Announcement

Collapse
No announcement yet.

สามก๊ก 12 , Sanguo 12 , ROTK 12 สาวกสามก๊กมาคุยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by artdekdok View Post
    แล้ว import มาได้ไงหว่า ผมทำไม่ได้อ่ะ
    ที่ชื่อไม่ครบคือ ภาคนี้ช่องมันพิมพ์ได้จำกัด เหมือนภาค 10
    ต้องเป็นตัวที่เองสร้างอ่ะคับ และต้องมีภาค 11

ภาค 11 ก็จำกัดนะคับ จำกัดไว้ที่ 12 ตัวอักษร
    Last edited by MrCatZaa; 26 Apr 2012, 00:36:49.

Comment

มีภาษาไทยด้วยหรือครับ ดีจังเลย

Comment

ถามหน่อยตรังหัวข้อ ให้เงินขุนพลของเราอันที่ 4.1 เข้าใจว่ามันหัก income มันหักกี่ turnครับ หรือว่ามันหักแล้วหักเลย และเวลาให้มันจะมีอักษรมุมขวาสีเขียวมันแปลว่าอะไรอยากรู้มากอันนี้

Comment

แก้ชื่อ กับคำอธิบาย ในเกมเป็น eng ได้ละ
          พวกชื่อคน
          ชื่อสิ่งของ
          ชื่อสิ่งก่อสร้าง
          แต่ช่องจำกัดมากต้องใช้ตัวย่อ
          สนใจกันไม๊ ช่วยกันหน่อย

Comment

Originally posted by artdekdok View Post
            แก้ชื่อ กับคำอธิบาย ในเกมเป็น eng ได้ละ
            พวกชื่อคน
            ชื่อสิ่งของ
            ชื่อสิ่งก่อสร้าง
            แต่ช่องจำกัดมากต้องใช้ตัวย่อ
            สนใจกันไม๊ ช่วยกันหน่อย
            สนอย่างแรงเลยครับ

ผมใช้ หัวข้อ ปกครองโดย AI อยากได้ตรงนี้ครับ

Comment

อยากช่วยจังเลยครับ ต้องมี/ต้องใช้ เครื่องมืออย่างไรบ้าง ถ้าไม่ลำบาก ขอลิ้งของที่ต้องใช้ หรือ แพ๊คมาให้โหลดไฟล์เดียว แล้วจะศึกษาดูว่าผมช่วยอะไรได้บ้างครับ

Comment

อยากจะช่วยมาก แต่ทำไม่คอยเป็น eng เดียวคงมีเวปนอกทำเหมือนกัน แต่ถ้าทำเป็นไทย นีคงเท่น่าดูฮะ

(ทำเป็นรูปภาษาไทยตัวเล็กๆไม่ได้่เหรอฮะ)

Comment

เล่นกันเร็ซจังเลย ผมยังหาตัวเต็มไม่ได้เลย TwT.

Comment

ใครว่าเล่น ง่ายๆ ชนะง่ายๆ คอมอ่อนๆ

ลองเล่นแบบยากสุด สนุกกว่าเล่นง่ายๆ เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทหาร ก๊กอื่น ป้องกันเมืองที เป็น 1 ล้านตัว 55555+

แถม เมืองพวกชายแดน ถ้า ทหาร ต่ำกว่า 3 4 แสนตัวนี้ เพลอๆ โดนหวดเมืองแหก

ปรับระดับ ยากสุด นี่ เล่นมันมากครับ ในรูปนี่ ทหาร ปรับ ปรกติ เองนะ แต่ ระดับยากสุด

สู้กันที ทหารอย่างต่ำ 2 3 แสนตัว

ลองดูครับ

Comment

ถ้าจะแปลกัน ก็

ชื่อเมืองอ้างอิงจาก http://www.thaisamkok.com/article-18...%E0%B8%A9.html

ต่ำแหน่ง http://www.thaisamkok.com/category-4...%E0%B8%81.html

รายชื่อตัวละคร http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%...B9%8A%E0%B8%81

Comment

อยากอัพแพท 1.0.0.1 อ่ะครับขอที่โหลดกับวิธีลงทีครับ

Comment

Originally posted by rutood01 View Post
                          อยากอัพแพท 1.0.0.1 อ่ะครับขอที่โหลดกับวิธีลงทีครับ

ใครว่าเล่น ง่ายๆ ชนะง่ายๆ คอมอ่อนๆ

ลองเล่นแบบยากสุด สนุกกว่าเล่นง่ายๆ เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทหาร ก๊กอื่น ป้องกันเมืองที เป็น 1 ล้านตัว 55555+

แถม เมืองพวกชายแดน ถ้า ทหาร ต่ำกว่า 3 4 แสนตัวนี้ เพลอๆ โดนหวดเมืองแหก

ปรับระดับ ยากสุด นี่ เล่นมันมากครับ ในรูปนี่ ทหาร ปรับ ปรกติ เองนะ แต่ ระดับยากสุด

สู้กันที อย่างต่ำ ทหาร 2 3 แสนตัว

ลองดูครับ

เมืองในรูปนั้น ผมมีทหาร เฝ้าเมือง เกือบ 800000 คน

บาดเจ็บอีก 150000 ได้

เจอทหารตามรูปนั้น ยกมาตีเมืองละ

ป่าวครับ เล่นตามปรกติ ไม่ได้แก้เกมส์ อะไรทั้งนั้นเลยครับ

เล่นระดับ ยากสุด

ปรับ draft ปรกติ ด้วยครับ ไม่ได้ปรับให้ทหารเยอะๆ

ผมเล่น แพท 1.0.0.1 นะครับ

จริงๆ ในรูปนั้น มีเยอะกว่านี้อีกครับ แต่พอดี ไม่ได้เซฟรูปไว้

ตอนยกไปตีเมือง ทหาร ก๊กอื่น มีทหารเฝ้าเมือง 1 ล้าน

แถม รถโยนหิน นี่ ไม่ได้กินประตูเมือง บางเมือง เจอธนูสอยจนรถหินละเบิดก็เจอมาละ

บางเมือง เจอธนู กองละ 20000 เฝ้า 3 4 กองนี้ แค่ ทหารม้า 19000 วิ่งผ่านทีเจอยิงแทบแตกทับ ดับหมด

อัฟเดท patch เป็น 1.0.0.1

(Ver1.0.0.0 ? Ver1.0.0.1) มีดังนี้ปรับปรุงเนื้อหา
                          [ชื่อนี้]
                          ?แก้ไขข้อผิดพลาดในต่อไปนี้
                          ?เมื่อคุณใส่อนุกรมของผลประโยชน์ที่ได้รับประโยชน์มีอยู่ที่ได้รับ
                          ข้อความไม่ปรากฏ
                          ขุนศึกที่เป็น "มาตรการที่แน่นอนของถนน" แม้ว่าจะไม่ได้รับมอบหมายให้มีประสิทธิภาพอุบายจังหวัด
                          ?ในข้อความที่ผลของการ "มาตรการของการแยก" และจงรักภักดีกว่าจำนวนจริงลดลง
                          จะแสดงและความจงรักภักดีของผู้คนจำนวนมากลดลง
                          ?ค่าของผลกระทบของการกำหนดหน้าที่ของ "สำนักลาดตระเวน" คำสั่งไม่รับมอบหมายได้อย่างถูกต้อง
                          สารอาจยิงธนูทิศตะวันออกจะยังคงเสียง
                          ?เมื่อคุณลดหน้าจอเพียงก่อนการเล่นภาพยนตร์ที่คุณไม่สามารถกลับไปเล่นเกม
                          ?ข้อผิดพลาดเล็ก ๆ น้อย ๆ อื่น ๆ
                          ?ให้ปรับต่อไปนี้คือ
                          ?การต่อสู้กับ AI
                          ?กลยุทธ์ AI
                          ?เพื่อให้การล่มสลายของสำนักงานใหญ่ได้รับการปรับเพื่อให้จะต้องอยู่ติดกับสำนักงานใหญ่
                          (Added 06:00)

วิธีอัฟ patch เกมส์ 3 ก๊ก 12 เป็น 1.0.0.1

1. กดในเกมได้เลยครับหน้าแรกคำสั่งออนไลน์ ปุ่มเขียวอัน 3 มันจะ auto patch เลย 1.0.0.1

2. เข้า google ค้นหาคำว่า ???12????Romance Of Three Kingdom 12?V1.0.0.1???+?????DVD?? แล้วโหลดมาลง จะเป็นตัวทำให้เล่น patch 1.0.0.1 ได้ครับ

3.เข้าเล่นเกมส์ตามปรกติ

ลองดูครับ

Comment

เป็นกำลังใจช่วยครับ คนดี ๆ เก่ง ๆ หายากมาก ๆ ^^

Comment

ใกล้ความจริงยังครับ ลูกพี่

Comment

สู้ๆครับ เป้นกำลังใจให้ ผมรอเล่นอยู่นะครับ ^^

Comment

Working...
                                X