Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Preview] Operation Flashpoint ? Red River (รูปจากเกมจริง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตั้ง auto log in ไว้เปล่าอะครับ

Comment

ไม่ออโต้นะครับ หน้าแรกพอกดเอนเทอร์ มันก็รอให้เลือกว่าจะ sign-in ด้วย ID ไหน ไม่ได้ sign-in ทันที

ช่วยด้วยคร้าบ

----------------------------------
      Update ครับ

ผมลบแล้วนะครับ เมื่อคืนลองเล่นถึง Day 3 ก็เห็นมันยังขึ้นกลม ๆ แดง ๆ เวลาถึงเช็คพอยต์......แต่ พอจบด่านนึง มันมีขึ้นมาบอกว่า "คุณไม่ได้ sign-in GFWL ที่เล่นๆไป อาจไม่เซฟนะ"....ทั้งที่ผมก็เพิ่ง Sign-in offline profile ก่อนจะเข้ามาเล่นเนี่ย - -" หงุดหงิดน่าดู

ช่างมันครับ เกมดีจริงไรจริงผมยอมรับ แต่เล่นแล้วเซฟไม่ได้ ผมยอมถอยดีกว่า หาเกมอื่นเล่นแทนครับ

ขอบคุณ คุณ Chawin007 ที่ช่วยตอบนะคร้าบ
      Last edited by yakuman; 7 Jun 2011, 20:31:07. Reason: Update

Comment

เข้าเล่นเกมเเล้วขยับไม่ได้ ปืนหาย เป็นเพราะอะไรอยากรู้ด่วนๆเลย ขอบคุณครับ

Comment

เห็นตื่นเต้นกัน
          ลองเล่น OF เฉยๆ สมัยที่ลง PC คงจะหายตื่นเต้น ยากกว่านี้เยอะ

Comment

ผมเหนื่อยกับเกมนี้จริงๆครับ

Comment

เล่นจบแล้วครับ เหนื่อยพอได้ ต้องใจอึดๆด้วยครับ......

Comment

ปรับเมาส์ยังไงครับใครรู้บ้างเร็วจิงๆ

Comment

สไนเปอร์ ตอนเลเวล 20 กระสุนไม่ดรอป นะครับ

Comment

Working...
                  X