Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาเล่น มาแก้ปัญหา Fallout new vegas กันเต๊อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by SBPC View Post
    เปืดยังไงอะครับ ใช่เควส Luckey old sun ปะ
    ใช่ ช่วงที่ไปเปิดโรงไฟฟ้า เราจะมีให้เลือกว่าจะจ่ายไฟไปที่ไหน... ให้เลือก Archimedes

Comment

• ไปที่crimson caravanคับ แล้วทำเควสของAlice Mclaffertyเธอจะอยู่ในบ้านหลังหนึ่งอะคับ แล้วคุยกับเธอเธอจะให้ทำเควส เธอจะให้ไปทำอะไรซักอย่างหนึ่งแล้วเราก็จะไปเจอเจ๊ขี้เมานี้หละครับแล้วคุยกับเธอคุยไปเรื่อยแล้วเราก็ได้เธอมาเปนคนเดินตาม

Comment

• vault 34 น้ำลดแล้วไปยังไงต่ออ่ะครับ

Comment

• ภารกิจ Wild Card: Change in Management มันบอกว่าให้ kill or disable Mr.house ต้องทำยังไงครับ มันขึ้นไปบนหอคอยแล้ว ก็หาทางไม่เจอ

Comment

• Originally posted by kunmna View Post
            ภารกิจ Wild Card: Change in Management มันบอกว่าให้ kill or disable Mr.house ต้องทำยังไงครับ มันขึ้นไปบนหอคอยแล้ว ก็หาทางไม่เจอ
            ทางซ้ายของ Mr.House จะมี terminal เปิดประตูลับครับ

Comment

• Originally posted by morinaka View Post
              ทางซ้ายของ Mr.House จะมี terminal เปิดประตูลับครับ
              ขอบคุณมากเลยครับ เจอแล้วแต่มันบอกว่าต้องการ key ครับ ไปหาได้ที่ไหนครับ

Comment

• Originally posted by kunmna View Post
                ขอบคุณมากเลยครับ เจอแล้วแต่มันบอกว่าต้องการ key ครับ ไปหาได้ที่ไหนครับ
                ไม่แน่ใจครับว่าต้องแฮคก่อนหรือเปล่า ( ค่า science ต้องถึง )

Comment

ต้องมีค่า scince 75 ขึ้นไป หรือมี Lucky 38 VIP keycard หาได้ที่ H&H Tool Factory ชั้นบนสุดที่ห้องทำงานของ Anthony House ครับ

Comment

• เเหม่ๆ ไม่ได้ Update เลย จอขอกอทอ . -.- Update 5 มาเเล้วนะ หามาลงหน่อย สิ หายากมากกกก TT

Comment

• ลง DLC ใหม่ แล้วติดเควสนี้ ฆ่าเท่าไร ก็ยังลุกได้ ตัดแขน ขา แล้วก็ตัดไม่ได้ ใครก็ได้ช่วยที.....

Comment

• ผมเล่นไปเอาฆ้อน ohbaby มาแล้วhttp://fallout.wikia.com/wiki/Oh,_Ba...ังไง

Comment

• 5

http://www.newvegasnexus.com/downloa...e.php?id=40645
                          เห็นว่าเจ๋งดีเลยเอามาแจก

Comment

• โหลดยังไงครับ

Comment

• ผมอยากทราบว่าตัวอัพเดทเกมหาได้จากที่ไหนมั่งครับ พอดีผมโหลดของเจ้าของกระทู้ที่ใส่ไว้หน้าแรกเอามาลงแล้ว อยากทราบว่าอันนี้เป็นอัพเดตล่าสุดหรือไม่ แล้วก็ขอถามอีกอย่างครับผมอยากจะลง mod มั่ง ผมโหลดมาแล้วลงตามที่บอกแล้วแต่ตอนเข้าเกมที่หน้าแรกของผมไม่มีคำสั่ง data filesที่ให้เลือกติ๊ก MOD เพิ่มเลยมีแต่ download อะไรก็ม่รู้ผมอยากใช้ mod ได้มั่งอ่ะครับต้องทำยังไงครับ
                              [IMG][/IMG]

หน้าจอของผมมันเป็นแบบนี้จะต้องทำยังไงครับถึงจะเป็นแบบนี้ได้จะได้เลือก mod ได้
                              Last edited by turnpro71; 14 May 2011, 23:32:06.

Comment

• Originally posted by turnpro71 View Post
                                ผมอยากทราบว่าตัวอัพเดทเกมหาได้จากที่ไหนมั่งครับ พอดีผมโหลดของเจ้าของกระทู้ที่ใส่ไว้หน้าแรกเอามาลงแล้ว อยากทราบว่าอันนี้เป็นอัพเดตล่าสุดหรือไม่ แล้วก็ขอถามอีกอย่างครับผมอยากจะลง mod มั่ง ผมโหลดมาแล้วลงตามที่บอกแล้วแต่ตอนเข้าเกมที่หน้าแรกของผมไม่มีคำสั่ง data filesที่ให้เลือกติ๊ก MOD เพิ่มเลยมีแต่ download อะไรก็ม่รู้ผมอยากใช้ mod ได้มั่งอ่ะครับต้องทำยังไงครับ
                                [IMG][/IMG]

หน้าจอของผมมันเป็นแบบนี้จะต้องทำยังไงครับถึงจะเป็นแบบนี้ได้จะได้เลือก mod ได้

มันไม่เป็นแบบที่เค้าบอกอย่างข้างบนนี้ผมจะอัพ mod ได้ยังไงครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X