Announcement

Collapse
No announcement yet.

NBA 2k10 PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ง่าหาลิ้งโหลดไม่เจอครับ ใครเจอ PM มาทีครับ

Comment

PM ทีเด้อ หาไม่เจอ

THX..

Comment

เว็บตัว c มาตอนราวๆตี2

Comment

ผมโหลดเสร็จเมื่อตอน ตี 1 ทดลองเล่นดูแล้วครับ สมจริงกว่าเดิมมากและความมันก็มากกว่าเดิมด้วย การควบคุมเหมือนเดิมทุกอย่างครับ ปรับจอยตาม 2k9 ได้เลย ใครใช้ จอย ps2 แล้วปรับไม่ถูก บอกนะครับ ผมจะ เอาภาพจอยที่ผมปรับมาให้ดูว่า ปรับยังไง

Comment

Originally posted by ApayA View Post
            ผมโหลดเสร็จเมื่อตอน ตี 1 ทดลองเล่นดูแล้วครับ สมจริงกว่าเดิมมากและความมันก็มากกว่าเดิมด้วย การควบคุมเหมือนเดิมทุกอย่างครับ ปรับจอยตาม 2k9 ได้เลย ใครใช้ จอย ps2 แล้วปรับไม่ถูก บอกนะครับ ผมจะ เอาภาพจอยที่ผมปรับมาให้ดูว่า ปรับยังไง
            กินสเป็คมากกว่าเดิมหรือน้อยกว่าครับ

Comment

ขอแนวทางการปรับจอย PS2 ด้วยดิ

Comment

Originally posted by เจ้าพ่อวินนิ่ง View Post
                กินสเป็คมากกว่าเดิมหรือน้อยกว่าครับ
                กินเท่าเดิมครับ แต่ภาพ replay ผมว่าลื่นกว่าเดิมนะ

Comment

Originally posted by NiNeMarK View Post
                  ขอแนวทางการปรับจอย PS2 ด้วยดิ
                  ตามภาพเลยนะครับ

Comment

ใช้คีบอร์ดเล่น นรกชัดๆ - -

Comment

เล่นยากจังเลยครับ ไม่รู้จะบุกยังไง พอดีเตะแต่ฟุตบอล ใครรุ้สอนทีครับ พยายามคลุกวงในก็เลย์ไม่เข้า

Comment

cosMo มาแล้วคร้าบบบผม

Comment

Originally posted by a_toetae View Post
                          เล่นยากจังเลยครับ ไม่รู้จะบุกยังไง พอดีเตะแต่ฟุตบอล ใครรุ้สอนทีครับ พยายามคลุกวงในก็เลย์ไม่เข้า
                          รู้สึกเกมนี้ไม่เน้นอัด เน้นโล่งๆค่อยทำคะแนน การกดชู้ตต้องกดค้างด้วย ไม่ใช่แตะแล้วปล่อย เหมือนการชู้ตจริงที่ต้องมีจังหวะลอยตัว แล้วปล่อยบอลเมื่อลอยถึงจุดสูงสุดของการกระโดดครับ

Comment

อยากรู้วิธีเล่นอะครับคีบอร์ดนะครับไม่รู้เลยปุ่มไหนทำอะไรมั่ง

Comment

จอยถูกๆก็สนุกได้ครับ...เอาจอยเล่นดีกว่า เอาที่มี อนาล๊อค ด้วยนะครับ ใช้ปุ่มให้คุ้ม

Comment

เล่นไม่เก่งครับ แพ้ตลอด แต่สนุกดีครับ พี่ๆ คนไหนเล่นเก่งๆ สอน เทคนิคหน่อยสิครับ

Comment

Working...
                                X