Announcement

Collapse
No announcement yet.

Preview - Sniper: Ghost Warrior แนว FPS สไนเปอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครเล่นอยุ่ เล่น ip เดียวกันเลยครับลองรองสนุกแน่นอน

Comment

โหลดเสร็จแล้วหรือยังงับเปงไงรายงานผลด้วยงับ

Comment

เล่นออนไลได้หรองับ

Comment

ต้องการคนลองเล่นผ่านฮามาชิงับสนก็แอดเอ็มาเลย yutmanza123@hotmail.com

Comment

สนุกมากมายแต่ตอนนี้อยากเล่นผ่านฮามาชิ เล่นได้ 100 เปอรเชนครับ

Comment

หลังจากคนที่โลหดตัวเกมเส้รจ ให้โหลดตัวข้างล่างนะครับเพื่อจะได้เล่นกันแบบแลน คุนคิดว่าแม่นพอหรือยัง คุนคิดว่าคุนชุ้มดีแล้วหรือยังระวัง จะโดดมีด อิอิ
              สำหรับ คนที่จะเล่นให้โหลดตัวนี้นะครับ
              http://www.filehippo.com/download_ha...3e8b136bf451f/

yutoc123
              1150
              เข้ามาเล่นเยอะๆๆนะครับหรือไม่เพื่อนๆๆก็แอสเมลมาที่ overclockzone2010@hotmail.com ครับ
              Last edited by dekheakub; 15 Jun 2010, 20:15:24.

Comment

อันนี้แบบลิ้งเดียวงับ
                http://www.techpowerup.com/downloads/1812/mirrors.php
                ขอบคุณคุณ Gertor มากครับ

Comment

สุดยอดเกม ซุ่มยิงแน่ๆครับ

Comment

Originally posted by Topjung View Post
                    สุดยอดเกม ซุ่มยิงแน่ๆครับ
                    ตอนนี้มีคนเล่นอยู่ประมาน 10 คน ถ้าท่านอยากเล่นโหลดมาเลยครับ คนเก่งเยอะครับ วิงมั่วตายอย่างเดียว ครับ ส่วน ใครอยากมันจิง ผมแนะนำให้โหลดเป้นโปรแกรมไวคุยกันครับ ไว้บอกตำแหน่งกันได้ www.teamspeak.com คับ สำหรับคนที่ชอบทีมนะครับ ip ts.xgn.in.th ชื่อห้องSniper: Ghost Warrior รหัส12345 นะครับ เล่นกันเยอะๆๆนะครับ 1shot 1 kill แล้วเจอกานในเกมครับ
                    Last edited by dekheakub; 16 Jun 2010, 15:58:06.

Comment

มันมากครับเล่นแล้วDEMOเล่นได้ประมาณ3ด่านแต่สนุกจริงๆ

Comment

ตอนนี้ผมอยากเล่นแบบสู้กันเองอะครับผมต้องทำยังไงมั้งเหรอ

Comment

Originally posted by pluvos View Post
                          ตอนนี้ผมอยากเล่นแบบสู้กันเองอะครับผมต้องทำยังไงมั้งเหรอ
                          นี่เลยครับ
                          Originally posted by dekheakub View Post
                          หลังจากคนที่โลหดตัวเกมเส้รจ ให้โหลดตัวข้างล่างนะครับเพื่อจะได้เล่นกันแบบแลน คุนคิดว่าแม่นพอหรือยัง คุนคิดว่าคุนชุ้มดีแล้วหรือยังระวัง จะโดดมีด อิอิ
                          สำหรับ คนที่จะเล่นให้โหลดตัวนี้นะครับ
                          http://www.filehippo.com/download_ha...3e8b136bf451f/

yutoc123
                          1150
                          เข้ามาเล่นเยอะๆๆนะครับหรือไม่เพื่อนๆๆก็แอสเมลมาที่ overclockzone2010@hotmail.com ครับ

Comment

ลงแล้วไม่มีเสียงอะครับ เล่นไม่รู้เรื่องเลย = =

วินโดวผม Windows 7 64bits

Comment

Multiplay ฉากแคบมาก Action เกมแบบ FPS ทั่วไป

มีจุดแสดงทิศของศัตรูขึ้น ก็ยังงงว่า Theme เป็น Sni ซุ่มเงียบ

ไหง Multiplay มันไปคนละด้านกันเลยละหนอ

Comment

มันส์ดีครับ ถ้าตัวเต็มมา เจ๋งกว่านี้แน่ -*-

Comment

Working...
                                X