Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชมภาพตอนเล่น [PC] Aliens Vs Predator ใครลองเล่นแล้วก็มาแบ่งกันชมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมอ่ะ เดินไม่ได้เลยอ่ะคับ เซงมากมาย ใครก็ได้ช่วยด้วยยยยย

Comment

Originally posted by toaza010 View Post
      ของผมอ่ะ เดินไม่ได้เลยอ่ะคับ เซงมากมาย ใครก็ได้ช่วยด้วยยยยย
      ตอนต้นเกมมันจะให้ทำภารกิจก่อนอ่ะครับ

อย่างกดปุ่ม เลื่อนเมาส์เล็งอะไรตามที่เกมกำหนด

Comment

ใช่คับ ผมทำหมดแล้วคับ มันเดินไม่ได้จิงๆคับ เป็นทุกตัวเลย

Comment

Originally posted by toaza010 View Post
          ใช่คับ ผมทำหมดแล้วคับ มันเดินไม่ได้จิงๆคับ เป็นทุกตัวเลย
          กดตัวหนอน เปลี่ยนภาษา ลองรึยังครับ...

Comment

ของผมตอนเล่นเป็นเอเลี่ยน พอเริ่มเกมส์มาหน้าจอมันก็ขาวๆเลย กดอะไรก็ไม่ได้
            แต่ถ้าเล่นเป็นคนหรือพรีเดเตอร์ก็เล่นได้ปกติครับ
            ท่านอื่นที่เล่นเอเลี่ยนเป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ

Comment

กดแล้วคับ เหมือนเดิมคับ

Comment

f

ตรง โหมด predator ด่าน research lab framrate เหลือ 30-50 เลยคับ มีสั่นๆ

สเปค 5870 +i7 860

ปรับสุดหมด Dx11 คับ
                Last edited by kaoza007; 23 Feb 2010, 13:05:10.

Comment

เล่นเอเลี่ยนจบแล้วครับ

แปบเดียวจริงๆ

Comment

เล่นแล้วไม่ค่อยโดนเท่าไรลบไปแล้วครับ ขี้เกียจเล่น

Comment

• เล่นแล้วหลอน เลิกเลย
                      ตอนนี้ PES อย่างเดียว

Comment

• โหลดมาแล้ว กระตุกขิงๆ เฟรมงี้ 7-8

อยากเล่นนน กระตุกสะ หมดหลอน

Comment

• ของผม DX11 เล่นได้ปกติ แต่ marine เปิดไฟฉายปุ๊ป ค้างปั๊ป อีกทั้งลองเล่น DX10 เล่นได้ปกติคราวนี้ไฟฉายเปิดได้ แต่ พี่น้องค้าบ เสียงภาคหาย ซับก็ไม่มี ขาดอรรถรสอย่างแรง โหลดแบบ REPACK มา ตอนนี้ปล่อยไว้ก่อน

Comment

• เกมนี้ถ้าเล่นง่ายๆ ก็เหมือนเกมยิงกิ้งก่า
                            แต่ถ้าเล่นยากๆ หนุกเป็นบ้าเลยวะ

ในที่สุดก็เล่นจบ (Hard)
                            เล่น คน ตื่นเต้น
                            เล่น Alien มึนหัวดีแท้ แต่ฆ่าคนอย่างมันส์ ฮ่าๆๆ
                            เล่น Predator มันต้องซุ่มหรือไม่ก็คอมโบใส่ แต่เห็นแล้วอยากจะอ้วก เล่นดึงหัวคนออกมาแล้วมีกระดูกสันหลัง -*- บางครั้งก็กระสวกหัว อี้... O_o

ผมใช้ตัว REPACK เล่นบน XP32bit (เล่นไป Ram ก็ไม่พอ ทั้งของเครื่องและการ์ดจอ -*-)
                            เสียงราชินี Alien หายไปเลยทั้งฉาก (เฉพาะตอนเปิดตัว)

ปล.ขอให้สนุกกับการฆ่าอย่างโหด*****มที่สุด (เท่าที่ผมเคยเล่นเกมมาเลยทีเดียว)
                            Last edited by boy2san; 23 Feb 2010, 22:45:19.

Comment

• ผมไม่กล้าเล่นเผ่ามนุษย์อ่ะ
                              กลัว
                              5555

เล่น Alien แทบอ้วกครับ

ไม่เชื่อลอง

Comment

• เอเลียน ยิ้มฟันสวย ฟันขาว ข้าวโฟดเรียงเม็ด

Comment

Working...
                                X