Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Witcher 2 Assassin of King Talk And Guide

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนตุ๋ยยามในคุกนี้ ทุบให้สลบหมด หรือว่า ลอบฆ่าอะครับ

Ps. ผมทุบให้มันสลบไม่ถูกเลยเชือดสะเรียบ = =

Comment

Originally posted by louisez View Post
      ตอนตุ๋ยยามในคุกนี้ ทุบให้สลบหมด หรือว่า ลอบฆ่าอะครับ

Ps. ผมทุบให้มันสลบไม่ถูกเลยเชือดสะเรียบ = =
      ผมไปแก้ข้อความข้างบนแล้วครับ ขออภัยที่ทำให้สับสนครับไม่ต้องลอบทุบยามก็ได้ครับ

Originally posted by pongkrit03 View Post
      ทำให้เกมส์นี้น่าเล่นขึ้นมาทันที :P

แถวบ้านผมเรียก "เ ห่ า" นะครับ ไม่เคยได้ยินคำว่า "หาว" มาก่อน แต่เกมส์นี้มันไม่มี "ฟลัส" เนอะ
      ผมพมพ์แล้วโดนแบนคำหยาบครับ T_T กลายเป็น เ**** แทน

Comment

^
        ^
        เว้นวรรคแบบผมไงครับ ^^ มันโดนคำว่า " ห่ า " อ่ะครับ เจอบ่อยมาก เวลาจะพิม "ห่ าง" ถ้าเว้นสระอาไป 1 เคาะก็ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Originally posted by boodbeaw View Post
          รอจนกลางคืน ตรงชายหาดจะมีผีออกมาให้คุย
          ผมปรับเวลาไปตอนกลางคืนแล้วก็ไม่เห็นออกมาให้คุยเลยอะครับทำไงดี TT

Comment

พวก สกิลนี้ ถ้าได้แล้วจะอยู่ติดตัวละครเลยหรือเปล่า ครับ แบบ บ้างสกิลได้แล้วลืมเซฟ กลับไปทำใหม่ ทำไมมันไม่ขึ้นว่าได้สกิลแล้ว ล่ะ ครับ

Comment

สงสัยอย่างนึง มันใช้ potion ยังไงอะครับผมงง

อีกอย่างนึงพวก skill Magic กับ Swordmanship ทำไมของผมมัน lock ไว้อะครับ เล่นมาได้ 7-8 LV แล้วยังไม่ได้อัพเลย - -

ช่วยบอกทีครับ

Comment

ผ่านแล้วคร้าบบบ
                Last edited by remove00; 24 May 2011, 20:25:37.

Comment

ใครได้ทำเควส The Rose of Remembrance หุหุหุ แบบว่า 18+ เลยนะเนี่ย อิอิ ชัดแจ้ง โจ่งครึม

Comment

Originally posted by win_arm View Post
                    ใครได้ทำเควส The Rose of Remembrance หุหุหุ แบบว่า 18+ เลยนะเนี่ย อิอิ ชัดแจ้ง โจ่งครึม
                    เควส Capture ไหนครับผม กลัวพลาด

ออผมผ่านมาแล้วครับ อิอิ ฉากนั้นแหละจริง

Comment

ขอบคุณทั่น speak มากครับ นึกว่าต้องไปเล่นใหม่แล้ว ^^

Comment

มารอชมครับ ^^

Comment

Originally posted by alfodyte View Post
                          สงสัยอย่างนึง มันใช้ potion ยังไงอะครับผมงง

อีกอย่างนึงพวก skill Magic กับ Swordmanship ทำไมของผมมัน lock ไว้อะครับ เล่นมาได้ 7-8 LV แล้วยังไม่ได้อัพเลย - -

ช่วยบอกทีครับ
                          - potion ต้องดื่มตอนเวลา meditate เท่านั้น (กด ctrl )

- skill Swordmanship , Magic ต้องอัพ skill Training ให้ครบ 6 แต้มก่อนถึงจะได้

Comment

Originally posted by remove00 View Post
                            เควส Capture ไหนครับผม กลัวพลาด

ออผมผ่านมาแล้วครับ อิอิ ฉากนั้นแหละจริง
                            chap 1 ครับดูแล้วคุ้มค่ามาก

Comment

Originally posted by boodbeaw View Post
                              - potion ต้องดื่มตอนเวลา meditate เท่านั้น (กด ctrl )

- skill Swordmanship , Magic ต้องอัพ skill Training ให้ครบ 6 แต้มก่อนถึงจะได้
                              ขอบคุณครับ ^^

Comment

จบแล้วครับ >< สั้นมาก กำลังมันส์เลย

จบแล้วก็ไม่มีไรต่อแล้วอะ กลับไปเดินเล่นก็ไม่ได้เหมือนต้องเล่นใหม่อย่างเดียว

Comment

Working...
                                X