Announcement

Collapse
No announcement yet.

สามก๊ก 12 , Sanguo 12 , ROTK 12 สาวกสามก๊กมาคุยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบตอนนี้ผมเห็น TecmoKoei ได้มีปล่อยตัวเกมที่เรียกว่า Romance of the Three Kingdoms XII Taisenban เห็นบอกมีตัวละครเพิ่มกับรูปเพิ่มไม่ทราบว่ามีให้ download หรือมีวิธี update ให้ในส่วนนี้เพิ่มรึยังครับ ขอบคุณครับ

Comment

• .........
      Last edited by peeman; 4 Apr 2014, 09:11:46.

Comment

• ดูรูปแล้วววววว น่าเล๊นนนนน น่าเล่นอ่าาาาา

Comment

• ยังมีคนเล่นไหมน้อ ไม่มีใครเล่นแล้วมั้ง เกมส์เก่านิเนอะ

ผมโหลดอันนี้ลงไม่ได้ เลยไปโหลดที่อื่นเล่นได้ ลงตัวอัพเดตภาษาไทยทับแต่มันแสดงภาษาไทยแค่บางอย่างตอนฉากสู้รบ ฉากปกติไม่มีเลยมีแต่ภาษาอังกฤษกะญี่ปุ่น ไม่รู้จะทำไงต่อ

Comment

• ขอเว็บโหลดตัวเต็มเกมส์นี้ได้ไหมครับ

Comment

• เพิ่งหัดเล่น เลยหัดทำรูปไปในตัว *0*

Last edited by newbieze; 19 Dec 2014, 02:33:28.

Comment

• ลิ้งค์ดาวน์โหลดไฟล์ตัวเกมส์(full)จีน san12pk ล่าสุด 11-พ.ค-2558
                http://www.filecondo.com/download_re...e=Nd67361vyfJN

Comment

• แจ้งข่าวเกมสามก๊ก13

สวัสดีครับ
                  ไม่ได้เข้ามานาน แต่ก็ขอแวะมาแจ้งข่าว เนื่องจาก เกมสามก๊ก13 กำลังจะออกวางแผงในปลายปีนี้ เกมสามก๊ก12 จึงจะไม่มี Patch ใหม่ ๆ อีกแล้ว
                  ส่วนเกมใหม่ "สามก๊ก13" ก็ขอให้รอติดตามกันครับ ว่าเกมจะออกเมื่อไร และจะมี Patch ภาษาอังกฤษ-ไทย อีกหรือไม่

"สามก๊กวิทยา" ไม่ทิ้งทุกท่านแน่นอนครับ

ข่าวล่าสุดของเกมสามก๊ก13

Comment

• ถามหน่อยครับ พอดีได้รูปมาแล้ว ขนาดมันไม่ได้ 512x512 มันเป็น 360x512 พร้อมกับทำ Alpha มาแล้ว พอรีไซค์มัน Alpha ก็หายขี้เกียจต้องมานั่งทำ เลยอยากถามว่ามีวิธีอะไรบ้างมั้ยครับ

Comment

• ของผม พอปรับความละเอียดน้าจอ เป็น 1920*1080 ซึ่งเป็นความละเอียดของจอผมแล้วมันขนายจนเกินจอน่ะครับ ทำยังไงดีครับ

Comment

• อยากจะรบกวนขอตัวเกม ที่เป็น puk อะครับ โหลดจาก http://pan.baidu.com/share/link?shar...S.Full.Rip-3DM เค้าให้ล็อคอินแล้วอะครับ พอสมัครก้อมาติดตรง CAPTCHA ที่เป็น ภาษาจีน ไม่ผ่านซักที ยังไง รบกวนขอตัวเกมหน่อยนะครับ ขอพระคุณเปนอย่างสูงครับ

Comment

• Originally posted by samkok911 View Post
                          สวัสดีครับ
                          ไม่ได้เข้ามานาน แต่ก็ขอแวะมาแจ้งข่าว เนื่องจาก เกมสามก๊ก13 กำลังจะออกวางแผงในปลายปีนี้ เกมสามก๊ก12 จึงจะไม่มี Patch ใหม่ ๆ อีกแล้ว
                          ส่วนเกมใหม่ "สามก๊ก13" ก็ขอให้รอติดตามกันครับ ว่าเกมจะออกเมื่อไร และจะมี Patch ภาษาอังกฤษ-ไทย อีกหรือไม่

"สามก๊กวิทยา" ไม่ทิ้งทุกท่านแน่นอนครับ

ข่าวล่าสุดของเกมสามก๊ก13

ผมคนนึงละ ที่ติดตามท่านอยู่ตลอด สู้ๆครับ

Comment

Working...
                          X