Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review]Call of Duty 2 หนังสงครามโลกครั้งที่ 2 ฉบับควบคุมเองได้!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กำลังเล่นอยู่เลย พอดีเล่นแต่ภาคใหม่ เลยแวะมาเล่นภาคเก่า ยังไ่ม่จบเลย - -*

Comment

ภาคนี้หนุกมาก ภาพก็สวยดี
      แต่ผมว่าด่านรถถังไม่ค่อยสนุกอ่ะ
      แล้วด่านจบก็จบแแบบขาดอารมณ์เลยอ่ะ

Comment

ผมว่าภาค2 กับ5 เค้าตัดเอาฉากบางตอนและพล็อตเรื่องบางส่วนในหนังเรื่อง enermy at the gate มาสร้างอ่ะคับ
        ทำให้รู้สึกเหมือนกำลังดูหนังไปด้วย บังคับ ตัวละครไปด้วยเลย ผมงี้อินสุดๆทุกภาคเลยยยยย

Comment

ภาคนี้ก็โอเคครับ ทำออกมาได้ดีทีเดียว

แต่ไม่รู้เป็นไรผมชอบภาคแรกมากกว่า

อาจเป็นเพราะผมมองว่ามันพัฒนาจากภาคแรกน้อยเกินไป

(และอาจเป็นเพราะตอนนั้นผมเริ่มเอียนกับ WWII อะไรๆ ช่วงนั้นก็ WWII หมดไม่ว่าภาพยนต์หรือเกม)

Comment

กัปตันไพรซ์ ภาคคุณทวด ชอบตรงนี้แหละครับ

สุดยอด

Comment

วิ่งฝ่ากระสุนใน D-day คงต้อง Medal of honor : allied assault เเล้วเเหล่ะครับ สุดๆ

Comment

มนจะดีกว่าภาค4ได้ไงหละท่าน ก้มันออกก่อนตั้งนาน -*-

Comment

ภาคนี้มันส์ที่สุดแล้ว บอกได้เลยว่ามันลงตัวแบบทุกด้านมากๆ

ให้ขึ้นไปเทียบเท่ากับ HL2 เลย

Comment

หืม ไครขุดมันขึ้นมา-*-

Comment

เล่น multipalyer โคตรมันส์ เอาสไนเปอร์ดวลยิงระยะประชิดกับปืนกลยังมีสิทธิ์ชนะ ไม่เหมือน Cod 4 นอนลูกเดียว

Comment

เบื่อสงครามโลกอ่ะ

ก็พอๆกับเอียนหมีแพนด้า

Comment

1-2-4-5-6
                          ทำไมภาค 3 มันไม่ลงคอมฟะ เล่นมาหมดหล่ะ สมจริงดี อาผมก้ชอบเล่นมากๆ เหอๆ
                          ภาค แรกอาเค้าซื้อแผ่นแท้มาให้ผมลงเล่นเลยนะครับ

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
                            เล่นตั้งแต่สมัย P4+FX5200

มันส์มากครับ
                            คล้ายๆกันครับผมเล่นP4+FX5500

Comment

Working...
                            X