู้สร้างDoomและQuake![Sub:Thai][HD] by LEMYA

คำเตือน : เพื่อประสบการณ์การรับชมสูงสุด โปรดรับชมในรูปแบบHDครับ

BORKED

ฝากแฟนเพจ ทีมรีวิวเกมส์ LEMYA ด้วยครับ
    www.facebook.com/lemyagame
    แชนเนลในยูทูป
    www.youtube.com/lemyagame
    Last edited by hybrid7617; 11 May 2011, 13:19:16.

ไม่แปลเนื้อเพลงช่วง 0.17-0.40 ด้วยหรอครับ

Comment

สุดยอดครับ

Comment

Originally posted by taratorn View Post
        ไม่แปลเนื้อเพลงช่วง 0.17-0.40 ด้วยหรอครับ
        ฟังไม่รู้เรื่องจริงๆครับ ฮ่าๆ

Comment

wasted land
          ไม่น่าแปลอ่ะครับ น่าจะทับศัพท์ไปเลย คือผมฟังแล้วเหมือนเขาต้องการให้เป็นชื่อเฉพาะหรือเปล่า (ประมาณชื่อเมืองอ่ะครับ)
          เพราะเท่าที่ฟังออกเขาบอกว่า They called this place a "wasted land"

ปล.แนะนำนะครับ ไม่ได้มีเจตนาต่อว่าอะไรครับ

Comment

Originally posted by ZervZ View Post
            wasted land
            ไม่น่าแปลอ่ะครับ น่าจะทับศัพท์ไปเลย คือผมฟังแล้วเหมือนเขาต้องการให้เป็นชื่อเฉพาะหรือเปล่า (ประมาณชื่อเมืองอ่ะครับ)
            เพราะเท่าที่ฟังออกเขาบอกว่า They called this place a "wasted land"

ปล.แนะนำนะครับ ไม่ได้มีเจตนาต่อว่าอะไรครับ
            ครับ ตรงนี้ตอนแรกผมก็ คิดอีกชื่อไว้คือ แดนขยะ หรือแดนสวะ แต่คิดไปคิดมาจะแปลกรึเปล่า เลยลงมันที่ดินแดนร้างนี่แหละครับ ฮ่าๆ
            ยังไงก็ขอบคุณที่แนะนำนะครับ

Comment

เป็นอีก 1 เกมที่น่าสนใจ

Comment

เนื้อเรื่องต้องมันส์หยดติ๊งแน่เลยอะ

Comment

ดูแล้วนึกถึง fallout แหะ ^^

Comment

Originally posted by win_arm View Post
                    ดูแล้วนึกถึง fallout แหะ ^^
                    บรรยากาศเกมส์ได้ fallout เวกัส มากเลยเนอะ

Comment

มันครับ แค่ในIphone ยังมันส์เลย

Comment

Originally posted by hookee View Post
                        มันครับ แค่ในIphone ยังมันส์เลย
                        Iphone มีลงไปแล้วรึ ลูกเมียน้อยอ่ะสิเนี่ย แต่ก็ยอมล่ะ

Comment

Originally posted by tower View Post
                          Iphone มีลงไปแล้วรึ ลูกเมียน้อยอ่ะสิเนี่ย แต่ก็ยอมล่ะ
                          ลงไปนานละครับ ทำออกมา 2เวอชั่น ธรรมดา กับ HD

Comment

น่าเล่นแต่หน้ากล้ว อิอิ

Comment

เหมือนบอเด้อแลนเลยครับ แค่ภาพนะ

Comment

Working...
                              X